Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Bất ngờ: Nữ sinh lớp 10 khai có clip sex với bạn trai

• 0 Lượt chia sẻ
  • 9.31K Lượt đọc
  • 30 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 511 Bài viết

• 279 Được cảm ơn

(Nguoiduatin.vn) - Dư luận Thủ đô lại xôn xao vụ một nữ sinh lớp 10 Trường THPT Lê Quý Đôn (quận Hà Đông, Hà Nội) là nhân vật chính trong đoạn clip sex dài 7 phút, đang bị các bạn chuyền tay nhau phát tán.

Từ những biểu hiện bất thường

Theo tìm hiểu của PV, đây là lần đầu tiên, Trường THPT Lê Quý Đôn (phường Nguyễn Trãi, quận Hà Đông, Hà Nội) có học sinh liên quan đến clip sex.

Ban giám hiệu nhà trường cho biết, chiều 14/4/2012, bố của em Lâm Hoài An (tên nhân vật đã được thay đổi), hiện đang là học sinh lớp 10 của trường, đến gặp các thầy cô giáo trực tiếp dạy em An và lãnh đạo nhà trường để trao đổi, phản ánh về việc con gái mình thời gian gần đây có những biểu hiện bất thường như sợ sệt, lo lắng và ít nói.

Tuy gia đình gặng hỏi nhưng Hoài An đều trốn tránh. Vì thế, bố em đã đến Trường THPT Lê Quý Đôn để chia sẻ với các thày cô về tình trạng tâm lý của con mình và hỏi xem ở trường Hoài An có bị thày cô giáo mắng, phạt hay mâu thuẫn, xích mích với bạn nào không?

nguoiduatin-12
    Ảnh chỉ có giá trị minh họa.
    Ngay sau khi nhận được phản ánh của phụ huynh học sinh, Ban giám hiệu nhà trường đã mời em Lâm Hoài An lên trao đổi. Ban đầu, thái độ của em còn rụt rè, e ngại, nhưng sau được các thày cô khuyên bảo, động viên, em đã thú nhận, khoảng 8h45 ngày 11/4, Hoài An có vào nhà nghỉ Quang Linh (ở phường Phúc La, quận Hà Đông) với một bạn trai tên là Lê Trọng H (SN 1995, không phải học sinh Trường THPT Lê Quý Đôn).

Tại nhà nghỉ Quang Linh, cả hai đã làm chuyện người lớn và H dùng điện thoại di động để quay lại cảnh đó, dài 7 phút. Được biết, chiếc điện thoại đó là do H mượn của một người bạn. Khi Hoài An phát hiện một số học sinh trong trường bàn tán về video clip quay cảnh nóng giữa mình và H thì nữ sinh này đã rất hoảng sợ, dẫn đến tâm lý bất an.

Thậm chí, theo như gia đình em Hoài An cho biết thì H. còn có quan hệ họ hàng với Hoài An. Sau khi biết thông tin trên, bố em An đã sốc thực sự. Vị phụ huynh này không ngờ con gái mình lại có thể làm chuyện tày trời như vậy.

“Xác định đây là vụ việc nghiêm trọng, hơn nữa Lê Trọng H lại không phải là học sinh trong trường, chúng tôi không thể quản lý được, cũng không thể xử lý nội bộ nên Ban giám hiệu nhà trường đã thông báo cho công an phường Nguyễn Trãi (quận Hà Đông) vào cuộc xác minh ngay vào chiều 14/4.

Chiều hôm đó, cả em Hoài An, phụ huynh và đại diện nhà trường đã có buổi làm việc với công an phường”, đại diện Trường THPT Lê Quý Đôn cho biết.

Nhân vật nữ là học sinh ngoan?!

Đánh giá về cô học trò của mình, các giáo viên trong trường đều có chung nhận xét, Hoài An không phải là học sinh cá biệt, biết vâng lời thày cô, lực học của em cũng khá tốt.

Thời gian qua, Hoài An vẫn đi học đều, không trốn tiết bao giờ. Từ đầu năm học đến nay, các bạn trong lớp cũng không thấy Hoài An có biểu hiện gì bất thường, học hành không hề sa sút. Được biết, điểm thi đầu vào của Trường THPT Lê Quý Đôn năm nào cũng rất cao, xấp xỉ 50 điểm thì mới đỗ. Điều đó, chứng tỏ lực học của Hoài An khi học cấp hai cũng khá tốt.

Trao đổi với PV báo Nguoiduatin.vn, thầy Nguyễn Sỹ Khiêm - hiệu trưởng Trường THPT Lê Quý Đôn cho biết: “Kết quả như thế nào thì phải chờ kết luận của cơ quan công an. Quan điểm của nhà trường là khi thấy sự việc bất thường, học sinh hư thì phải vào cuộc ngay. Cái gì học sinh vi phạm nội quy của nhà trường thì nhà trường xử lý. Còn cái gì vi phạm pháp luật thì cơ quan công an sẽ điều tra, xử lý.

Việc nhà trường đề nghị cơ quan công an vào cuộc là với mục đích không để các em học sinh phát tán thêm thông tin ra ngoài hoặc có thể tung lên mạng, ảnh hưởng đến bản thân nữ sinh, đến xã hội, đến sự nghiệp giáo dục”.

Thầy Khiêm cũng cho biết thêm: “Chúng tôi đã hội ý và thống nhất, nếu đúng có video clip đó thì nhà trường sẽ cùng với gia đình tìm cách quản lý, động viên em Hoài An, để tránh trường hợp em suy nghĩ tiêu cực, xấu hổ với bạn bè, dẫn đến việc làm dại dột. Khi có kết luận của cơ quan công an, chúng tôi sẽ có biện pháp xử lý phù hợp, nhưng mọi cách xử lý đều không nằm ngoài mục tiêu giáo dục các em”.

Về vấn đề này, một tiến sĩ tâm lý cho rằng: "Gia đình cần quản lý tốt con em mình ngoài giờ học. Cần trang bị cho các em những kiến thức cơ bản về giới tính, kỹ năng sống để các em có thể làm chủ những tình huống, tránh những cám dỗ, ảnh hưởng của cái xấu, của phim ảnh khiêu dâm. Việc nhà trường phát hiện có dấu hiệu nghiêm trọng trong vụ việc trên đã trình báo với cơ quan công an để ngăn chặn những hệ lụy không tốt là rất kịp thời”.

Theo tìm hiểu của PV, em Hoài An sinh tháng 11/1996, nghĩa là cho đến thời điểm này, em chưa đủ 16 tuổi. Còn Lê Trọng H đã 17 tuổi. Luật sư Nguyễn Hoàng Tiến (đoàn luật sư Hà Nội) cho biết: "Theo quy định của pháp luật, mọi công dân từ đủ 16 tuổi trở lên đều phải chịu trách nhiệm hình sự về mọi tội phạm.

Giả sử nếu đúng có video clip quay lại cảnh nóng và cơ quan điều tra xác định được có dấu hiệu phạm tội giao cấu với trẻ em thì cơ quan điều tra có quyền đơn phương khởi tố vụ án, khởi tố bị can. Tuy nhiên, tất cả những dấu hiệu phạm tội đều phải chờ kết luận từ phía cơ quan công an”.

Thầy Lê Sỹ Khiêm tâm sự: "Nếu đúng sự việc trên được cơ quan công an làm rõ là có thực, thì đây cũng là hồi chuông cảnh báo cho xã hội. Chúng tôi là những người làm công tác giáo dục, khi gặp phải những trường hợp này rất đau lòng. Mong sao, những việc như thế sẽ nhận được sự quan tâm, chia sẻ, để hiểu các em hơn, giúp các em vượt qua được những cám dỗ đầu đời”.

Hiện, công an quận Hà Đông đang tiếp tục điều tra làm rõ thông tin trên. Theo thầy Nguyễn Thế Quang Hiệu phó Trường THPT Lê Quý Đôn, chiều 16/4, em Hoài An xin phép nghỉ học để phục vụ cho công tác điều tra.

Một giảng viên Đại học Luật Hà Nội cho biết: "Theo quy định tại Điều 253 Bộ luật Hình sự người phát tán phim ảnh đồi trụy có thể bị xử phạt từ 6 tháng cải tạo không giam giữ đến 15 năm tù giam. Đây là tội phạm được thực hiện do cố ý, không đòi hỏi phải có hậu quả nghiêm trọng, chỉ cần thực hiện hành vi truyền bá văn hóa phẩm đồi truỵ là đã cấu thành tội".

Chí Công - Bảo Long

http://www.nguoiduatin.vn/bat-ngo-nu...ai-a39499.html

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,351 Bài viết

• 1,421 Được cảm ơn

Ngoan khi còn ngồi trên ghế nhà trường , còn ko ai chắc rằng ra khỏi cổng trường sẽ ko hư.
    Những e học sinh hư ,được coi là cá biệt có khi lại biết ko nên làm điều dại dột như thế.
    Để dành cho anh tất cả những dịu dàng .
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2,332 Bài viết

• 3,353 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    chán nản cho đạo đức xã hội ngày càng xuống cấp.
    eza3EQqeza3p7
    và đây là kết quả:
    CTvRp7

OjbOp7
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,624 Bài viết

• 5,472 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Chi_Lien Xem bài viết
    chán nản cho đạo đức xã hội ngày càng xuống cấp.
    Cái này không phải là đạo đức xã hội, cái này là thiếu giáo dục giới tính thôi.
    • 45 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Học sinh nữ ngoan hiền ko có nghĩa là không có nhu cầu tình dục hay nhu cầu tình dục ko cao. Chỉ là ko có định hướng đúng đắn nên khi có những rung động thì dễ lầm đường lạc lối hơn thôi. Chưa kể ngày nay sách báo, phim ảnh đầy rẫy những cảnh nam nữ trao đổi tình cảm với nhau, mình là người trưởng thành xem mà còn cảm thấy nóng người chứ huống chi các em nhỏ, tò mò là chuyện ko tránh khỏi, có 1 chút xúc tác là làm liều ngay thôi.

p/s: mình là người ngoan hiền điển hình :-j
    • 511 Bài viết

• 279 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi flash.eyes Xem bài viết
    Ngoan khi còn ngồi trên ghế nhà trường , còn ko ai chắc rằng ra khỏi cổng trường sẽ ko hư.
    Những e học sinh hư ,được coi là cá biệt có khi lại biết ko nên làm điều dại dột như thế.
    Giờ thì hư từ trong trường rồi ạ. Ở nhà thì giả vờ ngoan thôi. Buồn lắm ạ
    • 519 Bài viết

• 1,515 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Dungoc2008 Xem bài viết
    Bạn có lời khuyên nào cho các em tuổi dưới 18 về chuyện này không?
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 390 Bài viết

• 738 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hạ tuổi vị thành niên xuống còn... 10 tuổi!
    Nữ sinh lớp 10 khai có clip sex với bạn trai - Bất ngờ nhưng không còn bất ngờ!
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 966 Bài viết

• 3,257 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Dungoc2008 Xem bài viết
    E nghĩ là nhu cầu giới tính nó thuộc về cảm xúc và k ảnh hưởng đến đạo đức. Nhưng mà quay clip và phát tán nó thì e lại nghĩ nó thuộc về phạm trù đạo đức rùi ạh
    :Rose:
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 305 Bài viết

• 332 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chả hiểu Sao lại có kiểu đổi tên nhân vật thế. Nếu k muốn tiết lộ thì cứ ghi là H hay L hay M.......gì đấy. Có khi lại mang tiếng bạn nào tên Hoài An
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 22 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Lớp 10 bây giờ cũng lớn và hiểu biết rồi chứ không ngây thơ như xưa nữa. Giờ lớp 7, lớp 8 đã có người yêu ầm ầm thì lạ gì đâu khi lớp 10 có quan hệ tình dục. Các em bị ảnh hưởng từ xã hội nhiều quá, làm gì cũng có thể quay. Sao không thấy ngượng nhỉ?
    • 755 Bài viết

• 3,634 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình thấy gái ngoan theo kiểu bố mẹ quản lại là gái dễ hư nhất, vì chưa biết mùi đời, thiếu kinh nghiệm sống, lại thêm cảm giác muốn nổi loạn lúc nào cũng âm ỷ nên dễ dụ hơn, và đã dụ được rồi thì lần 2, lần 3... là rất dễ. Dĩ nhiên mình không nói việc QHTD là hư hỏng. May mà được phát hiện sớm, chứ không may đứa khác rủ rê thì việc cô bé này bắt đầu ăn chơi, đua đòi là rất dễ.

Mà chả hiểu sao bây giờ nhiều đôi (cũng đầu 2 hết nhé) cứ thích quay clip lại làm gì. Muốn xem thì lên mạng xem cho nó chuyên nghiệp, mình quay vừa chả đẹp vừa có nhiều nguy cơ cho bản thân.

P.S: Mình cuối 8x mà vẫn còn thấy mấy em sn 95, 96 như trẻ con. Tính ra thì các em ý cũng 16, 17 hết rồi
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Đang bị khoá tại diễn đàn
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 472 Bài viết

• 395 Được cảm ơn

Giáo dục giới tính ở VN hổng lắm ạ, càng cấm càng né thì các em lại càng tò mò lao vào thử nghiệm cho ra vẻ sành sỏi, hiểu biết, hậu quả thì rõ ra rồi đấy.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 81 Bài viết

• 130 Được cảm ơn

Sao cứ quy chụp tình dục với đạo đức??? Đói thì phải ăn và khát thì phải uông thôi. Vấn đề là ăn như thế nào và uông như thế nào!!! Thể trạng người Việt ngày càng phát triển thì đương nhiên là nhu cầu tình dục đến sớm hơn. Giải pháp ở đây là Giáo dục giới tính phải sơm được đưa vào nhà trường và giáo dục luôn cho cả cha mẹ về tình dục tuổi dậy thì... Than ôi, khó cưỡng lắm!!! Ngẫm lại ngày xưa mình dậy thì thì sẽ hiểu... đấu tranh về tình dục diễn ra thường trực,,, khổ ,,,
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,132 Bài viết

• 2,372 Được cảm ơn

Hic, mình là người thoáng trong ch tình dục trc hôn nhân nhưng mà đọc cái này cũng thấy hơi choáng. Nhu cầu là có nhưng mà lớp 10 là chưa đủ 18t, các mối quan hệ thời gian này thường chưa đc đủ độ chín, các em chưa biết bảo vệ bản thân mình, nếu có quan hệ rồi xảy ra trục trặc gì thì phần tổn thương rồi các hệ lụy cho tương lai là khá lớn. Hic, nói chung là các bố mẹ có con gái thì cũng cần phải ân cần tâm sự với con thường xuyên, hướng con tới tình yêu học trò trong sáng, rồi có làm gì thì để qua 18, đỗ đại học...hãy làm, lúc mà làm chủ đc bản thân, biết suy nghĩ chín chắn rồi í. Tóm lại là mình nghĩ với bé này thì còn đầu óc nào mà tập trung học hành nữa, khi bạn bè xung quanh xì xào như thế.
    • 369 Bài viết

• 435 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tội phát tán thì có thể chứ cậu H kia không phạm tội giao cấu với trẻ em đâu ạ, vì vẫn chưa thành niên, điều luật quy định rõ ràng rồi mà.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 44 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

xã hội càng ngày càng ...loạn
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,139 Bài viết

• 1,774 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hageo Xem bài viết
    Sao cứ quy chụp tình dục với đạo đức???
    Dân trí thấp và bị ảnh hưởng văn hóa Khổng giáo
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 511 Bài viết

• 279 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thickbubinh Xem bài viết
    Dân trí thấp và bị ảnh hưởng văn hóa Khổng giáo
    Dân trí nó không thấp đâu vì nó du nhập rất nhiều văn hóa khắp thế giới hơn cả người lớn ấy
    • 1,175 Bài viết

• 1,007 Được cảm ơn

Giờ bọn trẻ vào nhà nghỉ tự nhiên như mình đi siêu thị vậy. Ngày xưa 18 tuổi cầm tay bạn gái còn đỏ hết cả mặt lên
    30504562765_453f2b0996_o
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2