TIN TÀI TRỢ.

Bắt khẩn cấp một hoa hậu lừa đảo (Trương Hồ Phương Nga)

• 0 Lượt chia sẻ
  • 96.9K Lượt đọc
  • 117 Trả lời

• Trang 3/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 6

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,763 Bài viết

• 4,296 Được cảm ơn

Đọc trên Fb, thì bạn này và 1 bạn đồng bọn nữa tên Dung lừa nhiều vụ khác, từ nhỏ (mỹ phẩm, quần áo) tới toa toa là cái nhà. Đây chỉ là tin hóng trên fb, kg đo độ chính xác, nhưng e đọc thì cảm nhận là vụ 16 tỷ của ông doanh nhân kia kg liên quan hoặc dính líu tới tình tọt hay đem tiền cho gái gì cả.
    .......Khiêm tốn bao nhiêu chưa đủ,
    Tự kiêu một chút đã thừa........:Rose:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 328 Bài viết

• 918 Được cảm ơn

http://www.yan.vn/quynh-chi-bat-ngo-...ong-50744.html
    Theo đó, Quỳnh Chi tố bị Hoa hậu Trương Hồ Phương Nga lừa mất mấy trăm triệu đồng tiền mỹ phẩm. "Ông trời có mắt!!! Bạn này cùng với bạn của bạn ấy lừa mình mấy trăm triệu tiền mỹ phẩm. Mình ngu mình chịu nên không nói ai, giờ thì mới thấy mười mấy tỷ bạn ấy còn lừa được huống chi mấy trăm..." - Quỳnh Chi bức xúc chia sẻ.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 3,201 Bài viết

• 5,825 Được cảm ơn

Ôi nhìn em y chang đương kim hoa hậu luôn, hồi sáng mới mở báo bên Zing vừa đọc cái tựa và ảnh mình tưởng em HH kia ko à
    Hãy chịu đựng chứ đừng kêu than những gì không thể thay đổi được
    • 60 Bài viết

• 121 Được cảm ơn

đây nè a Phúc

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 859 Bài viết

• 5,960 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Các chị trên này có vẻ ai cũng biết cô này ngoài đời và biết cô ấy lừa đảo? Điều 9 Bộ luật Tố tụng Hình sự 2003 quy định “không ai bị coi là có tội và phải chịu hình phạt khi chưa có bản án kết tội của Tòa án đã có hiệu lực pháp luật”, cho nên mọi người khoan kết luận vội là cô ấy thế này thế nọ khi chưa có phán quyết của Toà án.
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2,090 Bài viết

• 9,475 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trường hợp tốt nhất thì các bên thương lượng. Em Nga phải nôn hết ra trả lại mấy chục tỷ cho bạn đa dại, đa dại sẽ rút đơn. Có thể phạt tiền hoặc tù treo đối với chuyện giả mạo giấy tờ.
    ................
    • Thành viên webtretho
    • 10 năm
    • 3,400 Bài viết

• 9,631 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyennam2 Xem bài viết
    Nhà bạn NĐ.T.D này thì nếu tính theo ở quê thì thật sự rất giàu.Tài sản theo ước tính chỉ riêng nhà bạn này có thể >>100 tỏi,,nhà bạn này danh tiếng Đông y,nhiều tay to đã từng hốt thuốc ở nhà của bạn này(trong đó có bác 4S,bác PVK....).Nên nếu liên quan về vấn đề tài chính như thế này thì chắc bố mẹ bạn này có thể gỉai cứu cho.

THP.N và bạn D này chơi cũng đã lâu rồi,ở chung nhà bên khu Imperial quận 2 nếu mình không nhầm(D thì lúc trước ở bên khu Bàu Cát 2).Bạn N này xem bạn D này như tiền kiếp này nọ(mình không biết giải thích sao,kiểu mê muội,tin và cung phụng đến mức tranh cãi với mẹ đẻ để cung phụng bạn D;THP.N có lẽ không đáng ghê ghớm bằng bạn D đứng sau
    Sợ thế, hic, chắc chị biết nhiều về nội tình hai bạn này. Hay là có bùa mê gì thật? Em thấy dạo này hay có mấy cái đạo nọ đạo kia lắm...con bé nhân viên cũ của em kể chuyện chị gái nó tự nhiên đi chùa rồi theo 1 cái đạo gì đó rồi cung phụng cái bà truyền đạo ấy như là nô lệ, cãi nhau chửi nhau với chồng bố mẹ người thân...chỉ để theo bà ấy. GIờ cái gì cũng có nhỉ, kinh thật
    #HOADONKHONGHA
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 922 Bài viết

• 1,503 Được cảm ơn

2 bạn Dung Nga có phải 1 cặp ko? Nhìn đẹp đôi ghê ...
    • 725 Bài viết

• 2,437 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi AMF Xem bài viết
    Ứ ừ em hổng có chịu đâu, thuở còn mặn nồng, nằm bên nhau trên gường, anh âu yếm quàng tay qua người em ôm em thật chặt, nhìn vào mắt em, thì thầm, tiền của anh cũng là của em, sao giờ lật lọng tố em lừa, là seo, là seo?
    Đọc còm này hài hước quá
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 74 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Lúc làm hoa hậu thì ko được bao nhiêu người biết đến, nhưng đến lúc được biết đến là nhờ lao vào vòng lao lý, hồng nhan bạc tỷ mới ra thế này.
    • 939 Bài viết

• 2,320 Được cảm ơn

Đọc qua tưởng Nga Dior bị HN cho lên thớt Phông mác ghê hông?
    Cũng những người Phụ nữ ấy, trong ánh mắt của những người đàn ông khác ngoài chồng...
    họ trở nên dịu dàng, nữ tính và quyến rũ lạ thường
    • 60 Bài viết

• 121 Được cảm ơn

Đại gia Phượng Chanel tố hoa hậu Trương Hồ Phương Nga lừa đảo 500 triệu đồng

Sau MC Quỳnh Chi, nữ đại gia Phượng Chanel tiếp tục lên tiếng tố hoa hậu Trương Hồ Phương Nga lừa đảo mình 500 triệu đồng.

Vừa qua, thông tin Hoa hậu người Việt tại Nga năm 2007 tên Trương Hồ Phương Nga bị công an bắt với cáo buộc lừa đảo mua nhà giá rẻ để chiếm đoạt của một cá nhân số tiền hơn 16 tỷ đồng khiến nhiều người không khỏi bàng hoàng.
    Ngay sau khi thông tin hoa hậu Trương Hồ Phương Nga bị công an bắt được đăng tải tràn ngập trên các trang báo mạng, nhiều nghệ sĩ đã lên tiếng tố cao từng bị cô lừa gạt.
    Mới đây, nữ đại gia Phượng Chanel cũng lên tiếng cáo buộc Trương Hồ Phương Nga lừa đảo mình 500 triệu đồng. Cùng đồng cảm vì cũng là nạn nhân như MC Quỳnh Chi song Phượng Chanel có thái độ hưng hăng hơn, cô còn cho biết sẽ không để yên cho người nhà của hoa hậu Trương Hồ Phương Nga.
    dai-gia-phuong-chanel-to-hoa-hau-truong-ho-phuong-nga-lua-dao-500-trieu-dong-hinh-anh-5769-904
    Chia sẻ không giấu được bức xúc của nữ đại gia Phượng Chanel.
    Nguyên văn chia sẻ của nữ đại gia Phượng Chanel:
    "Giờ em mới bị bắt đó hả em? Em lừa của chị 500 triệu chị cho người kiếm em để xử theo luật giang hồ mà không được ai ngờ giờ em cũng bị bắt. Sao em đẹp mà em ăn ở thất đức quá vậy? Em vào tù thì người nhà của em cũng không yên với Phượng Chanel này đâu nha cưng. 500 triệu với chị chỉ là chuyện nhỏ nhưng chị phát điên khi em dám thách thức Phượng Chanel này."
    Trước đó, ngày 19/3, phòng CSĐT, Công an TP.HCM đã bắt khẩn cấp và tạm giam Trương Hồ Phương Nga vì cáo buộc lừa đảo, chiếm đoạt 16 tỷ đồng. Hiện vụ việc vẫn đang được tiếp tục điều tra.

http://sao.vui.us/dai-gia-phuong-cha...dong-5769.html
    • 1,422 Bài viết

• 1,235 Được cảm ơn

10476985_391428817704285_1070324744784897089_n
    • 1,422 Bài viết

• 1,235 Được cảm ơn

11045450_806433576117034_1209585554406839906_n
    • 1,422 Bài viết

• 1,235 Được cảm ơn

11062033_806433796117012_3769090935927959530_n
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 4,787 Bài viết

• 9,845 Được cảm ơn

safeimage_IJTB

Thông tin bắt khẩn cấp Hoa hậu Phương Nga vừa lan truyền trên mạng đã có nhiều cộng đồng mạng lên tiếng tố cáo thậm chí còn “úp mở” chuyện Hoa hậu dùng bùa ngải để lừa đảo.

Hai ngày nay, công chúng đang “sốt” với thông tin Hoa hậu thế giới người Việt tại Nga năm 2007 – Trương Hồ Phương Nga bị công an TP.HCM bắt khẩn cấp vì tội lừa đảo. Bất ngờ hơn, sự thiện cảm mà mọi người dành cho cô là bởi một người có nhan sắc đằm thắm, mặn mà, tính tình hiền lành và ít điều tiếng trong giới nghệ thuật, nên khi nghe tin cô vướng vào tội lừa đảo khiến mọi người bất ngờ và hụt hẫng.

Trên mạng xã hội, cộng đồng mạng đang “lời ra tiếng vào” về việc Hoa hậu Phương Nga bị bắt, song đáng chú nhất là một số thông tin tố cáo cô mượn tiền không trả và liên quan đến chuyện dùng bùa ngải để lừa đảo.
    Cụ thể, một người có tên K.L. viết trên trang cá nhân của mình: “Mọi người có vẻ shock và không tin vụ này nhưng mình thì không, vì đã từng là nạn nhân của chị ý. Ngày xưa cũng có 1 thời dính như sam với nhau, suốt ngày kể khổ là mẹ chị từ mặt chị, bêu xấu và chèn ép chị, chị khổ quá. Lúc nào thấy mặt là thấy vay tiền, khi thì cho chị vay vài trăm triệu, không được thì giảm xuống vài chục rồi xuống hẳn vài trăm ngàn cũng phải vay cho bằng được. Hồi đó cách đây cũng 3-4 năm rồi, từ lúc lừa mình sau đó xoá số chặn facebook, lâu không có tin tức gì, nghĩ "bả" cũng ổn rồi, ai ngờ bây giờ mới biết vẫn miệt mài đi lừa đảo . Haizzz, nhớ ngày xưa còn kêu là, mặt chị đạo diễn nào cũng khen giống Chương Tử Di, sau này không nổi mới lạ... Bây giờ thì nổi theo hướng này đây. Đúng là chẳng biết nói gì..... Chứng nào thì vẫn tật nấy thôi...”.
    hoa-hau-phuong-nga-lien-tiep-bi-to-dung-bua-ngai-de-lua-dao-hinh-anh-1
    Một người khác có tên facebook là L.N.H. cũng viết ngay khi thông tin cô Hoa hậu bị bắt được đăng tải tràn lan trên mạng:
    “Ngải đã quật rồi, quả báo đã đến. Trắng mắt ra chưa? Tham, sân, si thì được gì hả bạn? Nếu bạn chịu nghe tôi khuyên, giờ đâu nên nỗi... Đời không ăn không của ai được cái gì đâu, tiền không phải của mình, cầm vào bỏng tay đấy! Bạn là người thông thạo chiêm tinh, lẽ ra phải biết sẽ có ngày hôm nay chứ Lòng tham quá nhiều, dã tâm quá lớn, cuối cùng có được gì đâu... Giờ còn làm liên luỵ đến cả người khác, sướng chưa? Cô gái ấy tâm quá tốt, đáng ra không nên dính lấy 1 người lòng đầy tà tâm như bạn để giờ mang hoạ vào thân...

P/s: các chị hot girl người mẫu bông hậu bông lau trong giới xô chậu showbiz cũng đừng share lấy share để xong cười ha hả đắc chí trên nỗi đau khổ của người ta, các chị cũng chẳng khá hơn ai đâu, 1 lũ sâu mọt chỉ biết dùng bùa ngải hãm hại, mồi chài người khác! Trong số đấy không ít chị đã từng xin Nga dắt đi tìm thầy đâu nhỉ? Đừng vô ơn thế chứ Chờ đến ngày ngải quật đi!!!”
    hoa-hau-phuong-nga-lien-tiep-bi-to-dung-bua-ngai-de-lua-dao-hinh-anh-2
    Dòng Status tố cáo Hoa hậu phương nga dùng bùa ngải trong nghi án lùa đảo 16 tỷ
    Tuy nhiên, một người bạn từng có thời gian đảm nhận vai trò truyền thông và quản lý hình ảnh của Phương Nga chia sẻ với báo giới rằng cô có những thời điểm khó khăn, thường xuyên phải vay mượn bạn bè. Một phần vì gia đình ly hôn nên Phương Nga sống cùng với mẹ. Tuy vậy, giữa hai mẹ con cũng có nhiều mâu thuẫn và hoa hậu không ít lần rơi nước mắt khi kể về gia đình.

Những năm gần đây, Hoa hậu Phương Nga chuyển hướng sang kinh doanh trực tuyến mỹ phẩm và một số mặt hàng chăm sóc sức khỏe. Cô từng được khen là người có làn da trắng mịn màng và phong cách giao tiếp dễ thương nên rất được lòng khách hàng.
    hoa-hau-phuong-nga-lien-tiep-bi-to-dung-bua-ngai-de-lua-dao-hinh-anh-3

hoa-hau-phuong-nga-lien-tiep-bi-to-dung-bua-ngai-de-lua-dao-hinh-anh-4
    Hoa hậu Thế giới người Việt tại Nga 2007 - Trương Hồ Phương Nga bị tố lừa đảo.
    Oanh Thủy (T.H)

http://motthegioi.vn/van-hoa-giai-tr...ao-166205.html
    • 18 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Nguồn: http://tintuconline.com.vn/vn/hautru...nh-ra-sao.html

Được biết đến là hoa hậu người Việt tại Nga năm 2007, hiện đang hoạt động nhiều trong giới giải trí và kinh doanh thêm, bất ngờ trưa 19/3, Trương Hồ Phương Nga bị công an TP.HCM bắt giữ để điều tra về hành vi “lừa đảo”…. Sự việc khá “sốc” nhưng không mới khi mà Phương Nga bị nạn nhân là một đại gia và cũng là người tình tố cáo.

Đường đến vinh quang hoa hậu
    Phương Nga được dư luận biết đến nhiều từ năm 2007, khi người đẹp sinh năm 1987, gốc Hà Nội này đăng quang trong cuộc thi hoa hậu người Việt tại liên bang Nga trong năm ấy.Sau này, khi về nước tham gia vào làng giải trí, Phương Nga giãi bày, đó là một sự tình cờ.

hoa-hau-lua-dao

Phương Nga theo gia đình sang Nga sinh sống từ năm 11 tuổi. 20 tuổi, khi Phương Nga đang học đại học thì được mời tham gia cuộc thi hoa hậu người Việt tại đất nước này và đoạt vương miện.
    Sau đó Phương Nga còn tiếp tục tham gia cuộc thi hoa hậu người Việt tại khu vực SNG nhưng chỉ dừng lại ở Top 10.Sau sự kiện đó, cũng trong năm 2007, Phương Nga còn về nước tham gia cuộc thi hoa hậu thế giới người Việt lần thứ 1, năm 2007 nhưng không đạt danh hiệu gì.Sau khi tốt nghiệp đại học, Phương Nga về nước sinh sống và làm việc. Từ đó dư luận trong nước biết đến người đẹp này nhiều hơn khi Phương Nga tham gia nhiều vào các sự kiện giải trí như: làm diễn viên trong nhiều bộ phim, làm MC truyền hình, người mẫu…Bên cạnh đó, Phương Nga còn kinh doanh hàng hóa là mỹ phẩm cao cấp từ nước ngoài về bán lại.Là người của công chúng, tuy nhiên cuộc sống riêng tư của người đẹp này ít ai biết đến. Trường hợp doanh nhân H, ngụ Q.7, là nạn nhân của vụ lừa đảo dẫn đến việc Phương Nga bị bắt mới đây, cũng được ít người biết đến.Chỉ có vài trường hợp bạn bè thân thiết biết sơ về mối quan hệ này.Tuy nhiên, nhiều người biết đến về cuộc sống riêng tư của Phương Nga khi cách đây vài năm, cô này chính thức có cuộc tranh chấp tài sản với mẹ ruột. Hiện không rõ hồi kết của vụ tranh chấp này như thế nào.

Hoa hậu dính vòng lao lý
    Đến nay, ít ai biết về mối quan hệ giữa Phương Nga với đại gia H. như nói trên. Đây là một vị đại gia kín tiếng.Đến nay, khi Phương Nga vừa bị bắt giữ vì lừa tiền đại gia H. lên đến hơn 16 tỷ đồng thì nhiều người đồn đoán về người này. Đó là một người đàn ông đứng tuổi, thi thoảng xuất hiện cùng người đẹp ở một số sự kiện từ nhiều năm trước nhưng tuyệt nhiên không có hình ảnh bị phát tán.

hoa-hau-lua-dao1

Quá trình qua lại, Phương Nga nói với ông H là có nhiều mối quan hệ, có thể mua nhà giá rẻ hơn so với giá thị trường. Phương Nga khuyên dụ ông H đưa tiền để mua nhà giá rẻ sau đó bán lại kiếm lời.
    Ban đầu ông H đưa cho người đẹp 5,6 tỷ đồng. Phương Nga có nói với ông H là dùng số tiền này mua 1 căn nhà ở Q.5. Tuy nhiên sau đó, hoa hậu này dẫn ra nhiều lý do, nói với ông H rằng, không thể mua căn nhà ở Q.5 được và tác động ông H đưa thêm tiền để mua căn nhà bề thế khác.Cứ lấy tiền kiểu rỉ tai, Phương Nga “dụ” ông H nhiều lần khác đưa thêm tiền để mua nhà giá rẻ, bán lại kiếm lời. Tổng cộng ông H. đã đưa cho người tình hơn 16 tỷ đồng, tất cả việc đưa tiền này đều có xác thực giữa đôi bên.Tuy nhiên sau đó người đẹp này không đả động gì đến chuyện mua nhà và mối quan hệ của 2 người mờ nhạt dần, người đẹp lánh mặt người tình đại gia. Có giai đoạn ông H liên tục tìm Phương Nga để đòi lại tiền, làm lớn chuyện.Biết người tình giở chiêu, ông H tố cáo đến cơ quan công an. Giai đoạn giữa năm 2014, Phương Nga liên tiếp bị phòng cảnh sát hình sự, công an TP.HCM mời lên làm việc về vụ tố cáo này.Cũng giai đoạn này, Phương Nga có trưng ra một số giấy tờ thể hiện đã hoàn trả cho ông H toàn bộ số tiền hơn 16 tỷ đồng có xác nhận của đôi bên.Tuy nhiên, ông H khẳng định đó không phải là chữ ký của ông.Công an TP.HCM đã tiến hành giám định chữ ký, chữ viết trên các giấy tờ trên và xác định là giả mạo. Cuối năm 2014, công an TP.HCM đã ra quyết định khởi tố vụ án hình sự “lừa đảo chiếm đoạt tài sản” liên quan đến hoa hậu Phương Nga.Điều tra thêm một thời gian, giữa tháng 3/2015, công an TP.HCM đã ra quyết định khởi tố bị can. Trưa 19/3, tại nhà riêng của Phương Nga tại một chung cư cao cấp ở Q.2, công an TP.HCM đã tống đạt quyết định khởi tố bị can và chính thức bắt tạm giam người đẹp này để phục vụ cho công tác điều tra.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 4,787 Bài viết

• 9,845 Được cảm ơn

Bắt giam đồng phạm của hoa hậu Phương Nga

Ngoai hoa hậu Phương Nga vừa bị công an bắt, đồng phạm cũng là quản lý của người đẹp này cũng bị tạm giam 4 tháng để điều tra.
    Ngày 20.3, theo nguồn tin riêng, ngoài hoa hậu Trương Hồ Phương Nga (28 tuổi, ở Hà Nội) bị công an bắt tạm giam, quản lý của cô là Nguyễn Đức Thùy Dung (26 tuổi, quê tỉnh Tây Ninh) cũng bị tạm giam.Theo công an, người này có hành vi tiếp sức cho Nga làm một số giấy tờ, bằng chứng giả để thực hiện hành vi lừa đảo.

http://danviet.vn/phap-luat/bat-giam...ga-560221.html
    • 445 Bài viết

• 516 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi DAM-THI-LE-HUNG Xem bài viết
    Đại gia Phượng Chanel tố hoa hậu Trương Hồ Phương Nga lừa đảo 500 triệu đồng

Sau MC Quỳnh Chi, nữ đại gia Phượng Chanel tiếp tục lên tiếng tố hoa hậu Trương Hồ Phương Nga lừa đảo mình 500 triệu đồng.

Vừa qua, thông tin Hoa hậu người Việt tại Nga năm 2007 tên Trương Hồ Phương Nga bị công an bắt với cáo buộc lừa đảo mua nhà giá rẻ để chiếm đoạt của một cá nhân số tiền hơn 16 tỷ đồng khiến nhiều người không khỏi bàng hoàng.
    Ngay sau khi thông tin hoa hậu Trương Hồ Phương Nga bị công an bắt được đăng tải tràn ngập trên các trang báo mạng, nhiều nghệ sĩ đã lên tiếng tố cao từng bị cô lừa gạt.
    Mới đây, nữ đại gia Phượng Chanel cũng lên tiếng cáo buộc Trương Hồ Phương Nga lừa đảo mình 500 triệu đồng. Cùng đồng cảm vì cũng là nạn nhân như MC Quỳnh Chi song Phượng Chanel có thái độ hưng hăng hơn, cô còn cho biết sẽ không để yên cho người nhà của hoa hậu Trương Hồ Phương Nga.
    dai-gia-phuong-chanel-to-hoa-hau-truong-ho-phuong-nga-lua-dao-500-trieu-dong-hinh-anh-5769-904
    Chia sẻ không giấu được bức xúc của nữ đại gia Phượng Chanel.
    Nguyên văn chia sẻ của nữ đại gia Phượng Chanel:
    "Giờ em mới bị bắt đó hả em? Em lừa của chị 500 triệu chị cho người kiếm em để xử theo luật giang hồ mà không được ai ngờ giờ em cũng bị bắt. Sao em đẹp mà em ăn ở thất đức quá vậy? Em vào tù thì người nhà của em cũng không yên với Phượng Chanel này đâu nha cưng. 500 triệu với chị chỉ là chuyện nhỏ nhưng chị phát điên khi em dám thách thức Phượng Chanel này."
    Trước đó, ngày 19/3, phòng CSĐT, Công an TP.HCM đã bắt khẩn cấp và tạm giam Trương Hồ Phương Nga vì cáo buộc lừa đảo, chiếm đoạt 16 tỷ đồng. Hiện vụ việc vẫn đang được tiếp tục điều tra.

http://sao.vui.us/dai-gia-phuong-cha...dong-5769.html
    FB fake hay sao í. Chứ hình như FB của bà Chanel la Phuong Truong mà nhỉ.
    Xấu nhưng kết cấu nó bền
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,390 Bài viết

• 3,990 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    hehe Chị HH Thu Hương thương em Nga, muốn giúp một cô gái ngoan hiền tự dưng rơi vào vòng lao lý thì cứ thầm lặng mà giups. Đằng sau chị có cả một hội nữ doanh nhân quyền lực cơ mà. Tự dưng chị lên FB làm một cái stt sến sụa để rồi chính chủ nợ nó đập bằng chứng cho thấy cô em của chị ngoan thế nào . Vụ này hình như nick chủ nợ ý đã bắt đầu làm từ trước Tết gio mới đủ bằng chứng để bắt. Em Nga này còn cặp với Trần Bảo Sơn nữa.
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 3/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 6