Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Bà chủ tiệm bánh Như Lan lên tiếng về cuộc tình với ca sĩ Mỹ Tâm

• 0 Lượt chia sẻ
  • 50.5K Lượt đọc
  • 79 Trả lời

• Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2,588 Bài viết

• 5,241 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi honey123 Xem bài viết
    Thì có thể là quen nhưng mà đồn quen với MT thì quá sức tưởng tượng, mà chắc báo này cũng copy từ chỗ khác về chứ chắc gì nó viết nên mọi người cũng đánh trách tờ báo
    Thì chị cũng nói tin đồn quen với Mỹ Tâm là tin đồn nhảm. Người bà chủ Như Lan quen cũng tầm tầm tuổi với bà. Bánh chưng Như Lan cũng dở dù đắt. Bánh trung thu ở nơi khác ko hẳn là của Như Lan.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,032 Bài viết

• 2,428 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi xjtrum08 Xem bài viết
    chị mình bán hàng trong chợ bến thành gần đó nên cũng nghe nhiều lời đồn ,chuyện tình cảm là chuyện của người ta nên không nói ,bà trả lương cho nhân viên thì cuối ngày đếm tiền bà chỉ giữ lại tiền chẳn 500k còn lẻ thì cho nv ,bánh trung thu thì bà nói hơi quá theo mình là dở nhất Việt Nam .Trong sg mẹ nào biết quán ốc mắm sữa ở chợ Bà Chiểu do 1 cặp les bán từ cách đây cũng 20 năm
    vậy mà lúc nào đến mua trung thu cũng thấy bánh ở tiệm như lan người ta xếp hàng mua nhỉ, cái khúc chợ Tân Định í
    • 857 Bài viết

• 3,177 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi xjtrum08 Xem bài viết
    chị mình bán hàng trong chợ bến thành gần đó nên cũng nghe nhiều lời đồn ,chuyện tình cảm là chuyện của người ta nên không nói ,bà trả lương cho nhân viên thì cuối ngày đếm tiền bà chỉ giữ lại tiền chẳn 500k còn lẻ thì cho nv ,bánh trung thu thì bà nói hơi quá theo mình là dở nhất Việt Nam .Trong sg mẹ nào biết quán ốc mắm sữa ở chợ Bà Chiểu do 1 cặp les bán từ cách đây cũng 20 năm
    Mình có biết quán Ốc đó nề, lúc trước thì khá là đông và mau hết. Mấy tháng rồi không qua nên cũng không biết bây giờ còn hút khách không nữa.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 308 Bài viết

• 781 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi iluckystar Xem bài viết
    Mình có biết quán Ốc đó nề, lúc trước thì khá là đông và mau hết. Mấy tháng rồi không qua nên cũng không biết bây giờ còn hút khách không nữa.
    bây giờ họ mở ra cái măt bằng kế bên rộng rãi sạch sẽ hơn cái nhà nhỏ cũ và đông hơn xưa ,gần đó có quán ốc béo do cháu hay chăt của cụ Vương Hồng Sển mở tại cái nhà cổ lun,mình thích quán này hơn tại có nhiều món hơn
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 666 Bài viết

• 1,878 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bánh mì thịt Như Lan ăn chán ko thể tả. Bánh mì ngon thì cần nóng giòn, mà tiệm Như Lan toàn làm sẵn bỏ bich ăn nguội ngắt và dai nhách. Ăn một lần không bao giờ mua nữa. Bánh mì ba lẹ ăn ngon hơn nhiều.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của zen_87
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 7,076 Bài viết

• 18,458 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em chỉ thích ăn bánh giò Như Lan
    • 1,363 Bài viết

• 3,092 Được cảm ơn

Bánh giò NL thua bánh giò mấy ông chạy xe đi bán nhưng mà hông ve sinh
    • 80 Bài viết

• 78 Được cảm ơn

Tui là tui nghi ngờ thằng lều báo viết bài này là fan guột cô Tâm quớ nha. Tào lao hết sức luôn vậy đó. Kiếm đâu ra bà già U70 quăng lên và phỏng vấn dzị ta. Còn người già kia đang có mục địch PR cho bánh mì NL, thương hiệu gần hết thời rồi. Báo chí bi chừ Chán Văn Ngán quá
    • 8,187 Bài viết

• 8,782 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Vụ đồn tình cảm này lâu lắm rồi, từ lúc MT chưa có sự nghiệp như bây giờ. Trước đây cũng có báo chí đề cập rồi. Tin hay không tin tùy mọi người.

Bánh mì NL thì thuong hiệu có từ lâu, nếu 15 năm trước nói nổi tiếng thì có, sao đó thì hết thời ấy rồi, vì mọi người có nhiều món ngon chọn lựa hơn :-)
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 415 Bài viết

• 3,579 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi XuanNhiThoTrang Xem bài viết
    Vụ đồn tình cảm này lâu lắm rồi, từ lúc MT chưa có sự nghiệp như bây giờ. Trước đây cũng có báo chí đề cập rồi. Tin hay không tin tùy mọi người.
    Mỹ Tâm thời mới 18 tuổi đã được nhạc sĩ Nguyễn Hà, anh trai đạo diễn Quang Huy, kí hợp đồng độc quyền lăng xê cho Vafaco. Mà lúc đó Mỹ Tâm đã là ca sĩ trẻ triển vọng, đã có bài hit đầu tay Nhé Anh cho riêng mình rồi. Nghĩ là lúc đó chưa quá giàu nhưng cũng quá dư giả để sống. Đến lúc Mỹ Tâm 20 tuổi, là lúc đó một loạt pháo Tóc Nâu Môi Trầm, Hát Với Dòng Sông là trở thành sao hạng A, giàu nức vách đổ tường rồi. Nói chung Mỹ Tâm được tổ đãi nên nổi tiếng rất sớm và vụt sáng đình đám ngay từ khi khởi nghiệp làm ca sĩ chuyên nghiệp. Mình ko hiểu bạn nói là thời Mỹ Tâm quen bà chủ bánh mì Như Lan lúc chưa có sự nghiệp là lúc nào? Hay là thời mỹ tâm còn nghèo khổ học cấp 3 ở nhạc viện?

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hồ Ngọc Hà
    Tui là tui nghi ngờ thằng lều báo viết bài này là fan guột cô Tâm quớ nha. Tào lao hết sức luôn vậy đó. Kiếm đâu ra bà già U70 quăng lên và phỏng vấn dzị ta. Còn người già kia đang có mục địch PR cho bánh mì NL, thương hiệu gần hết thời rồi. Báo chí bi chừ Chán Văn Ngán quá
    Thứ nhất người ta trên 70 tuổi thì ko có dùng U70 nha Hà. U70 chỉ dành cho người trên 60 tuổi và dưới 70 tuổi thôi. Thứ nhì, người trên hình là bà chủ bánh mì như lan tên Dậu, dân sống ở gần đó ai mà ko biết bà dậu này. ko phải Hà xưa giờ đi rêu rao nói xấu mỹ tâm để đè mỹ tâm xuống nên giờ người ta chụp làm phóng sự chụp rõ mặt bà Dậu là người phụ nữ trên 70 tuổi, quê kiểng ko sành điệu se sua, thì sợ mỹ tâm sẽ đc minh oan nên tiếp tục la bai bải. Nói cho mà biết tiệm bánh như lan chỉ có duy nhất bà dậu nam tính này làm chủ chớ ngoài ra ko có ai nữa hết.

p/s: Phe của con hà hồ đúng nham hiểm, bảo sao dân tình người ta ko ghét nó
    • 931 Bài viết

• 665 Được cảm ơn

Đọc xong chết cười, vãi cái tít quá. Mà tin đồn cũng ác thiệt nghe thị Phi thấy ớn.
    • 145 Bài viết

• 218 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi saigonthang8 Xem bài viết
    Các anh chị ở đây chửi thề lều báo tôi không ý kiến, nhưng đã thế thì cũng nên chửi thề luôn một số không ít thành viên WTT này vì tôi lên diễn đàn này nhiều lần cũng đã đọc được các comment nói Mỹ Tâm les cặp bà chủ bánh mì Như Lan, dù Mỹ Tâm cũng đã lên tiếng Như Lan là tên chị ruột của cô ấy chứ cổ không liên quan đến bánh mì Như Lan.
    Hay bà Như Lan này trước có yêu 1 bà nào tên Mỹ Tâm nên bị bé cái nhầm ko nhỉ?
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 467 Bài viết

• 2,671 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tin đồn này là vì thời xa xưa có lần MT, trong show của mình, đã lên tiếng cảm ơn chị Lan là chị gái của MT mà ta. Mình thì nghiêng về hướng này hơn, vì dân mình khát tin đồn, tin giật gân, nên thích nghe và tin chuyện giật gân hơn, haha
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 3,342 Bài viết

• 22,386 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trời ơi xưa nay nghe tin đồn cứ tưởng tượng ra 1 bà chủ tiệm Như Lan đẹp đẽ phong độ trẻ trung nè ai dè...
    Hôm nay được diện kín Cụ thì phải nói là cái bọn tung tin đồn gì mà ngu thế, não mịn, nhìn vô đứa trẻ con cũng biết là tin đồn, vậy mà sao mãi ko có bài báo tung hình minh oan cho Cụ và MT nhỉ?
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 516 Bài viết

• 4,526 Được cảm ơn

Trời ơi, lúc Mỹ Tâm lên tiếng cảm ơn chị Lan là chị Lan khác, ko phải là bà Như Lan này giời ạh. Xong sau đấy báo chí đoán già đoán non, cộng thêm con Hồ ly thêm mắm dặm muối tạo phốt cho đối thủ. Nhiều mẹ hay thật, cứ tóc tém, quần áo đơn giản, đi bơi là les cả. Thế thì les ở thế giới này đếm ko xuể rồi. Còn hỏi vì sao bà Như Lan ở vậy đến giờ, chuyện của bà ấy rất buồn thảm rồi, mình cũng ko thất đức đến mức đưa lên đây làm đề tài bàn luận vì bà ấy vốn thích sống bình yên chứ ko phô trương showbiz, và chưa bao giờ mong muốn dc chú ý. Nhưng mình khẳng định là bà ấy ko phải les và ko cặp với Mỹ Tâm. Còn mẹ nào tuyên bố bà ấy les thì có thể vào đây nói chuyện luôn với mình.
    • 1,418 Bài viết

• 6,176 Được cảm ơn

Tin đồn này tui cũng nghe lâu rồi hồi MT mới nổi. Hồi đó thấy Mỹ Tâm hay đi với một bà trung niên tóc ngắn chạy motor tui còn tưởng đó là bà NL chứ, bà này làm bầu show ca nhạc nữa....
    Vụ tin đồn bà NL treo cổ bên sòng bài CPC hồi đó tui cũng tin sái cổ vì nghe một người có máu mặt nói, sau đó một thời gian ngồi ăn cháo sườn đối diện tiệm NLan hỏi bà bán cháo bả nói cũng nghe đồn vậy hé hé, bả còn chủ động nói nghe đồn vụ MT nữa mới ghê....
    • 80 Bài viết

• 78 Được cảm ơn

Chời quơi, ở đâu ra mà gáng tui zô cái nick HNH bự chà bá dzị mịe kia, t là t hổng phải fan Hồ li, và cũng chẳng phải phe phái con Hà hồ nha. Biết thì nói, ko bít thì im dùm nha, nói bạy bạ là tui tán xéo háng à nha.
    Riêng về dzụ MT và NL thì tui chắc chắn đó là sự thật nha, chính những người trong cuộc và giới nghệ sĩ cũng nói nha, còn cái dzụ chị em j với MT cùng tên thì đó là cái lý do giải thích của cô Tâm thôi, pé nào thích thì tin mà không thích thì thôi nha, đừng có manh động nha.

Trích dẫn Nguyên văn bởi boyy Xem bài viết
    Mỹ Tâm thời mới 18 tuổi đã được nhạc sĩ Nguyễn Hà, anh trai đạo diễn Quang Huy, kí hợp đồng độc quyền lăng xê cho Vafaco. Mà lúc đó Mỹ Tâm đã là ca sĩ trẻ triển vọng, đã có bài hit đầu tay Nhé Anh cho riêng mình rồi. Nghĩ là lúc đó chưa quá giàu nhưng cũng quá dư giả để sống. Đến lúc Mỹ Tâm 20 tuổi, là lúc đó một loạt pháo Tóc Nâu Môi Trầm, Hát Với Dòng Sông là trở thành sao hạng A, giàu nức vách đổ tường rồi. Nói chung Mỹ Tâm được tổ đãi nên nổi tiếng rất sớm và vụt sáng đình đám ngay từ khi khởi nghiệp làm ca sĩ chuyên nghiệp. Mình ko hiểu bạn nói là thời Mỹ Tâm quen bà chủ bánh mì Như Lan lúc chưa có sự nghiệp là lúc nào? Hay là thời mỹ tâm còn nghèo khổ học cấp 3 ở nhạc viện?

Thứ nhất người ta trên 70 tuổi thì ko có dùng U70 nha Hà. U70 chỉ dành cho người trên 60 tuổi và dưới 70 tuổi thôi. Thứ nhì, người trên hình là bà chủ bánh mì như lan tên Dậu, dân sống ở gần đó ai mà ko biết bà dậu này. ko phải Hà xưa giờ đi rêu rao nói xấu mỹ tâm để đè mỹ tâm xuống nên giờ người ta chụp làm phóng sự chụp rõ mặt bà Dậu là người phụ nữ trên 70 tuổi, quê kiểng ko sành điệu se sua, thì sợ mỹ tâm sẽ đc minh oan nên tiếp tục la bai bải. Nói cho mà biết tiệm bánh như lan chỉ có duy nhất bà dậu nam tính này làm chủ chớ ngoài ra ko có ai nữa hết.

p/s: Phe của con hà hồ đúng nham hiểm, bảo sao dân tình người ta ko ghét nó
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 176 Bài viết

• 359 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoamoclan0911 Xem bài viết
    Riêng về dzụ MT và NL thì tui chắc chắn đó là sự thật nha, chính những người trong cuộc và giới nghệ sĩ cũng nói nha, còn cái dzụ chị em j với MT cùng tên thì đó là cái lý do giải thích của cô Tâm thôi, pé nào thích thì tin mà không thích thì thôi nha, đừng có manh động nha.
    Vãi cả chắc chắn, thánh chém
    You're the world
    8 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,613 Bài viết

• 7,778 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hoamoclan0911 Xem bài viết
    Nghệ sĩ cũng có đứa 888 như người bình thường thôi, bộ nghệ sĩ là nói cái giống ôn gì cũng đúng hết hả?
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4,031 Bài viết

• 19,374 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chiện đồn với MT mình chưa nghe bất cứ người bạn nào của mình nói, nên mình nghĩ đấy là tin nhảm.
    Bà D. là người rất giỏi, một tay gây dựng cơ đồ, không có bài bạc gì sất. Nhưng ex-life partner của bà, bà G. thì đem Trời đặt vào chiếu bạc, oánh thua mấy cái nhà và cơ số đáng kể tiền bạc. Sau 2 bà chia tay, bà G. cũng hốt được 1 mớ.

Bà D. về sau làm ăn xuống, bị giật tiền cũng nhiều, mấy chục tỏi gì đấy, bạn nói mà quên mất. Như Lan bán không còn ngon, chỉ ai hoài cổ mới ăn, chứ giờ bánh Tây, bánh mì, giò chả thiếu gì lựa chọn.
  • Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4