Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Bánh trung thu đại hạ giá sớm

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.26K Lượt đọc
  • 27 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 104 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Honey.Bee Xem bài viết
    Nếu mà làm xong mẹ nó shock nhiệt (đang nóng mà làm lạnh đột ngột) để tiệt trùng, rồi hút chân không thì không cần chất bảo quản vẫn có thể dành mà vẫn giữ nguyên hương vị ít nhất là 6 tháng đấy!

Đừng nghĩ là chỉ có chất bảo quản mới giúp thực phẩm để được lâu đâu nhé!
    Cái này mình cũng tự làm được ấy ạonttella:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 2,334 Bài viết

• 4,101 Được cảm ơn

Hnay mình vừa mua hộp bánh của Metropole để đi biếu, hộp sáu bánh khoảng 700k.

Thấy bảo phải ăn trong 3 ngày vì bánh k dùng chất bảo quản.

Chả biết có ngon k nữa vì ko được ăn 
    Vì Hộp tin của WTT dùng không thuận tiện nên nếu mọi người cần liên lạc thì vui lòng gửi email cho mình theo địa chỉ: mekennems@gmail.com nhé!

Thông tin cơ bản về Dính buồng tử cung: Topic trên Webtretho, Google Sites
    • 315 Bài viết

• 274 Được cảm ơn

Nhân bánh Trung Quốc muôn năm
    ...Tình yên ấm nhé...
    • 14,820 Bài viết

• 40,705 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tử Lăng Xem bài viết
    Chiều nay em vừa lượn qua đó, cưới về 2 cặp :Smug:. Chao, thơm thơm là, ngon ngon là rooling:.
    mai chị cũng phải mò ra vác chục hộp đặt sắn để đi biếu ngừoi thân, cô giáo của con. bánh cô ấy cũng chả tẩm gì nên là hôm nào biếu mới dám đi lấy ko về ném đi thì phí. dịp gần Tết cũng đặt cô ấy làm cho 1 khay để đi biếu đấy.
    • 2,116 Bài viết

• 1,643 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi wild_rose Xem bài viết
    Cứ nói là đại hạ giá cho câu khách thôi mà. Mức giá sau khi giảm cũng chỉ bằng mức giá mà phía nhà sản xuất dự định sẽ bán cho người tiêu dùng thôi :Laughing: Toàn giở trò mèo.
    Những năm gần đây, 1 số cty có tổ chức thi đầu vào nhân viên qua hình thức thi IQ thường có 1 câu dạng như này:

1 nhà sx định giá 1 món hàng là x $, họ muốn giảm giá y% để bán cho khách hàng. Hỏi họ cần tăng lên z $ sao cho sau khi giảm y% nhưng vẫn lời được v $ . Tìm z=?

Câu hỏi cụ thể thì có số đàng hoàng, chỉ có z là ẩn số phương trình thôi. Giải bài này trong 30' để được 1 điểm câu này :Laughing:

Tóm lại cái gọi là siêu khuyến mãi, đại hạ giá, tất cả đều tính trước cả rồi. đừng nghĩ bạn mua với giá hời. Chả qua là đỡ bị cắt cổ, hay nói khác đi là ... đang bị che mắt
    Tìm hội nhóm giao lưu kết bạn có cùng sở thích, mục tiêu nghề nghiệp để trao đổi, giúp đỡ nhau trong công việc các lĩnh vực
    • 2,403 Bài viết

• 8,518 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đăng bảng hạ giá vậy thôi chứ vô mua đố có bánh KĐ.Nguời bán sẽ đưa bánh Đồng Khánh và nói chỉ có ĐK là giảm giá thôi.Mà ĐK cũng chả phải là ngon lành hay hãng lớn gì đâu nhé,toàn tư nhân ăn theo thôi.Tên thì ghi ĐK rõ to,nhưng mọi nguời nhìn bên góc trái phía trên và in nhỏ xíu là tên của xưởng" ăn theo" đó,nào là Văn Lệ ĐK,Tân Bình ĐK...nói chung là toàn tư nhân sản xuất vớ vẩn ăn theo cái nhãn hiệu ĐK thì nhiều. Chứ ĐK đâu phải là 1 cty lớn có chủ quyền đàng hoàng như Kinh Đô.Năm ngoái mẹ em cũng ham rẻ mua mấy cái bánh Đồng Khánh mua 1 tặng 1 ấy, về kg nuốt nổi.Cái mỡ của phần nhân thập cẩm xử lý kg kỹ nên mùi hôi rình.Em giờ cứ Kinh Đô cho lành,ăn được,giá tạm chấp nhận đc.Chả cần đòi hỏi phải sạch sẽ 100% hay kêu nó có chất nọ chất kia vì tính ra ăn cả bao nhiêu năm nay rồi có sao đâu.
    080825100416-176-513

LOVE YOU MY QUÁCH TĨNH
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Đang bị khoá tại diễn đàn
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 0 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bánh trung thu bây giờ mất tín nhiệm quá, nhà em cũng không hám nữa. Nhà nước không quản lý, vàng thau lẫn lộn làm ảnh hưởng cả đến các thương hiệu làm ăn đúng đắn. Kiểu này bánh trung thu ngày càng mai một, tiếc cho một món ngon.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 118 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Thị Kún Kín Xem bài viết
    mai chị cũng phải mò ra vác chục hộp đặt sắn để đi biếu ngừoi thân, cô giáo của con. bánh cô ấy cũng chả tẩm gì nên là hôm nào biếu mới dám đi lấy ko về ném đi thì phí. dịp gần Tết cũng đặt cô ấy làm cho 1 khay để đi biếu đấy.
    Mẹ Kún có số điện thoại của cô ấy ko, nếu ko có thì hôm nào lấy bánh mẹ nó xin giúp em nhé, em muốn đặt bánh (em đang ở xa nên ko lên đội cấn được chỉ nhờ lấy bánh được thôi à)
    Bé Jun của mẹ ơi, hôm nay trời nắng tươi, bố bay đi tìm tiền:Silly:, về nuôi mẹ con mình, bố vâng theo lời mẹ, chăm làm ko nên lười:Kiss::Kiss:

- 0 tháng: 3.1kg
    - 01 tháng: 4 kg
    - 02 tháng: 6 kg
    - 03 tháng: 7 kg
    - 04 tháng: 7,5 kg
    - 05 tháng: 7,8 kg
    - 06 tháng: 8,3 kg
    - 07 tháng: 8,7 kg
    - 08 tháng: 9 kg
    - 09 tháng: 9,3 kg
    - 10 tháng: 10 kg
    - 11 tháng: 10, 5 kg