Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Bí ẩn 'thượng mã phong' và những pha chết trên bụng vợ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 7.06K Lượt đọc
  • 46 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 526 Bài viết

• 180 Được cảm ơn

mà nhắc luôn các bác zai, cũng đừng bia rượu lê tê phê rồi play solo ... thượng mã phong cái... chết toi ... chả đc chết trên bụng vợ mà.... chết trên đôi bàn tay

thôi em té
    Người ta dỗ ngọt tôi vào tình yêu ...

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên tích cực 2015
    • 11 năm
    • 5,342 Bài viết

• 13,205 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi daiyentrang Xem bài viết
    Như thế mới giải thích đc là các bác mới lấy vợ hoặc chơi với bồ hay bị cái chứng này.
    Các bác mới lấy vợ thì đem đãi tiệc uống rượu cả ngày, không ăn cơm, cơ thể mệt mỏi, lại còn gắng....nên đột quỵ.
    Mấy tay chơi gái thường xuyên thì chả bị cái vụ này đâu, có kinh nghiệm chinh chiến rồi!
    Thương nhất là mấy bác ngoan hiền chung thuỷ, vì cái phần con nó đòi hỏi, mà cái phần người lý trí ko thắng được. Trong khi bà vợ có thể không đáp ứng được cho nên đi ngoại tình lần đầu. Nhưng vì quá lo lắng, hồi hộp, ăn năn....trong khi xxx với bồ, nên mạch máu, tim đập quá mức so với xxx bình thường, nên cũng đột quỵ. Nhiều bác lâm trận rồi thấy ân hận nên tự vẫn chuộc lỗi lầm!

Cho nên kết tội người ta già còn ham ăn chơi thì tội nghiệp lắm!
    • 11 năm
    • 5,342 Bài viết

• 13,205 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi VI TIỂU BẢO Xem bài viết
    mà nhắc luôn các bác zai, cũng đừng bia rượu lê tê phê rồi play solo ... thượng mã phong cái... chết toi ... chả đc chết trên bụng vợ mà.... chết trên đôi bàn tay
    Đúng là ăn chơi cũng nên có hội có thuyền, lỡ có bị cái gọi là "thượng mã phong" thì có chiến hữu mang xác về, giữa đường cứ giả bộ tung cha vào chiếc xe nào đó gây tai nạn rồi đổ thừa chết cho tai nạn vì đường xấu, còi hơi ô tô........cho nó vinh quang! Có thế nhà nước mới chịu sửa đường cho nó tốt, cấm cái bọn xe tải dùng còi hơi. Chết thế thì cứu được bao nhiêu người, phước đức không ít!:Battin ey:
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 171 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Dưng mà nghe chuyện này xong chả dám xxx , chẳng may đang xxx mà chết trên bụng mình thì sao? Úi zui có mà mình chết trước vì sợ ý chứ. Nghe sợ thật, mọi người phải cẩn thận nhé, không ngượng lắm
    • 11 năm
    • 5,342 Bài viết

• 13,205 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tomyngo29 Xem bài viết
    Dưng mà nghe chuyện này xong chả dám xxx , chẳng may đang xxx mà chết trên bụng mình thì sao? Úi zui có mà mình chết trước vì sợ ý chứ. Nghe sợ thật, mọi người phải cẩn thận nhé, không ngượng lắm
    Chết rồi mà còn biết ngượng!:Laughing:
    • 651 Bài viết

• 814 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngheO Xem bài viết
    Chết rồi mà còn biết ngượng!:Laughing:
    Bác chả đọc kỹ, người còn lại ngượng ấy.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 260 Bài viết

• 85 Được cảm ơn

Cái này là thật mà. Dượng của em năm ngoái cũng mất như thế đấy..... Thấy ng ta bảo nếu như lấy cái vật nhọn chọc vào xương cụt là tỉnh hoặc là cứ để nguyên cái ấy ở trong rồi gọi bs thì ko sao chứ mà cứ thế rút ra luôn thì ko cứu đc vì mất cân bằng âm dương. Lúc đó mẹ em sợ quá rút ra rồi mới sơ cứu nên ko cứu đc. Sau bác sĩ pháp y đến ng ta giải thích cho. Bs còn dặn là trong khi say rượu thì ko đc QHTD.
    • 260 Bài viết

• 85 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Yến Mai Xem bài viết
    Ngày mình cưới, người lớn lấy 9 chiếc kim gim lên váy, bảo là tục lệ vậy. Mình chẳng hiểu để làm gì. Sau mới được giải thích là trước kia các cụ chuẩn bị cho con gái 9 chiếc kim để đề phòng đêm tân hôn nếu ko may xảy ra "thượng mã phong" thì nhanh chóng lấy kim châm vào huyệt đạo trên mình chồng thì sẽ cứu được. Hì, nghe kể thế chứ đâm vào huyệt nào thì mình cũng chịu
    hjhj. cái này em cũng ko hiểu. hum đó về đến nhà cởi trang phục cô dâu ra là em vứt luôn mấy cái kim đấy đi... may mà hok sao .. phu```````````
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 2,431 Bài viết

• 1,314 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi __Amanda__ Xem bài viết
    em nghĩ đó là do cảm mạo, trúng phong, những người tèo như vậy thường là uống thuốc kích thích, rượu bia, trúng gió.... khi vướng phải mấy thứ này thì tim gan phổi phèo đang trong tình trạng quá tải, mệt mỏi, lúc í bồi thêm quả sex vào nữa sẽ dẫn đến kiệt sức, trụy mạch, hoặc vỡ mạch máu não, dẫn đến tử vong.

để cấp cứu người trúng phong thì đông y họ dùng kim châm vào huyệt nào đó ở chỗ xương cụt. Nên các cô gái khi cưới chồng, đêm tân hôn bà mẹ thường dặn mang theo kim, nếu thấy chồng có triệu chứng là phải giữ nguyên hiện trường rồi lấy kim đâm mạnh vào đầu xương cụt....bởi thông thường các chú rể thường quá chén trong đám cưới và sẽ lăn xả vào chiến đấu nên dễ toi mạng.

theo ngu ý hiểu của em thì thế, còn thực hư thế nào chờ
    Xuongt7 cụt là xương chỗ nào hả bác , mình nghe nói hoài mà ko biết luôn .
    fKWKp7
    18,5M : 13,5kg , 92cm
    Bé Moon * NB : 3,45kg , 55cm . 1M : 4,8kg , 57cm . 2M : 6kg , 60cm . 3M : 6,6kg:Crying: , 65cm . 4M : 7,4kg, 67cm . 5M : 7,9kg , 69cm . 6M : 8,6kg , 71cm . 7M : 9,2kg , 73cm . 8M : 9,6kg , 74cm . 9M : 9,8kg , 76cm . 10M : 10,4 kg , 78cm. . 11M : 10,8kg , 79cm . 12M 11,5kg , 80 cm
    • 9 năm
    • 5,253 Bài viết

• 12,502 Được cảm ơn

Thượng mã phong- Nỗi sợ của đàn ông. :Sick:
    Nhưng nếu là 2 người đàn ông xxx với nhau thì sao nhỉ ? Chưa nghe trường hợp ấy bao giờ...:Worried:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2,080 Bài viết

• 2,162 Được cảm ơn

Cái này hồi nhỏ mình đã có nghe rồi, hình như lúc chín mười tuổi gì đấy. Lúc ấy có người hàng xóm của mình bị tình trạng đó nên mình mới biết cách chữa là phải giữ nguyên hiện trạng đồng thời dùng trâm đâm vào mông (nhớ mấy bà nói là mông chứ hổng phải xương cụt).

Nói chung chuyện quan hệ vợ chồng, quan hệ tình dục là chuyện bình thường. Biết được kiến thức này thì tới lúc đó bình tĩnh xử lý còn hơn là ngượng rồi làm chết người. Mình nghĩ một khi đã đứng trước ranh giới của sự sống và cái chết thì mình sẽ dẹp hết mọi nỗi ngượng ngùng, cứ cứu người trước rồi mọi chuyện khác tính sau.
    Life is a joke; who laughs the most wins.

(ST)
    • 571 Bài viết

• 486 Được cảm ơn

khoảng tháng trước mình có đọc một bài trên báo phụ nữ thì nó nói là bị như thế là do quan hệ khi cơ thể không khỏe, nên xxx chỉ là điều kiện chứ không phải là nguyên nhân chính xảy ra. Khi đó người vợ nên bình tĩnh, không được hất chồng xuống để mặc quần áo rồi mới đi gọi người cứu. Nên để nguyên tư thế, lấy vật nhọn như kim chẳng hạn, đâm mạnh vào xương cụt, rồi hô hấp nhân tạo và day vào huyệt nằm ở giữa mũi và miệng. Xương cụt là chỗ xương cuối cùng ấy, con khỉ thì có cái đuôi, con người thì không có, chỉ có phần xương cụt sau cùng ấy thôi, tại có mẹ không biết xương cụt nên mình nói thế cho dễ hiểu :Silly:
    • 627 Bài viết

• 1,517 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi UiiiDzaaa Xem bài viết
    Xuongt7 cụt là xương chỗ nào hả bác , mình nghe nói hoài mà ko biết luôn .
    xương cụt là đoạn xương kết thúc của xương sống lưng, khi mới là bào thai thì chỗ í là cái đuôi, xong rồi cái đuôi rụng đi, nên chỗ í bị cụt, gọi là xương cụt.

ở các loài động vật thì cái đuôi vẫn còn nên chúng không có xương cụt, tự nhiên nghĩ không biết bọn trâu bò chó mèo chúng nó có bị thượng mã phong không nhẻ, chúng mà bị thì châm vào đâu cho được? :Thinking:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 207 Bài viết

• 157 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi __Amanda__ Xem bài viết
    ...
    tự nhiên nghĩ không biết bọn trâu bò chó mèo chúng nó có bị thượng mã phong không nhẻ, chúng mà bị thì châm vào đâu cho được? :Thinking:
    Hic Hic ... bọn này chúng nó:

1. Ko uống diệu bao giờ
    2. Khỏe và Hứng mới "ấy".
    3. Con cái ko bao giờ ép con đực cả.

thì thượng mã phong làm sao ?
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,941 Bài viết

• 413 Được cảm ơn

Tớ thì nghe kể khác nhá, hồi xưa con gái bị ép lấy chồng, có biết mặt chồng ra sao, nhiều cô uất ức quá.....thôi thì.....tới đâu hay tới đó.
    Hên có thằng chồng tốt thì thôi chấp nhận. Còn không chấp nhận thì đêm tân hôn đâm kim cho nó chết, đổ thừa thượng mã phong là xong!
    Bắt đầu có cảm tình với bác NO. Cười hết cả stress vì vụ Táo của con!
    Vừa rùi ở công ty ......... ( tự dưng quên), hình như xảy ra vụ này.Hai ac ngoại tình trong WC, thế là ....... Quấn chăn đem cả 2ac đi bv. Tớ nghe kể rùm beng luôn. Cơ mà tự dưng quên mất tên công ty.
    ogtv

:570: Ba se la canh chim :557: cho con bay that xa. :570:
    :Kiss: :Kiss: :559: Me se la canh hoa cho con cai len nguc. :559: :Kiss: :Kiss:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2,227 Bài viết

• 3,207 Được cảm ơn

Uầy, chuyện có thật đấy ạ. Ở chỗ em có ông trưởng công an huyện, đi dan díu với bồ, chết trên bụng bồ đấy. Chết rùi thì bà bồ bỏ ông ấy lại 1 mình, quần áo còn ko mặc cho. Thảm lắm ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 2,431 Bài viết

• 1,314 Được cảm ơn

Mình có bà chị bạn có ộng chồng cũng ra đi vì thế .... hum qua đọc top này mình quên đi nhưng tối qua bà chị ấy qua thăm con bé nhà mình thì mình lại sực nhớ ... đúng là có chuyện ra di sau khi xxx thật đấy .
    fKWKp7
    18,5M : 13,5kg , 92cm
    Bé Moon * NB : 3,45kg , 55cm . 1M : 4,8kg , 57cm . 2M : 6kg , 60cm . 3M : 6,6kg:Crying: , 65cm . 4M : 7,4kg, 67cm . 5M : 7,9kg , 69cm . 6M : 8,6kg , 71cm . 7M : 9,2kg , 73cm . 8M : 9,6kg , 74cm . 9M : 9,8kg , 76cm . 10M : 10,4 kg , 78cm. . 11M : 10,8kg , 79cm . 12M 11,5kg , 80 cm
    • 11 năm
    • 5,342 Bài viết

• 13,205 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Phuc85 Xem bài viết
    Thượng mã phong- Nỗi sợ của đàn ông. :Sick:
    Nhưng nếu là 2 người đàn ông xxx với nhau thì sao nhỉ ? Chưa nghe trường hợp ấy bao giờ...:Worried:
    :Sigh: Hình như gọi là Âu Dương Phong!
    • 9 năm
    • 5,253 Bài viết

• 12,502 Được cảm ơn

:Sigh: Hình như gọi là Âu Dương Phong!
    Âu Dương Phong là lão Tây Độc mà bác Nghé, có liên wan gì đến việc thượng mã fong đâu ạ.:Battin ey:
    Trường hợp này có bị Thượng mã phong không ạ? Em tò mò 1 chút. :Battin ey:
    LINK ĐÂY Ạ.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 75 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Ngày về nhà chồng, chân tớ cũng xây xước hết cả vì vụ 9 cái kim này đây...