TIN TÀI TRỢ.

Bà xã 9X của Lam Trường lên tiếng phủ nhận 'ăn cơm trước kẻng'

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.29K Lượt đọc
  • 17 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 10,332 Bài viết

• 5,341 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Yến Phương đã lên tiếng phủ nhận tin đồn mang thai sau đám cưới hoành tráng vừa được tổ chức.

Mới đây, trên trang cá nhân của mình, người vợ 9x xinh đẹp của "anh hai" Lam Trường đã có những dòng chia sẻ khá dài về sự kiện trọng đại nhất của cuộc đời vừa mới diễn ra.

fb%282%29
    fb1%281%29
    ba-xa-lam-truong-len-tieng-phu-nhan-an-com-truoc-keng
    Yến Phương chia sẻ dòng cảm xúc khá dài trên trang cá nhân.

Yến Phương chia sẻ: "Cuối cùng những dự định đều thực hiện đúng kế hoạch và suôn sẻ. Chậm mà chắc, đúng thời điểm.

Để đi đc đến hôm nay thực sự k phải là một điều dễ dàng cả nghĩa đen lẫn nghĩa bóng. Nên điều tồn đọng lại sau tất cả là một sự mang ơn và trân trọng hết lòng đối với gia đình, những người bạn thân thương đã hỗ trợ và chu đáo để ngày vui của 2 vc đc diễn ra tốt đẹp....

-Cám ơn sự hỗ trợ và nhiệt tình của các anh chị báo chí đã chụp lại những khoảnh khoắc đáng quý đó.-

- Cám ơn luôn cả những lời nói vô tâm vô tình để vc mình cố gắng sống tốt hơn cho những ngày sau.
    -

- Cám ơn đã cho mình thấy đc mặt trắng, mătj đen lẫn lộn trong cuộc sống cười nói hàng ngày.
    -

- Và người cuối cùng mình muốn cảm ơn là một người bạn thân- bạn đời đã làm cho em trở thành một cô dâu hạnh phúc nhất của hiên tại. Cám ơn anh đã k ích kỉ vì mình lần 2 mà bỏ quên đây là lần đầu tiên trong đời em đc làm cô dâu. Cám ơn những lo toan và áp lực để muốn mang lại những điều tốt đẹp nhất cho em. Sống vì nhau vì gđ chứ k phải vì những lời ác ý ngoài kia.

Hiện tại sẽ là quá khứ của ngày mai, nên đừng bắt chúng ta phải nghĩ về ngày mai khi chưa biết ý ông trời là cho nắng hay bắt mưa. Trân trọng và gìn giữ, bao dung cho quá khứ và tha thứ cho những lỗi lầm thường tình của con người. Nên hãy nghĩ đến những giây phút vừa qua bao nhiêu con người yẻu thương và tất bật vì mình, sự kì vọng và cầu chúc cho hp của mình mà cố gắng...còn chuyện ngày mai, để mai tính!

P/s: hiện tại chưa có tin vui, nếu có sẽ chia sẻ ngay nên mọi ng yên tâm. Chuyện con cái là hạnh phúc nên k việc gì phải giấu giếm đâu nên cả nhà ơi!".

Yến Phương gửi lời cảm ơn đến những người thân, bạn bè, gia đình đã luôn sát cánh bên cô để cô có được một ngày trọng đại vô cùng trọn vẹn.

Yến Phương cũng không quên dành những lời "có cánh" dành cho ông xã Lam Trường. Cô cảm ơn anh vì đã luôn chu toàn, chăm lo mọi việc dù chịu nhiều áp lực, cảm ơn anh vì dù là lần thứ 2 trong cuộc đời nhưng vẫn không quên đây là lần đầu tiên lên xe hoa của cô.

ba-xa-lam-truong-len-tieng-phu-nhan-an-com-truoc-keng1
    Yến Phương cảm ơn ông xã Lam Trường vì đã chu toàn cho đám cưới.

Cuối cùng, để giải đáp những thắc mắc của dư luận những ngày vừa qua về nghi án cô mang thai trước đám cưới, bà xã 9x của "anh hai" khẳng định khi có tin vui sẽ thông báo ngay đến người hâm mộ. Chuyện con cái là việc hạnh phúc nên cô nghĩ sẽ không có gì phải giấu giếm.

ba-xa-lam-truong-len-tieng-phu-nhan-an-com-truoc-keng2
    ba-xa-lam-truong-len-tieng-phu-nhan-an-com-truoc-keng3
    Trước đó, nghi án Yến Phương mang thai đã rộ lên vì vòng 2 của cô to bất thường.

Trước đó, nghi án Yến Phương có em bé rộ lên khi những vòng 2 của cô lộ rõ bất thường trong hình ảnh chụp tại đám cưới. Cách cô thẳng thắn lên trang cá nhân chia sẻ về những thông tin mập mờ này là một biện pháp khá đúng đắn và khôn ngoan.

http://phununews.vn/giai-tri/ba-xa-l...eng-65308.html

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 645 Bài viết

• 1,042 Được cảm ơn

Thiệt chán mấy bài kiểu này

Mong Cha Mong Mẹ Muôn Đời Bình An
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 168 Bài viết

• 225 Được cảm ơn

Chi vại chời thời buổi này gặp nhau ko đè nhao ra thì mần chi cho hết thời gian đơi. Ai cũng như ai bươi móc chi ba cái chiện ni

Gởi từ ứng dụng Webtretho của mbetvn
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,530 Bài viết

• 2,843 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mbetvn Xem bài viết
    Chi vại chời thời buổi này gặp nhau ko đè nhao ra thì mần chi cho hết thời gian đơi. Ai cũng như ai bươi móc chi ba cái chiện ni

Gởi từ ứng dụng Webtretho của mbetvn
    haha mẹ này được cái nói chuẩn.thời buổi này ko đè nhau trước mới lạ.mới kỳ chứ nị.
    công nhận cô dâu khôn ghê.viết status 1 đoạn mà bao nhiêu là ý.
    chúc e cô dâu mới happy và luôn bình an.(chắc e có đọc com của các mẹ đấy ạ.nên e ý mới viết vậy)

sigpic1700861_1
    • 6,556 Bài viết

• 3,712 Được cảm ơn

Bài dài quá ko đọc hết, đọc qua mấy cái gạch đầu dòng cảm ơn… thôi. Nhưng mà ko hiểu cái chỗ này :
    “Cảm ơn anh… đã biến em thành một cô dâu lung linh, khoảnh khắc được làm 1 cô dâu duy nhất đầu tiên của đời người con gái
    • 1,363 Bài viết

• 3,076 Được cảm ơn

Người ta có bầu thì kệ me người ta đi, lều báo rãnh ghê, nguoi ta có cuoi hỏi đàng hoàng chứ có đi theo trai như ai kia đâu mà khóc lóc dùm, mệt ghê
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,209 Bài viết

• 3,886 Được cảm ơn

Nói vậy, anh Hai gì đó nhìn và liếm mép mấy năm trời đằng đẵng há, tội nghiệp ảnh
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên tích cực 2015
    • 8 năm
    • 4,147 Bài viết

• 24,512 Được cảm ơn

Em đang hạnh phúc, e đang được chồng thương chồng trân trọng, cứ bình thường mà sống. Cám ơn thì cám ơn vô tư đi em, thêm ý thêm tứ, khó chịu và mỉa mai người khác làm gì. Rõ ràng là dư luận xã hội cũng có nói gì em, lời chúc mừng thì nhiều, lời khen cũng nhiều. Vậy thì sao phải bực tức và không vui vậy em.
    • 65 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

chuyện thường ngày ở huyện rùi mà còn giật tít này nọ,
    người nổi tiếng nó thế đó, cái gì cũng bị soi, rỗ làm là khổ.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 35 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nang_SG Xem bài viết
    Em đang hạnh phúc, e đang được chồng thương chồng trân trọng, cứ bình thường mà sống. Cám ơn thì cám ơn vô tư đi em, thêm ý thêm tứ, khó chịu và mỉa mai người khác làm gì. Rõ ràng là dư luận xã hội cũng có nói gì em, lời chúc mừng thì nhiều, lời khen cũng nhiều. Vậy thì sao phải bực tức và không vui vậy em.
    Mình cũng thấy vậy. Đám cưới vừa xong, đang vui thì vui cho trọn vẹn lun. Mặc kệ người khác có nói gì. Em í cảm ơn mà cũng phải đá xoáy người khác nữa (mặc dù hem hỉu ý ẻm lắm), như vậy là tự làm mình mất vui 1 chút rùi.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 9,583 Bài viết

• 16,088 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bầu thì nói bầu, mắc gì chối! Con quỷ Hưng cũng thôi đạo đức giả đi mày!
    1472952_455152651258174_702817447_n1526242_394446977354920_1107079274_n
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 438 Bài viết

• 958 Được cảm ơn

Cái f26 này là đě buôn bán tám chuyện mà. Khoe đám cűői trên media thì sē bį soi thôi. Nếu có bầu bí thât thì cūngok, giấu gì được mà giấu nhï.
    "Love never fails".
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 259 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    có j đâu mà phải thanh minh thanh nga. ai nghĩ gì kệ họ, mình có làm j xấu đâu
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 185 Bài viết

• 295 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi concocoicoc Xem bài viết
    Nói vậy, anh Hai gì đó nhìn và liếm mép mấy năm trời đằng đẵng há, tội nghiệp ảnh
    Hahaha té ghế với má này
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 12,656 Bài viết

• 80,770 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ng ta nói ăn cơm trước kẻng là nói về chuyện tìn dục trước đám cưới. Vậy thì thế kỷ này có mấy ai ăn sau kẻng mà đặt tít hãi thế nhỉ?
    Bàn tay trồng hoa hồng bao giờ cũng ngát hương.
    • 2,895 Bài viết

• 7,116 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    em này mặt non y như con gái LT chứ ko phải vợ
    • 64 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Em lại thấy chị này mặt cũng sắc sảo, chẳng vừa đâu. Mong 2 ac hp.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,613 Bài viết

• 7,748 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Người ta phủ nhận tin có bầu thôi, chứ có phủ nhận ăn cơm trước kẻng đâu Ăn rồi mà chưa muốn có bầu cũng được zậy.