Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Anh em đại gia Thái Bình xây dãy biệt thự hệt nhau giữa Hà Nội

• 0 Lượt chia sẻ
  • 10.4K Lượt đọc
  • 31 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các bác này xây cái nhà nào cũng có cái cổng siêu hoành tráng ạ. Cũng đúng vì nếu cửa mà hớ hênh cái là các anh í khoắng sạch nhà ngay.
    Mà không biết phải áp dụng gu thẩm mỹ nào mới có thể nhìn nhận là nhà hoành tráng nhà đẹp nữa.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 160 Bài viết

• 233 Được cảm ơn

Ở Trần Hưng Đạo đoạn đối diện cây xăng gần viện 108 cũng có 3 cái biệt thự giống nhau, một cái đơn lập, hai cái kia song lập. Kiến trúc đẹp, phố xịn, ko kể khu Hồ Tây thì đấy mới đích thực đại gia sành chơi
    Tớ đã quay lại, lợi hại hơn xưa hehe
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 997 Bài viết

• 7,017 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me oto Xem bài viết
    Ở Trần Hưng Đạo đoạn đối diện cây xăng gần viện 108 cũng có 3 cái biệt thự giống nhau, một cái đơn lập, hai cái kia song lập. Kiến trúc đẹp, phố xịn, ko kể khu Hồ Tây thì đấy mới đích thực đại gia sành chơi
    Công nhận với mẹ nó, 3 cái nhà trên đoạn cuối Trần Hưng Đạo phải nói là quá đẹp, trông rất tao nhã, sang trọng và thanh thoát, mặc dù cùng là lối kiến trúc Châu Âu, trên nền sơn màu trắng kem, nhưng nhìn mát mắt thật.
    Nhìn cái cổng nhà trong bài báo, mình nghĩ đến câu nhận xét của anh đạo diễn Quang Dũng khi nói về MV "Dạ khúc cho tình nhân" của mợ Đàm (có em NTV và em QNN) : MV này giống như món cá hồi trộn với sầu riêng và… tổ yến

Túm lại giàu có thể do trí óc, chứ sang phải từ trong cốt cách cơ.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 98 Bài viết

• 220 Được cảm ơn

tách riêng ra thì cái cổng hoa văn trống đồng rất đẹp
    nhưng vì 3 căn cạnh nhau mỗi căn một kiểu nên bị rối
    • 222 Bài viết

• 1,074 Được cảm ơn

Miệng ngoài thì cứ chê, nhưng trong bụng thì thèm với muốn được như người ta bỏ xừ ra
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,097 Bài viết

• 9,754 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ngưỡng mộ nếu họ giàu chân chính, nhưng ko thể ngưỡng mộ gu thẩm mỹ của họ được. Cái gì ra cái đó chứ.
    Chẳng lẽ họ ko thuê thiết kế, nhưng có lẽ thiết kế cũng bó tay nếu gia chủ muốn như vây.
    Những cô gái miệng hay cười, giữ nguyên trong mắt khoảng trời buồn tênh!
    • 74 Bài viết

• 194 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    e thì không bàn về kiến trúc nhưng mà chất liệu đẹp...có tiền sướng thật!
    • Thành viên webtretho
    • 10 năm
    • 3,400 Bài viết

• 9,635 Được cảm ơn

Ở Việt Nam hễ nghe nói có cái gì tốt nhất bổ nhất đẹp nhất to nhất ...là mang về mà, cho nên tả pí lù cũng là dễ hiểu.
    #HOADONKHONGHA
    • 626 Bài viết

• 1,286 Được cảm ơn

Các bác cứ khéo chê chứ e thấy đẹp chán.. Cho e e xin luôn ạ.. cái cửa đấy mang bán đồng nát cũng dc khối tiền

Gởi từ ứng dụng Webtretho của bagialamchuyen
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 436 Bài viết

• 500 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me oto Xem bài viết
    Nhà của anh không hòa thì phát í mà
    • 20 Bài viết

• 203 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mecatbin Xem bài viết
    Công nhận với mẹ nó, 3 cái nhà trên đoạn cuối Trần Hưng Đạo phải nói là quá đẹp, trông rất tao nhã, sang trọng và thanh thoát, mặc dù cùng là lối kiến trúc Châu Âu, trên nền sơn màu trắng kem, nhưng nhìn mát mắt thật.
    Nhìn cái cổng nhà trong bài báo, mình nghĩ đến câu nhận xét của anh đạo diễn Quang Dũng khi nói về MV "Dạ khúc cho tình nhân" của mợ Đàm (có em NTV và em QNN) : MV này giống như món cá hồi trộn với sầu riêng và… tổ yến

Túm lại giàu có thể do trí óc, chứ sang phải từ trong cốt cách cơ.
    3 căn đó là của anh Long, anh Dương Hòa Phát và chị Diệp Ngọc Diệp. Miếng đất đấy không được xây văn phòng nên các anh ý chia luôn xây nhà cho mình ở. Trong số các đại gia tiềng nghìn tỷ thì ông Long khá là bình dị, con cái đi xe máy với xe bus chứ chẳng có ăn chơi nhảy múa gì, còn ông ý thi thoảng vẫn phi tự xe máy lên Nguyễn Xí mua sách đọc. Nói chung là đội lãnh đạo của Hòa Phát khá là bình lặng nên ngôi nhà của họ cũng được xây theo lối tư duy như vậy.
    • 368 Bài viết

• 476 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bomekubon Xem bài viết
    3 căn đó là của anh Long, anh Dương Hòa Phát và chị Diệp Ngọc Diệp. Miếng đất đấy không được xây văn phòng nên các anh ý chia luôn xây nhà cho mình ở. Trong số các đại gia tiềng nghìn tỷ thì ông Long khá là bình dị, con cái đi xe máy với xe bus chứ chẳng có ăn chơi nhảy múa gì, còn ông ý thi thoảng vẫn phi tự xe máy lên Nguyễn Xí mua sách đọc. Nói chung là đội lãnh đạo của Hòa Phát khá là bình lặng nên ngôi nhà của họ cũng được xây theo lối tư duy như vậy.
    hê hê hàng xóm nhà tớ đấy. mình ở ngay chung cư bên cạnh, nhiều buổi còn thấy bà vợ ra mua hàng rong qua cổng, mặc cả còn hơn cả mình luôn. Nhưng đúng là nhà họ mới gọi là biệt thự đúng nghĩa, có vườn cây bao quanh. Hồi thi công, ở giữa tâng 1 và 2 còn lát một lượt bi chống động đất, quả nào quả nấy bằng cái nồi áp suất Nga, làm cả khu tớ tò mò hỏi nhau mãi, sợ họ lát viên ấy thì nhẽ xây bin-đinh. Rồi có cả bốt cảnh vệ riêng, Nhìn ảnh trong bài này mà mình tức cười cho nhà báo quá
    Ký thì ký...
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2