TIN TÀI TRỢ.

Bị lên án là người thứ 3, Linh Chi vẫn đăng chia sẻ ‘dạy đời’

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.89K Lượt đọc
  • 19 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 10,563 Bài viết

• 12,940 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    “Linh Chi ‘không đủ tư cách’ để chia sẻ như vậy. Những lời nói của cô như ‘dạy đời’ và sẽ làm thành tiền đề xấu cho những cô gái trẻ tuổi có quan niệm lệch lạc về cuộc đời” - Cư dân mạng phẫn nộ.

Thời gian gần đây, ‘gà’ của Vũ Khắc Tiệp – Linh Chi bất ngờ được công chúng nhắc tới nhiều trong câu chuyện ồn ào của gia đình Lâm Vinh Hải. Theo đó, Linh Chi chính là người thứ 3 xen vào gia đình Lâm Vinh hải – khi anh và vợ chưa li hôn. Mới đây, cặp đôi Linh Chi – Lâm Vinh Hải đã chính thức công khai tình yêu với báo chí.

linh%20chio%202409%20%2810%29
    Linh Chi tiếp tục chia sẻ một hình ảnh rạng rỡ của mình kèm lời chia sẻ khá dài

Ngay khi thông tin được tiết lộ, nhiều cư dân mạng đã lên tiếng chỉ trích Linh Chi bởi phá vỡ hạnh phúc gia đình người khác. Không những thế, thái độ tưng tửng của cô trên trang cá nhân, tự quay clip… càng khiến nhiều cư dân mạng phẫn nộ.

linh%20chio%202409%20%284%29
    Linh Chi chia sẻ những hình ảnh rạng rỡ trên trang cá nhân

Mới đây, Linh Chi tiếp tục chia sẻ một hình ảnh rạng rỡ của mình kèm lời chia sẻ khá dài. Cô viết: "Khi xung quanh bạn tràn ngập sự tiêu cực thì bạn hãy tỏ ra tích cực. Mỉm cười khi ai đó cố tình dìm bạn xuống. Hãy luôn là chính mình dù ai đó đối xử với bạn tồi tệ.

Đừng bao giờ để cho sự cay nghiệt của người khác thay đổi con người bạn. Người ta vẫn sẽ xì xầm về bạn cho dù bạn đã làm tốt như thế nào. Vì vậy hãy nghĩ về bản thân trước khi nghĩ về những gì đang diễn ra trong đầu người khác. Hãy làm những gì khiến bạn hạnh phúc và ở bên cạnh người luôn luôn và thường xuyên làm cho bạn mỉm cười".

linh%20chio%202409%20%283%29
    Nhiều người cho rằng Linh Chi ‘không đủ tư cách’ để chia sẻ như vậy

linh%20chio%202409%20%282%29

linh%20chio%202409%20%281%29

Ngay sau khi chia sẻ được đăng tải, có một số ý kiến ủng hộ Linh Chi và cho rằng, thời gian sẽ trả lời tất cả, câu chuyện thực hư thế nào chỉ có người trong cuộc mới thực sự hiểu.

Tuy nhiên, cũng có một số ý kiến cho rằng: “Linh Chi ‘không đủ tư cách’ để chia sẻ như vậy. Những lời nói của cô như ‘dạy đời’ và sẽ làm thành tiền đề xấu cho những cô gái trẻ tuổi có quan niệm lệch lạc về cuộc đời”.

linh%20chio%202409%20%288%29
    Cô thoải mái bên người thân

linh%20chio%202409%20%287%29

linh%20chio%202409%20%286%29

Trước những phản ứng trái chiều của cư dân mạng, Linh Chi vẫn hoàn toàn im lặng. Thay vào đó, cô tích cực chia sẻ những hoạt động mới nhất trên trang cá nhân.

Bình Nguyên
    http://www.giadinhvietnam.com/giai-tri/dang-hot/bi-len-an-la-nguoi-thu-3-linh-chi-van-dang-chia-se-day-doi-d108296.html

Bạn nào quen giao diện cũ của f26 thì nhấn vào đây:
    https://www.webtretho.com/forum/f26/?styleid=50

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2,479 Bài viết

• 5,050 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Công nhận giọng con này nghe tởm ko chịu đc, thái độ thì bố láo mất dạy. Combo vừa làm gái lại còn giật chồng với bố láo
    • 9,583 Bài viết

• 16,107 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Con quễ !
    comment by WTT mobile view
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 504 Bài viết

• 2,334 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    thì nó nói đúng mà bà con, nó mặt trơ trán bóng, cóc coi đạo đức là gì mới dám làm và ngang nhiên làm mấy cái chuyện tởm thế chứ! Đúng là loài rắn độc dù trăm lần lột xác, cũng chỉ là rắn độc mà thôi!

Gởi từ ứng dụng Webtretho của conmeotromthit
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 3,549 Bài viết

• 8,358 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018
    dạo này phò hay có nghề tay trái là dạy đạo đức nhỉ. Khổ nỗi càng dạy thì người có hiểu biết, có não đều chửi

Gởi từ ứng dụng Webtretho của me_kuTin
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 918 Bài viết

• 4,813 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Nói chung ấy là nét đẹp văn hoá của Showbiz Việt, phò lên giọng dạy đời & báo chí thay vì phê phán, tránh xa thì ngược lại, nhảy xổ vào như kền kền chực chờ xác thối. Vừa lạ vừa độc, không ai bắt chước được cả!

• 6,735 Bài viết

• 9,270 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Quả không hổ danh gà nhà Tịp. Không biết liêm sỉ là gì. Đợi thời gian trả lời thôi.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Con này nó bị khùng rồi ha sao? Còn dạy đời người khác nữa.Mà e Lan Ngọc sao lại chơi thân với e này nhỉ???

Gởi từ ứng dụng Webtretho của ngaphamquynh
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,129 Bài viết

• 3,342 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    con khùng.

'Nếu có thể lãnh đòn dư luận thay Chi, tôi sẽ chịu trận'. Được đấy. Lo bảo vệ người tình mới dễ sợ luôn. Chúc mừng chú đã gặp được thần lồn. Cái lồn anh gặp nhiều rồi nhưng thần lồn thì chưa. Chú là hơi bị may mắn đấy. Tin buồn là: Dù cho trăm khéo ngàn khôn. Vấp phải thần lồn xuống dốc không phanh. Nhìn thằng Yasuy từ bỏ sự nghiệp âm nhạc vì phụ bạc mà xem. Chú chuẩn bị tinh thần đi. Các cụ bảo ít khi sai lắm.

kakaka, cọp từ fb của Vũ Ngọc Sơn
    11960
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 89 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

công nhận Khắc Tiệp quá giỏi trong vc đào tạo gà!
    • 160 Bài viết

• 458 Được cảm ơn

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 25 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me_AnBinh Xem bài viết
    con khùng.

'Nếu có thể lãnh đòn dư luận thay Chi, tôi sẽ chịu trận'. Được đấy. Lo bảo vệ người tình mới dễ sợ luôn. Chúc mừng chú đã gặp được thần lồn. Cái lồn anh gặp nhiều rồi nhưng thần lồn thì chưa. Chú là hơi bị may mắn đấy. Tin buồn là: Dù cho trăm khéo ngàn khôn. Vấp phải thần lồn xuống dốc không phanh. Nhìn thằng Yasuy từ bỏ sự nghiệp âm nhạc vì phụ bạc mà xem. Chú chuẩn bị tinh thần đi. Các cụ bảo ít khi sai lắm.

kakaka, cọp từ fb của Vũ Ngọc Sơn
    Chị em cứ chửi thằng LVH như này là em ưng này, từ bọn này mà ra cả.
    • 260 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Sô bít... thị phi quá !
    Nếu bạn thấy một người bạn không có nụ cười, hãy lấy nụ cười của mình cho người đó.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 60 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Hôm nọ xem livestream của con này mà muốn đập vào mặt nó. Giọng kiểu rất là bố đời nào là chả ảnh hưởng gì, nó vẫn đi làm tiền vẫn về bla blo. Có ngừoi comment " đồ giật chồng" thì nhếch mép cười kiểu rất khinh bỉ rồi gọi sai một đứa nào đó bảo: cầm máy xóa hết mấy comment mất dạy đi... Nó có dạy quá mà, mặt trơ trán bóng; mặt dày hơn bê tông mấy khối
    • 9,583 Bài viết

• 16,107 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi AirMax9 Xem bài viết
    Hôm nọ xem livestream của con này mà muốn đập vào mặt nó. Giọng kiểu rất là bố đời nào là chả ảnh hưởng gì, nó vẫn đi làm tiền vẫn về bla blo. Có ngừoi comment " đồ giật chồng" thì nhếch mép cười kiểu rất khinh bỉ rồi gọi sai một đứa nào đó bảo: cầm máy xóa hết mấy comment mất dạy đi... Nó có dạy quá mà, mặt trơ trán bóng; mặt dày hơn bê tông mấy khối
    Tẩy chay con quễ ngọ này đi heng! Coi nó kím tiền bằng nghề thổi kèn hay sáo
    comment by WTT mobile view
    • 43 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Người ta nói: đừng nghe đ* trình bày. Mọi người càng chửi, càng quan tâm đến stt của nó thì nó càng nổi càng đắt show thôi.
    • 5,731 Bài viết

• 19,665 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em này hoạt động nghệ thuật nổi tiếng về cái gì hả mấy mẹ?

Gởi từ ứng dụng Webtretho của BambinoEmily
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 25 Bài viết

• 2,178 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em ấy nổi ké Ngọc Trinh và bị lôi vào vụ thánh Bóc lúc đánh Ngọc Trinh. Còn ngoài ra làm nghề gì thì ko ai hay biết
    • 926 Bài viết

• 4,776 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mnc259 Xem bài viết
    Em ấy nổi ké Ngọc Trinh và bị lôi vào vụ thánh Bóc lúc đánh Ngọc Trinh. Còn ngoài ra làm nghề gì thì ko ai hay biết
    phải nói là làm nghề gì thì ai cũng biết
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 180 Bài viết

• 4,137 Được cảm ơn

Chuỵ em trên bến dưới thuyền với con lộn, làm cùng nghề với con lộn nên tính cách, phản ứng cũng y chang lộn. Cứ mở miệng ra là rao giảng đạo đức hahaha

Gởi từ ứng dụng Webtretho của saigonsongai