Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Bà chủ tiệm bánh Như Lan lên tiếng về cuộc tình với ca sĩ Mỹ Tâm

• 0 Lượt chia sẻ
  • 50.4K Lượt đọc
  • 79 Trả lời

• Trang 3/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 17,573 Bài viết

• 26,606 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trước đi qua khu chợ Trương định ngay trên đường HBT, mình thấy có 1 cái Như Lan, ko biết là franchise hay chi nhánh nhỉ. Lâu rồi ko để ý, có khi bị dẹp tiệm rồi.
    Mình hãi nhất là bánh trung thu như lan, cái bánh nặng 400gr nhìn thấy muốn ngất luôn

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,363 Bài viết

• 3,092 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoamoclan0911 Xem bài viết
    Chời quơi, ở đâu ra mà gáng tui zô cái nick HNH bự chà bá dzị mịe kia, t là t hổng phải fan Hồ li, và cũng chẳng phải phe phái con Hà hồ nha. Biết thì nói, ko bít thì im dùm nha, nói bạy bạ là tui tán xéo háng à nha.
    Riêng về dzụ MT và NL thì tui chắc chắn đó là sự thật nha, chính những người trong cuộc và giới nghệ sĩ cũng nói nha, còn cái dzụ chị em j với MT cùng tên thì đó là cái lý do giải thích của cô Tâm thôi, pé nào thích thì tin mà không thích thì thôi nha, đừng có manh động nha.
    thôi mệt quá, bà Như lan lên tiếng roi thì bà cũng im miệng thúi dùm cái đi
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,170 Bài viết

• 1,426 Được cảm ơn

Chị tóc tém trung niên hay đi cùng Mỹ Tâm là chị Oanh..
    Chị Oanh có quán Huế Mi Tau hay Myta gì đấy... ngay cái hẻm gì gần ngã 6 Phù Đổng.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 80 Bài viết

• 78 Được cảm ơn

Order cho tui 1 típ kem quoanh răng pê-éc nha thím

Trích dẫn Nguyên văn bởi DAM_THI_MI-HUNG Xem bài viết
    thôi mệt quá, bà Như lan lên tiếng roi thì bà cũng im miệng thúi dùm cái đi
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 870 Bài viết

• 6,017 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bọn phóng viên với biên tập mấy cái báo lá cải chả hiểu lương tâm nghề nghiệp để đâu mà viết một bài nhạt phèo xong giật một cái tít mất dạy như vậy. Không viết bài bậy bạ thì chúng nó chết đói hay sao. Chẳng nhẽ hồi nhỏ bố mẹ bọn này không dạy chúng nó là có thì nói, không có hay không biết chắc thì không được bịa chuyện. Đằng này chả có căn cứ gì mà cũng thành một bài. Tởm.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 352 Bài viết

• 915 Được cảm ơn

Vãi thật, xưa nghe tin đồn em tưởng nếu thật thì bà chủ Nl cũng phải trông thế nào, chí ít cũng có uy như ..." Dung Hà' . Nhìn ảnh bài báo em lại nghĩ hay bà NL là bà mặc áo trấng, đứng bên phải, ai ngờ là bà già kia, huhu. Tin này mà cũng đồn được! Bó tay luôn!
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 251 Bài viết

• 608 Được cảm ơn

Chốt lại tiệm bánh Như Lan nhưng không có ai tên Lan chỉ có bà Dậu đã rất già và chưa từng nghe nhạc Mỹ Tâm.
    Tội nghiệp Mỹ Tâm quá.
    • 1,372 Bài viết

• 2,922 Được cảm ơn

tin đồn cũng tới tai mình . Ai chửi lều báo chứ biết ơn lều báo vì cho sáng mắt cả làng ra .
    Bò Sữa

"Thế giới này trở nên bị tổn thương quá nhiều không phải bởi vì sự hung bạo của những kẻ xấu xa mà chính bởi vì sự im lặng của những người tử tế"
    -----------------------
    "The world suffers a lot not because of the violence of bad people but of the silence of good people"

Napoleon Bonaparte ( dịch lấy trong Wegreen Vietnam - fb )
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,363 Bài viết

• 3,092 Được cảm ơn

Mà bà Dậu cũng vô diên ghê, nhạc KL PD vậy mà cũng làm quá, hổng nghe thì kệ bà cũng đem ra nói, mắc mệt
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 85 Bài viết

• 266 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi DAM_THI_MI-HUNG Xem bài viết
    Mà bà Dậu cũng vô diên ghê, nhạc KL PD vậy mà cũng làm quá, hổng nghe thì kệ bà cũng đem ra nói, mắc mệt
    Thì nói chuyện với phóng viên, nói thêm vậy cũng bình thường mà chú Hưng. Có trách thì trách nhà báo không chuyên nghiệp, ko biết chọn lọc tin mà viết. Mấy tin này mà cũng có người nói ra được. Miệng thiên hạ đáng sợ thật.
    • 468 Bài viết

• 1,196 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Những kẻ chuyển giựt chồng người ta, bám kẻ này phá kẻ khác sao mấy tay nhà báo rảnh rổi ko đi tìm hiểu mà đăng tin, tự nhiên bám vào 1 em kín tiếng và sống sạch như em tâm để đăng tin nhảm mà tội em í vậy ko biết, Sống sạch quá trong cái so châu này nó khổ vậy đó
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 452 Bài viết

• 721 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nhìn cái tiêu đê tưởng có gì nhầm lẫn hay làm sao mò vào đọc. Bực cả mình, thằng viết báo đỡ điên rồi, cái thằng cho đăng càng điên hơn, và cái đứa mò vào đọc như mình cũng điên nữa.
    Đọc xong chỉ muốn chửi bậy, báo với cả chí!!!
    • 1,363 Bài viết

• 3,092 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tinhmotinhmo Xem bài viết
    Những kẻ chuyển giựt chồng người ta, bám kẻ này phá kẻ khác sao mấy tay nhà báo rảnh rổi ko đi tìm hiểu mà đăng tin, tự nhiên bám vào 1 em kín tiếng và sống sạch như em tâm để đăng tin nhảm mà tội em í vậy ko biết, Sống sạch quá trong cái so châu này nó khổ vậy đó
    đúng rồi nè, sao mấy chiện gái ngồi vũ trường kiếm khách roi bơi vô show bitch, gái bỏ chồng bỏ con đi cặp đại gia sao hông biết mà suốt ngày đè con nhỏ sống trinh nguyên hông tì vết mà viết bài soi mói, mệt ghê
    • 2,895 Bài viết

• 7,142 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi tinhmotinhmo Xem bài viết
    tự nhiên bám vào 1 em kín tiếng và sống sạch như em tâm để đăng tin nhảm mà tội em í vậy ko biết, Sống sạch quá trong cái so châu này nó khổ vậy đó
    vãi mấy topic có nhắc tới Myta là fan cuồng ào ào vô náo loạn
    • 468 Bài viết

• 1,196 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi ThoXanh2012 Xem bài viết
    Chi già chát rồi nha bé nhỏ, đáng ra im lặng nhưng thấy chướng mắt, ngứa tai nên mới lên tiếng thôi, chứ ko phải cuồng ầm ầm ào ào như e nói đâu nhé, và xin đừng phản bác lại
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 3,342 Bài viết

• 22,386 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    hông phải fan MT nha thím, cảm tình với bạn í thôi
    Ngó mặt bà Dậu thế kia mà cũng có đám anti khẳng đinh như đinh đóng cột tin đồn là đúng cũng buồn cười, anti đến mức não thành bã đậu.
    • 33 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Chả hiểu sao lại viết đc 1 bài báo lãng xẹt thế này
    Cuối cùng, thời điểm hiện tại mà tôi đang bước lên là kết quả của vô số những lựa chọn tôi đã quyết định trong quá khứ. Cho dù bạn có chọn con đường nào, bạn vẫn sẽ có chút lưu luyến với những con đường mà bạn không chọn. Vì vậy trên đời không hề có chuyện lựa chọn mà không hối hận. Do đó trong cuộc đời sẽ không có đáp án nào chính xác. Bạn cần tin rằng con đường bạn đã chọn là đáp án chính xác và biến nó trở thành đúng. Thế thôi
    • 171 Bài viết

• 351 Được cảm ơn

Miệng lưỡi thế gian ghê gớm thật.

Giờ trên fb thấy nhiều page share bài báo rác rưởi này, đọc cmt ở dưới thật hại não, nhiều đứa chỉ mới đọc cái tít thúi nát này mà chưa đụng tới nội dung thì đã khẳng định chắc nịch 1 lần nữa.
    Cách đây chục năm tui cũng nghe tin đồn này, mà toàn từ miệng của mấy đứa không biết gì về showbiz, chỉ biết là MT nổi tiếng + tin đồn này. Mà khổ cái là đứa nào đứa nấy khẳng định chắc nịch như đinh đóng cột, chắc chắn 100% luôn mới khổ chứ. Đứa khác lại nói là cặp với con gái bà Như Lan, ta nói kể thao thao bất tuyệt về mối tình của con gái bà NL với MT như là người chứng kiến hết mọi chuyện.

Khổ cho nàng Tâm.
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • HVS
      Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 733 Bài viết

• 2,864 Được cảm ơn

Lớn rồi mà phát biểu thiếu i-ốt thế, báo viết ngu thì chửi, liên quan gì đến fan cuồng
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 7 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

em ở HN hồi nhỏ có quán bánh mỳ Như Lan ở trên đường Kim Mã chỗ gần đèn giao thông ngã tư Kim Mã - Liễu Giai - Nguyễn Chí Thanh đó, bánh mì hồi đó ngon lắm luôn, sáng nào đi học cũng ăn, sau bẵng đi chả hiểu sao ko ăn nữa mà giờ tìm lại thấy hình như ko phải Như Lan nữa thì phải, chả biết nữa @@
  • Trang 3/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4