Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Bắt được hung thủ giết người trước nhà 248 Cống Quỳnh -TPHCM

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.42K Lượt đọc
  • 50 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 259 Bài viết

• 423 Được cảm ơn

Trong Clip . Thất vọng nhất cho văn hóa ông công an khi ông dùng "Đ.M" và "Mẹ", " thằng" , " mày" khi hỏi cung...., hỏi thì toàn trống không giật cục

giet1

http://nld.com.vn/2010081412585978P0...thanh-nien.htm

Bắt được hung thủ giết người trước báo Thanh Niên

(NLĐO)- Ngày 14-8, Phòng Cảnh sát điều tra Tội phạm về trật tự xã hội (PC45) Công an TPHCM, cho biết đã bắt được 2 đối tượng liên quan đến vụ thảm sát ngay cạnh báo Thanh Niên, số 248 Cống Quỳnh, phường Phạm Ngũ Lão, quận 1 – TPHCM, vào tối 6-8 (Báo NLĐ ngày 7-8 đã thông tin).
    > Án mạng kinh hoàng trên đường Cống Quỳnh
    Hai đối tượng bị bắt, gồm: Nguyễn Quốc Tân (SN 1989, ngụ 753/2A2 khu phố 4, phường Tân Hưng, quận 7-TPHCM, kẻ trực tiếp đâm 3 thanh niên, 2 người chết tại chỗ và một người khác bị thương) và Nguyễn Văn Út (SN 1981, ngụ 293 Lê Văn Lương, phường Tân Quy, quận 7-TPHCM, đi chung xe với Tân).

Tân đang khai nhận tại Phòng PC45 Công an TPHCM

Theo lời khai ban đầu của Tân, tối 6-8, sau khi mượn được xe máy Nouvo của cháu ruột, đã điều khiển lòng vòng tìm chỗ bán trái cây để mua làm mồi nhậu cùng bạn bè.

Trên đường đi, Tân ghé vào tiệm tạp hóa mua con dao Thái Lan giá 6.000 đồng rồi cất vào túi quần. Sau đó gặp Út, Út nhờ chở tới bệnh viện Nhi Đồng 1 để thăm con của Út đang nằm điều trị tại đây.

Trên đường đi khi đến trước số 248 Cống Quỳnh (Q.1), Tân suýt va chạm với 3 thanh niên đi trên 2 xe SH (lưu thông chiều ngược lại), Tân quay lại chửi 3 thanh niên kia “thằng chó mày chạy kiểu gì?”

Út đang khai nhận tại Phòng PC45 Công an TPHCM

Nghe bị chửi, thanh niên đi xe SH quay lại chặn đầu xe của Tân, lúc này có 2 thanh niên khác đi trên 1 xe SH cũng chặn xe Tân. Cả ba thanh niên đi xe SH dùng mũ bảo hiểm và dây nịt đánh Tân và Út tới tấp.

Bất ngờ Tân rút con dao từ trong người ra đâm lia lịa vào 3 thanh niên khiến anh Nguyễn Minh Đức (SN 1983) gục chết tại chỗ. Hai người còn lại là Nguyễn Chí Dũng (SN 1984), Phạm Hoàng Đình Hùng (SN 1983, cùng ngụ quận 3) được người dân đưa đi cấp cứu tại Bệnh viện Sài Gòn, nhưng Dũng tử vong do bị thương khá nặng. Riêng Hùng may mắn thoát chết.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 313 Bài viết

• 1,151 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hỏi cung, công an chửi bậy là bình thường mà
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 812 Bài viết

• 934 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    He he, em không cổ súy cho việc nói bậy, nhưng thực tế xem phim nước ngoài cảnh sát hỏi cung chửi thôi rồi luôn í chứ. Nếu chửi bậy với dân thì hãy nói, chứ với bọn tội phạm thì quá bình thường.
    Còn vụ hỏi trống không thì ý bác muốn thế nào, thưa gửi đàng hoàng với tội phạm hả? :Laughing:
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 5,082 Bài viết

• 2,566 Được cảm ơn

công an mà không chửi bậy mới lạ, phá án nhanh là giỏi dồi.:Smiling:
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,039 Bài viết

• 1,114 Được cảm ơn

Bắt tên pản động chủ top này về VN, cho làm công an hình sự độ 1 tuần nằm gai nếm mật, chui chui rúc rúc xem nào, có chửi lem lẻm hay không?!

Tên pản động này đặt tên top sai rồi nhé, ko đọc nội quy mục ĐBGB à?

Trong clip, em Tân xưng con với cán bộ điều tra, giọng và cách ngồi, cách nói rất ngoan ngoãn. Trông thế mà tước mạng 2 người đấy.

Thế chả bảo sao biết được dữ hay hiền nhở.
    Ướt mơ của em chỉ là không còn những giấc mơ bị ướt :Battin ey::Battin ey::Battin ey:
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 10 năm
    • 8,205 Bài viết

• 6,990 Được cảm ơn

Chắc là cái bố báo chí cứ nghĩ hỏi cung như trên phim cảnh sát Hình Sự : Mời anh ngồi, mấy ngày qua anh ăn uống ra sao, sức khỏe có đảm bảo để ngồi đây cùng chúng tôi vài giờ không ? :Clown:
    10 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • MeHieuanh Khách
    rooling:rooling:, nói chuyện với các bác gấu gấu mà lịch sự quá về có khi lại kháo nhau mấy lão CA ái. Phải cùng ngôn ngữ mới nể nhau mà khai...
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 11,983 Bài viết

• 5,939 Được cảm ơn

ko biết có clip tra tấn khi hỏi cung ko nhỉ ? nghe đồn nếu vào phòng hỏi mà ko chịu khai gì .thì kiểu gì cũng bị ăn no đòn.
    Tỉnh
    Việt Nam nghèo vì
    https://www.webtretho.com/forum/f26/v...-gioi-1549918/
    Đường đi của đồng tiền
    https://www.webtretho.com/forum/f26/d...g-tien-753988/
    Lạm phát.Xót xa vì 'bão giá"..
    https://www.webtretho.com/forum/f26/x...ao-gia-693250/
    Tô Linh Hương 24 tuổi, làm Chủ tịch Hội đồng Quản trị Vinaconex
    https://www.webtretho.com/forum/f26/t...conex-1222198/

Tạm biệt nhé dù ta không gặp lại
    Xin đừng quên kỷ niệm ban đầu
    Có những cánh chim khi rời tổ ấm
    Lướt xa rồi nhưng lòng vẫn bên nhau

Xuân.Hạ.Thu.Đông.
    Nước hòa mình vào Sông.Sông chảy ra ngoài biển.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 356 Bài viết

• 498 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi nicktapban2 Xem bài viết
    Bắt tên pản động chủ top này về VN, cho làm công an hình sự độ 1 tuần nằm gai nếm mật, chui chui rúc rúc xem nào, có chửi lem lẻm hay không?!

Tên pản động này đặt tên top sai rồi nhé, ko đọc nội quy mục ĐBGB à?

Trong clip, em Tân xưng con với cán bộ điều tra, giọng và cách ngồi, cách nói rất ngoan ngoãn. Trông thế mà tước mạng 2 người đấy.

Thế chả bảo sao biết được dữ hay hiền nhở.
    Trong khi đang có dao trong người mà lại có tới ba tên xông vào tấn công. Nếu là tôi, thì không biết tôi có thể làm gì khác ngoài việc rút dao ra lụi lại. :mad:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2,080 Bài viết

• 2,162 Được cảm ơn

Ngôn ngữ VN rắc rối, chứ tiếng Anh chỉ có I và You, tiếng Hoa có Wo với Ni, thì đố biết cảnh sát xưng hô mày với tao hay tôi và bác nhỉ?
    Life is a joke; who laughs the most wins.

(ST)
    • 461 Bài viết

• 385 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chết cười với bác chủ top. Bác ở Mẽo thì việc quái gì bác phải thất vọng với CAVN làm gì cho mệt vậy bác, rỗi rãi quá không có việc gì làm hay sao mà còn bơi móc cả chuyện CA hòi cung tội phạm thế nào để mà xuyên tạc nữa thì cũng chịu bác thật. Không biết tiếp theo là có thêm n "nick" nhảy vào blah blah ở bên Mỹ thế này, bên Châu Âu thế kia không nhi?
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 501 Bài viết

• 1,362 Được cảm ơn

"Ở nước ngoài ấy.....quả nho nó to bằng quả dưa hấu ....
    Ở nước ngoài ấy ...Tra khảo phạm nhân : " Thưa ngài , ngài có thể bớt chút thời gian để tôi có thể hỏi cung được không?....
    Đứng im , giơ tay lên đầu và quỳ xuống ,im lặng , mọi lời nói của anh bây giờ là bằng chứng trước tòa
    "

:Laughing::Laughing::Laughing:
    Công an chửi như vậy còn nhẹ ,phải mình ,đè ra đánh 1 trận tơi bời cho bõ công 1 tuần dầm mưa để phục bọn nó bắt về
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,370 Bài viết

• 430 Được cảm ơn

Bác chủ tóp này vớ vẩn thật ..... chưa bao giờ coi phim Mỹ à? Những gì cs Mỹ hành động trên phim chỉ bằng 1/10 so với bên ngoài thôi
    802855f083
    19434b9cc1
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,166 Bài viết

• 1,477 Được cảm ơn

Trừ khi chửi dân chứ chửi mấy thằng tội phạm, nhất là giết người thì khỏi bàn, vô tư đê.
    Có điều bọn nhà báo chuối vãi, có đưa lên thì làm nhiễu mấy chỗ nhạy cảm đi chứ, bố khỉ.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 15,982 Bài viết

• 33,085 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018
    Không biết cảnh sát Mỹ ngoài đời có nói chuyện giống như phim không nhỉ? Chưa coi The Departed, chỉ xem vài đoạn trích, chẳng hạn như đoạn này:

Coi phim cũng tò mò chẳng biết ngoài đời như thế nào.

P.S. Bác chủ top có phê phán gì thì cũng nên nói thuyết phục chút.
    "Người Phụ Nữ và bông hoa là hai kỳ công tuyệt vời của Thượng Đế. Tuy nhiên bông hoa là kỳ công tuyệt vời hơn vì…nó không biết nói"
    • 448 Bài viết

• 1,748 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đọc tên top ức chế quá mới nhảy vào com, ai ngờ các bác đã nhanh tay nhanh miệng phản ứng trước em rồi:Silly:.
    Xời ơi, công an hỏi cung mà không chửi mới là lạ, là em em cũng chửi. Quá chán bác chủ top bới bèo ra bọ:Sick:.
    Spam: Thú thật em cũng có biết vài anh làm ở số 7, mấy anh này khi hỏi cung cũng mặc thường phục thôi - không như trên phim CSHS đâu ợ (ấy là em được biết thế). Người ngoài nhìn vào đố biết ai là công an ai là tội phạm, nhiều khi trông công an còn đầu gấu hơn.

Elber: nhà báo có nhầm nhọt gì đâu bác, bác vào link chủ top đưa đi. Tên top là tự bác ý nghĩ ra đấy chứ:Laughing:.
    • 1,338 Bài viết

• 1,906 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeHieuanh Xem bài viết
    rooling:rooling:, nói chuyện với các bác gấu gấu mà lịch sự quá về có khi lại kháo nhau mấy lão CA ái. Phải cùng ngôn ngữ mới nể nhau mà khai...
    Chiều nay thứ 7 mưa dầm, buồn tình nằm nhà lôi mấy tờ báo của ông xã dưới bàn sofa ra đọc. Thấy cmt của chị trên báo ANTG về vụ My sói, có ghi tên Mehieuanh đàng hoàng, không phải nói vu vơ.:Battin ey: Thế mới biết mấy bác nhà báo cũng hay mò vào trong này để lấy tư liệu. Bà con hãy tăng cường dùng nhời hay ý đẹp để biết đâu có dịp lên báo:Silly:.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6,756 Bài viết

• 9,818 Được cảm ơn

Miềng ghiền phim Mẽo, có nhiều đoạn dịch như sau:

M kiếp, thật là chó chết những chuyện như vậy, thế này thì phải đánh nhau thôi
    6vu
    • 327 Bài viết

• 597 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bo_kubin Xem bài viết
    "Ở nước ngoài ấy.....quả nho nó to bằng quả dưa hấu ....
    Ở nước ngoài ấy ...Tra khảo phạm nhân : " Thưa ngài , ngài có thể bớt chút thời gian để tôi có thể hỏi cung được không?....
    Đứng im , giơ tay lên đầu và quỳ xuống ,im lặng , mọi lời nói của anh bây giờ là bằng chứng trước tòa
    "

:Laughing::Laughing::Laughing:
    Công an chửi như vậy còn nhẹ ,phải mình ,đè ra đánh 1 trận tơi bời cho bõ công 1 tuần dầm mưa để phục bọn nó bắt về
    Em thì thấy bác chủ top còn mệt hơn mấy chú Công An nhà mềnh đó chứ, săn mãi mới được cái tin hot này post lên ai dè lãnh đủ :Laughing:
    • 1,618 Bài viết

• 1,560 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi damthihoa Xem bài viết
    Em thì thấy bác chủ top còn mệt hơn mấy chú Công An nhà mềnh đó chứ, săn mãi mới được cái tin hot này post lên ai dè lãnh đủ :Laughing:
    :Laughing::Laughing::Laughing: Phải khâm phục tài năng bắt tội phạm của các bác CA nhà mình đấy chứ, tớ thấy vụ em Ngọc của Vn chết bên Sing phải mất mấy tháng mới kết luận được là tự sát :Thinking:, chắc các bác ý cửn thựn quá.

Đi với bụt mặc áo cà sa, đi với ma phải mặc áo giấy mà bác ASSA.
    Chữ Tâm kia mới bằng ba chữ Tài
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3