TIN TÀI TRỢ.

Bán vàng đổ tiền vào chứng khoán

• 0 Lượt chia sẻ
  • 17.9K Lượt đọc
  • 413 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,132 Bài viết

• 3,641 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Các công ty đang thua lỗ, chắc đến mùa quýt năm sau mới được chia lãi từ cổ phiếu của công ty, lãi này nếu có thì cũng từ túi người này sang túi người khác thôi.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 439 Bài viết

• 969 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhatkyxeom5 Xem bài viết
    PET bán được rồi, giờ nó lên cao quá nên chạy chậm lắm, trừ khi có tin cực hấp dẫn như lãi suất thì k nói làm gì.

PTK tích lũy và thay máu nhiều quá rồi bác cứ đặt lệnh mua ở giá 12 sẽ có thành quả khi tin ra...

Good luck
    Đừng mua CK nữa, kẻo mai mốt hối hận đó.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 439 Bài viết

• 969 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi camapnhumi Xem bài viết
    Các công ty đang thua lỗ, chắc đến mùa quýt năm sau mới được chia lãi từ cổ phiếu của công ty, lãi này nếu có thì cũng từ túi người này sang túi người khác thôi.
    Mục đích bài này là kêu mọi người bán vàng đổ tiền vào CK nên mấy bài nói thật của tui bị xó hết
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 270 Bài viết

• 111 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mebinbeo Xem bài viết
    Các mẹ đừng giữ chứng khoán nữa, ko có niềm tin vào tính minh bạch đâu, toàn là ảo cả, nếu minh bạch thì họ đâu có mua lén lút rồi thay đổi chủ hồi nào ko hay, mà tình hình kinh tế như thế này làm ăn ko có lãi đâu, tiền đâu mà chia cổ tức. Nên chuyển qua kênh an toàn mà phòng thân, dành tiền nuôi con, hi
    Đồng ý với quan điểm bạn này về toàn thị trường hiện tại trong ngắn hạn, chắc sẽ có điều chỉnh sớm, song biết cách thì cũng có những mã vẫn sinh lời cao hơn mức bình thường khi cầm tiền mặt...

Về trung hạn chắc vẫn còn đất cho một đợt sóng nữa

Còn các nội dung khác thì mình k đồng tình cho lắm như minh bạch, làm ăn có lãi v.v....

Lưu ý các mã tăng nóng thì tuyệt đối k vào nữa nhé cho dù nó cám dỗ đến thế nào...
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 270 Bài viết

• 111 Được cảm ơn

Đừng mua CK nữa, kẻo mai mốt hối hận đó.
    Có gì hối hận hả bạn, tôi đến giờ vẫn bất bại trước tất thảy các loại sóng hi hi

Tuy nhiên những lời kêu gọi như bạn tôi gặp ở diễn đàn khác nhiều, kết quả tranh luận luôn là bất đồng quan điểm, kinh nghiệm là im lặng thôi cho đỡ mất thời gian ^^, hỏi như bạn sao khuê tôi lại thích, đang cầm con gì hay múc con gì là câu hỏi cụ thể nhất k chung chung như bạn...
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 439 Bài viết

• 969 Được cảm ơn

Có gì hối hận hả bạn, tôi đến giờ vẫn bất bại trước tất thảy các loại sóng hi hi
    hehe, tui theo ông bà xưa nên chỉ có tích luỹ vàng thôi, nhất là trong nền kinh tế toàn cầu như thế này. Giá cả đi chợ lại tăng mỗi ngày.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 439 Bài viết

• 969 Được cảm ơn

Đồng ý với quan điểm bạn này về toàn thị trường hiện tại trong ngắn hạn, chắc sẽ có điều chỉnh sớm, song biết cách thì cũng có những mã vẫn sinh lời cao hơn mức bình thường khi cầm tiền mặt...

Về trung hạn chắc vẫn còn đất cho một đợt sóng nữa

Còn các nội dung khác thì mình k đồng tình cho lắm như minh bạch, làm ăn có lãi v.v....

Lưu ý các mã tăng nóng thì tuyệt đối k vào nữa nhé cho dù nó cám dỗ đến thế nào...
    Bạn cẩn thận nhé ! công ty phá sản là mất trắng, "chơi CK là hiểu : lời chia, lỗ chịu" nói thật bi giờ chỉ có ngành xăng dầu là có lãi thôi.
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 270 Bài viết

• 111 Được cảm ơn

hehe, tui theo ông bà xưa nên chỉ có tích luỹ vàng thôi, nhất là trong nền kinh tế toàn cầu như thế này. Giá cả đi chợ lại tăng mỗi ngày.
    Khuyến mại bác con DRH nhé, đặt lệnh mua 2.1 nếu khớp được thì ăn luôn trong ngày, còn sức chịu rủi ro tốt mua 2.2 cũng k sao...
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 439 Bài viết

• 969 Được cảm ơn

Khuyến mại bác con DRH nhé, đặt lệnh mua 2.1 nếu khớp được thì ăn luôn trong ngày, còn sức chịu rủi ro tốt mua 2.2 cũng k sao...
    Tui dân kinh tế ra mà, tui hok mua đâu, tui chỉ muốn cảnh báo các mẹ để dành tiền nuôi con đừng có may rủi theo CK mà thôi.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 270 Bài viết

• 111 Được cảm ơn

Bạn cẩn thận nhé ! công ty phá sản là mất trắng, "chơi CK là hiểu : lời chia, lỗ chịu" nói thật bi giờ chỉ có ngành xăng dầu là có lãi thôi.
    tôi biết và gặp rất nhiều người như bạn rồi, trình bày quan điểm như bạn thực chất là đang hóng tin thôi, hầu hết các quan điểm mang tính đối lập hoàn toàn, hóng tin để nghe ngóng ấy mà, kinh nghiệm của tôi là im lặng cho nhanh,
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 439 Bài viết

• 969 Được cảm ơn

tôi biết và gặp rất nhiều người như bạn rồi, trình bày quan điểm như bạn thực chất là đang hóng tin thôi, hầu hết các quan điểm mang tính đối lập hoàn toàn, hóng tin để nghe ngóng ấy mà, kinh nghiệm của tôi là im lặng cho nhanh,
    Xin lỗi bạn nhé ! tui học Kinh Tế K19 đây
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 439 Bài viết

• 969 Được cảm ơn

hihi, tôi hành nghề xe ôm... nhưng cái bằng cấp nói lên được điều gì nhỉ...
    Bằng cấp hok nói lên điều gì nhưng lương tâm nói lên nhiều thứ đó.
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 270 Bài viết

• 111 Được cảm ơn

Tui dân kinh tế ra mà, tui hok mua đâu, tui chỉ muốn cảnh báo các mẹ để dành tiền nuôi con đừng có may rủi theo CK mà thôi.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 439 Bài viết

• 969 Được cảm ơn

Phải có TÂM trong mọi thứ bạn àh, có lãi người ta cám ơn bạn nhưng mất tiền thì sao ??? bạn thử nghĩ xem ....
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 270 Bài viết

• 111 Được cảm ơn

Bằng cấp hok nói lên điều gì nhưng lương tâm nói lên nhiều thứ đó.
    cái mã lương tâm có trade được không? nếu hành nghề tư vấn chuyên nghiệp đều phải follow professional ethic, chả ai dại gì xui người khác nhảy vào chỗ chết đâu thôi tranh luận với bạn chỉ tổ tốn thời gian của tôi, tốn tài nguyên diễn đàn
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 439 Bài viết

• 969 Được cảm ơn

Điều cần nói tui đã nói xong, chúc các bạn vạn an, gia đình hạnh phúc !
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 270 Bài viết

• 111 Được cảm ơn

Phải có TÂM trong mọi thứ bạn àh, có lãi người ta cám ơn bạn nhưng mất tiền thì sao ??? bạn thử nghĩ xem ....
    zzz lỗ thì kệ bạn chứ sao, lãi bạn cũng có nhớ mà tặng tôi 10% lãi vào tài khoản như phí tư vấn đâu mà...
    • 538 Bài viết

• 1,621 Được cảm ơn

Bác xe ôm ơi, em có mấy ngàn PVG mua trước tết dưới 9, hôm nay có nên bán hết không bác nhỉ, em lăn tăn quá
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 270 Bài viết

• 111 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi langthangcuoitroi Xem bài viết
    Bác xe ôm ơi, em có mấy ngàn PVG mua trước tết dưới 9, hôm nay có nên bán hết không bác nhỉ, em lăn tăn quá
    Hic, PVG có vị gì đâu bác, tranh thủ pvg có lúc xanh là bác bán đi nhé cứ bán tham chiếu hoặc trên tham chiếu 1 giá k lại k bán được đâu... tiền PVG mua DRH k sợ lo thua thiệt
    • 538 Bài viết

• 1,621 Được cảm ơn

Hic, PVG có vị gì đâu bác, tranh thủ pvg có lúc xanh là bác bán đi nhé cứ bán tham chiếu hoặc trên tham chiếu 1 giá k lại k bán được đâu...
    Cảm ơn bác, sau khi bán xong em nên ôm con nào nữa bác nhỉ, bác thương em thì thương cho chót nhé. Cảm ơn bác nhìu