Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Báo Trung Quốc lớn tiếng chỉ trích bộ trưởng Đinh La Thăng

• 7 Lượt chia sẻ
  • 5.92K Lượt đọc
  • 22 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 52 Bài viết

• 100 Được cảm ơn

Giỏi giang gì mấy trò hề dọa nạt; muốn đánh giá giỏi thì làm chính sách quy hoạch ngay và luôn cái Hà Nội xây dựng hổ lốn này giùm cái đi. Giỏi thì dẹp bỏ ngay cái dự án tàu trên cao chạy trên đầu dân sinh í (trước đây quy hoạch sai bây giờ mạnh dạn bỏ, đau 1 lần rồi thôi), chất lượng tổng thể dự án thì chắp vá (nên biết rằng bên TQ các thiết bị chính về tàu cũng như cơ sở hạ tầng ga tàu điện ngầm như thang cuốn... bản thân Khựa đang phải sử dụng của G7 kia kìa)... lúc vận hành "made in China" ai dám đảm bảo sẽ an toàn cho người lưu thông phía dưới, nếu xẩy ra tai nạn không những hành khách trên tàu chịu thiệt mà còn liên lụy đến hàng ngàn sinh mạng trên đường phố, ai sẽ chịu trách nhiệm ? anh # hay anh 3 quyết định dẹp bỏ dự án đi, đấy mới là giỏi nhá

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 135 Bài viết

• 712 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ancomnhavactuva Xem bài viết
    T

- Thế chửi xong rồi làm gì? Đấy là thứ mà tớ cũng đang muốn xem thử đấy. Wtt này chửi xong phủi đít còn có thể thông cảm vì toàn mẹ bỉm sữa đái ko qua cọng cỏ. Chớ cỡ tầm bộ trưởng đức cao vọng trọng thế kia mà chửi xong rồi phủi đít, đâu cũng vào đấy như suốt nghìn năm qua thì nó mới là vấn đề, mẹ nó nhỉ?
    Nói chuyện lịch sự một chút đi bạn. Thiếu tôn trọng quá.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 200 Bài viết

• 318 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi ancomnhavactuva Xem bài viết
    Chửi nhà thầu thì dc gì? Tụi nó cũng chỉ là doanh nghiệp thôi, và doanh nghiệp thì phải sự quan chức nước sở tại. Khi nào dám đứng trc quan chức TQ mà vung tay chửi như thế thì tôi mới phục! Dân Việt Nam bị đè đầu cưỡi cổ quen rồi hay sao mà bây giờ xỉ mặt chửi có thằng doanh nghiệp quèn thôi cũng vỗ tay khen anh hùng? Anh hùng là phải đập bàn chửi thằng lãnh đạo của nó kìa!
    Tôi không đồng ý với quan điểm của bạn, sai là phải chửi bọn Trung Quốc này, không lẽ mình kệ cho chúng nó muốn làm gì thì làm? Mình là chủ đầu tư nên nhà thầu phải làm đúng như đã cam kết trong HĐ, cái sai ở đây là ngay từ đầu vì không thể chấp nhận nhà thầu chính + nhà thầu phụ + tư vấn giám sát + etc...đều là các Cty TQ (vừa đá bóng vừa thổi còi à) như vậy sẽ không khách quan cho công việc thi công và ảnh hưởng đến Chủ đầu tư vì chất lượng, tiến độ, an toàn...etc công trình.
    Do vậy Bác Thăng chửi đúng:
    1. Thay Nhà thầu phụ TQ ko đủ năng lực (đưa nhà thầu phụ VN vào)
    2. Đuổi Tư vấn giám sát (đã xảy ra tai nạn), thay Tư vấn giám sát VN vào (Tư vấn giám sát quá dễ, các Cty VN dư sức đáp ứng.
    3. Bác chửi hay, bác chửi đúng và dân Việt còn biết là còn có người dám chửi bon tk.
    4. Bác làm được 2 điều trên cũng như những gì bác nói và sẽ làm được trong cuộc họp thì em mới tin và hoan hô Bác nhiều hơn.
    Tất cả các việc trên là làm đúng,tốt và có ích thì không vỗ tay khen hay sao hay bạn ancomnhavactuva?
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2