TIN TÀI TRỢ.

Bà Tân Vlog đã được bật kiếm tiền Youtube, thu nhập 13.000 USD/tháng

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.91K Lượt đọc
  • 17 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 275 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nhiều người ước tính, với việc sở hữu lượt xem và tốc độ tăng trưởng ấn tượng, kênh Bà Tân Vlog hoàn toàn có thể thu về 13.000 USD/tháng (khoảng 300 triệu VNĐ)

2uj1IOqByiul77on8yOvIfT47wwSx2ik8nYJszqtWt0LNkGh4wkxGF1J2U_5dOxNMnyKuoCPPC-appL8Hdw1xuSrKvCatA
    Bà Tân đã được YouTube chính thức bật kiếm tiền và hợp tác quảng cáo
    Sáng nay (7/6), nhiều cư dân mạng đã chia sẻ thông tin kênh Bà Tân Vlog đã được YouTube chính thức bật kiếm tiền và hợp tác quảng cáo.
    Theo đó, hiện nay, tất cả các video trên kênh cảu Bà Tân đều đã được chèn quảng cáo. Thông tin này khiến nhiều fan hâm mộ của bà Tân vui mừng và gửi lời chúc mừng đến bà.
    Được lập ra vào ngày 8/2/2019, nhưng mãi đến ngày 4/5 mới chính thức đăng tải nội dung. Vậy nhưng chỉ trong một khoảng thời gian ngắn, kênh YouTube này đã vượt qua mốc 1 triệu lượt sub.
    uO-jVOHOg0UhiEsml6jKVk4Ri3yf4j_RyJWT1xKAAPYfwhoDFxiJceCfsar6TQOwW-XqMdiAOxKzCe5Y7LU8Wrt12PjJO5E
    Chỉ sau 20 ngày đăng tải video đầu tiên, Kênh Bà Tân Vlog đã đạt 1 triệu lượt sub
    Tính đến thời điểm hiện tại (sáng 7/6) kênh Bà Tân Vlog đã đạt hơn 1,8 triệu lượt sub.
    Hầu hết các video của bà Tân đều đạt trên 1 triệu view, thậm chí có những video đạt 2 - 3 triệu view "dễ như bỡn", sau chưa đến 1 ngày đăng tải. Đây thực sự là con số khiến khổng lồ và là ước mơ của biết bao YouTuber khác.
    Nhiều người ước tính, với việc sở hữu lượt xem và tốc độ tăng trưởng ấn tượng, kênh Bà Tân Vlog hoàn toàn có thể thu về 13.000 USD/tháng (khoảng 300 triệu VNĐ).
    Đương nhiên, con số ước tính này được đưa ra thông qua số lượt views của video nên chỉ mang tính chất tương đối. Tuy nhiên, với bà Tân và các fan hâm mộ đây thực sự là niềm vui lớn.
    YPmmIdz0AgoMrH2D5KLLp00-CB2HaB_CY8o98ClDCTQDQ5NA1MV2F6EQdps8CLzIPjv5gxH6n5tfkftjEX48ZLRz1D0aKH4
    Các video trên kênh Bà Tân Vlog đều đạt được lượt xem khủng trong thời gian ngắn.

Nguồn: https://doisongvietnam.vn/ba-tan-vlo...-68587-13.html

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 9,103 Bài viết

• 28,559 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Bà này là ai thế mọi người?
    If you don't love yourself, you will always be chasing people who don't love you, either.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 6,966 Bài viết

• 14,928 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi littlebud Xem bài viết
    Bà này là ai thế mọi người?
    Bà này chỉ là 1 bác nông dân ở Bắc Giang, có con trai làm vlog xong cũng quay cho mẹ.
    Bác nhỏ ng mà toàn làm các món "siêu to khổng lồ", vs cách nói chuyện cũng chất phác nên thành trend, mọi ng share nhiều lắm.

Tối buồn buồn vào xem video "siêu to khổng lồ" của bác này cũng giải trí phết, haha.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 10,442 Bài viết

• 12,906 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Xem vi lóc của bà cô này mặc dù cũng chẳng có gì nhưng còn hơn chán vạn mấy cái Vlog của mấy thằng xã hội thâm mất dạy như Dương Minh Tuyền, Khá Bẩn, Huấn hoa hồng, Phú Lê...
    • 507 Bài viết

• 635 Được cảm ơn

Cá nhân ko thích ...bà Tân thì bình thường, chỉ là qua tay con cháu thì là ko !!!
    Ờ, mà xã hội giờ nó vậy rồi!!! thôi thì chúc mừng, có điều chả bao giờ coi!
    Còn mấy Khá Bảnh hay gì đó, cũng ko luôn! chả có tính giải trí gì
    • 30 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

views mà từ region chủ yếu ở Vietnam thì youtube nó ko trả nhiều đâu.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 9,103 Bài viết

• 28,559 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Xem buồn cười phết vì kiểu nói chuyện thủng thẳng, chân chất mà bựa bựa của một bà già nhà quê
    If you don't love yourself, you will always be chasing people who don't love you, either.
    • 113 Bài viết

• 347 Được cảm ơn

Nói chung mấy cái vlog của bà Tân vớ vẩn. Nói chung chả hiểu sao hot? Cái gì cũng khổng lồ, khổng lồ, ăn thùng uống chậu. Nói năng thì cứ xưng bà, các cháu với người xem.

MÌnh thấy cũng kiểu người Việt làm vlog và cũng lớn tuổi, nông thôn thì kênh Ẩm thực mẹ làm hay hơn nhiều. Clip quay đẹp, thấy được sự bình yên của làng quê VN, ko gian của cái vườn, cái bếp nông thôn, những bữa ăn quê. Mà người phụ nữ trong clip cũng nhẹ nhàng. Các bạn vào xem thử xem.
    https://www.youtube.com/channel/UCnz...PcKcM2xA8MExhw
    • 9,103 Bài viết

• 28,559 Được cảm ơn

Làm chỉn chu đẹp đẽ thì đầy ra rồi. Phải nghĩ ra mấy trò nhảm, bựa, khác bình thường thì mới thu hút người xem chứ. Dự là hút đám trẻ trâu thôi nên xưng bà cháu phải rồi. Mà cũng chả hot được lâu đâu, với đám này.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 3,322 Bài viết

• 12,526 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    view VN thì giá thấp lắm
    tinywomans.wordpress.com - Góc nhỏ giành cho những người phụ nữ muốn hạnh phúc
    • 507 Bài viết

• 635 Được cảm ơn

hix, cũng mấy trăm nếu cứ đà này!
    vài tháng là bằng người ta làm cả đời!!!
    Khen chê gì, thì thằng con bà ấy giỏi! dù là giỏi mất dạy!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2,099 Bài viết

• 2,325 Được cảm ơn

Bác nào thích tải video bà tân vlog thì dùng cái trình tải video em đang dùng cũng hay phết
    Một người đàn ông có thể thất bại nhiều lần nhưng anh ta ko trở thành kẻ thua cuộc cho đến khi anh ta bắt đầu đổ tội cho kẻ khác
    • 6,859 Bài viết

• 35,921 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Nấu ăn bẩn như heo. Toàn ruồi bâu. Đồ ăn rơi đất cát bám chả buồn rửa nhặt bỏ nồi luôn. Kinh dị.

3721 ngày là dẹp
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6,514 Bài viết

• 9,945 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Binbinphan Xem bài viết
    Nấu ăn bẩn như heo. Toàn ruồi bâu. Đồ ăn rơi đất cát bám chả buồn rửa nhặt bỏ nồi luôn. Kinh dị.

3721 ngày là dẹp
    bà cũng coi mấy cái nhảm này à? gia đình tui ko click dù chỉ 1 lần
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,906 Bài viết

• 7,224 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Binbinphan Xem bài viết

3721 ngày là dẹp
    Làm gian dối nữa, hổ lốn ko khác gì cho heo ăn mà cứ khen ngon lắm, tui đi coi người bóc thôi chớ ko coi video của bả Buồn cười làm làm kiếm tiền thì ai nói gì, nhưng lên báo là cứ kể khó khăn, lấy tiền bản thân ra làm mua vui cho thiên hạ, thế là khối đứa vào bênh
    Minh họa cho sự bẩn
    4vrAVxuAVetgwgecOrjGSVOT95jypEmRI3SzQU9iAkIALiYul9GKDISjC_gxrdUN4YJeZt8_ZRImbiUba3utgULjgZnDHA
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,080 Bài viết

• 4,229 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Kinh quá đi mất.
    Mình cũng thấy riêng cách làm, chỗ làm đã bẩn rồi, nhưng hôm nay mới thấy cái muôi múc cám và quấy trà chung này
    Mình đang xem 1977Vlog, mình thích!
    • 125 Bài viết

• 253 Được cảm ơn

Bẩn tởm đúng như bin nói. Tôi bị người ta bật cho 1 lần xem cái clip bà này làm rau câu hoa quả. Tôi thấy kinh quá bảo chắc làm để mọi người xem thôi đố dám ăn. Ai ngờ làm xong bả bỏ ra ăn thật luôn. Nhà tôi ai cũng ghét, k xem.
    Let it be
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 252 Bài viết

• 857 Được cảm ơn

Mình tò mò xem thử 2 phút là không bao giờ xem lại lần nữa, dù sao cũng chúc mừng cho bà làm giàu chính đáng.
    Mình đang xem kênh "bếp trên đỉnh đồi", cảnh đẹp như tranh, góc quay đẹp, em gái rất xinh hát hay lại có tâm (gu của mình ko giống đại đa số)