TIN TÀI TRỢ.

Ảnh cưới của Ngô Quang Hải và vợ 9X ở Cần Thơ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 8.66K Lượt đọc
  • 41 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 260 Bài viết

• 893 Được cảm ơn

bạn cô dâu xinh quá, mặt nhẹ nhàng đáng yêu. Lướt lên nhìn tên chú rể thấy gứm cứ phải đảo ngược nghe cho Tây
    Đang đói truyện SẠCH - SỦNG - SẮC

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2,805 Bài viết

• 2,252 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    mình cũng dự là bs bảo cưới vì thấy báo ghi chuẩn bị gấp gáp này nọ... chúc mừng 2vc
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,291 Bài viết

• 2,338 Được cảm ơn

Bé này xinh quá, chúc em hạnh phúc
    Mỗi ngày tôi chọn một niềm vui
    • 1,268 Bài viết

• 3,144 Được cảm ơn

Chồng tái hôn úi sùi hơn vợ cũ nhiều nhỉ, mà vợt đc em trẻ, xinh hơn vợ cũ đấy chứ.
    • 45 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Thì ra chàng này người Hải Dương à? ở phố nào vậy ta?
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1,312 Bài viết

• 1,845 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nzz Xem bài viết
    Người ta làm trong khả năng của người ta thôi chứ. Nhà cô dâu có vẻ nghèo, làm cổng hoa, váy cưới như vậy là được rồi, mắc gì phải đu theo cô dâu WTT
    Nhưng mà nhà chú rể k có nghèo..
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 638 Bài viết

• 1,369 Được cảm ơn

Nhìn cái eo cô dâu không khác mấy cái eo cô bạn mình mới cưới khi có bầu tầm hơn 3 tháng. Nhưng thế lại hóa hay, chú rể cũng dừ rồi. Chỉ thấy hơi vội vã 1 chút thôi.
    • 1,131 Bài viết

• 1,693 Được cảm ơn

Thấy khó hiểu cho e quá, e ơi! Sao bao ng k chọn đi chọn a vừa già vừa xấu tính, vừa lăng nhăng k đàng hoàng và tiền chắc cũng k fai là giàu có. E có biết bao nhiêu các c trên wtt này tiếc cho e k? Biết chỉ là ng ngoài mà sao vẫn thấy ám ảnh cái câu " Hoa lài cắm bãi.." thế nhỉ?
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,132 Bài viết

• 3,638 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi bethoccuame Xem bài viết
    Thấy khó hiểu cho e quá, e ơi! Sao bao ng k chọn đi chọn a vừa già vừa xấu tính, vừa lăng nhăng k đàng hoàng và tiền chắc cũng k fai là giàu có. E có biết bao nhiêu các c trên wtt này tiếc cho e k? Biết chỉ là ng ngoài mà sao vẫn thấy ám ảnh cái câu " Hoa lài cắm bãi.." thế nhỉ?
    Lăng nhăng hồi nào. Chỉ có 1 vài scandal như là cặp với Thủy Top bị Yến đánh ghen, rồi cặp với Mai Phương người mẫu nữa thôi mà.
    • 1,343 Bài viết

• 5,404 Được cảm ơn

Không hiểu sao xem cái thiệp mời thấy cứ nham nhở sao đó. Tên chú rể nghe cũng nham nhở. Gì mà Hải Ngô? Bình thường lên báo có bao giờ dung Hải Ngô đâu, toàn Ngô Quang Hải đủ tên đủ họ mà tương. Thế mà sự kiện quan trọng đời người thế này, lại dung tên như vậy, cứ i như là muốn giấu tên vậy.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 132 Bài viết

• 207 Được cảm ơn

Cô dâu xinh nhưng mà sao làm tóc nhìn già quá.

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,170 Bài viết

• 1,423 Được cảm ơn

Cưới vợ phải cưới liền tay
    bác(sĩ) bảo có (bầu) rồi là phải cưới ngay.
    • 2,403 Bài viết

• 8,489 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đám cưới của người ta mà nhiều má ác mồm ác miệng ghê nhỉ,hết chê chú rể già,xấu,cô dâu tay gồng lên thấy ghê đến lấy ông này phí đời,rồi sao mà quê ,sến,cổng hoa xấu...Hạnh phúc hay kg chỉ người trong cuộc mới biết,cần gì mấy má phải thương vay khóc mướn dùm. Chưa kể ở quê,nhiều khi do nhà gái tổ chức nên cái gu của người ta chỉ có vậy thôi,đu sao được với gu thành phố sành điệu của mấy má. Tui cứ thấy ai cưới là tui vui à,có bầu mà cưới thì càng tốt.
    P/s : cô dâu quá xinh.
    080825100416-176-513

LOVE YOU MY QUÁCH TĨNH
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 9,977 Bài viết

• 37,469 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Cô dâu đẹp thật. Lấy chồng sớm nhỉ
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1,312 Bài viết

• 1,845 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi duongmynhien Xem bài viết
    Đám cưới của người ta mà nhiều má ác mồm ác miệng ghê nhỉ,hết chê chú rể già,xấu,cô dâu tay gồng lên thấy ghê đến lấy ông này phí đời,rồi sao mà quê ,sến,cổng hoa xấu...Hạnh phúc hay kg chỉ người trong cuộc mới biết,cần gì mấy má phải thương vay khóc mướn dùm. Chưa kể ở quê,nhiều khi do nhà gái tổ chức nên cái gu của người ta chỉ có vậy thôi,đu sao được với gu thành phố sành điệu của mấy má. Tui cứ thấy ai cưới là tui vui à,có bầu mà cưới thì càng tốt.
    P/s : cô dâu quá xinh.
    Lấy trai làng khỏi lên báo, khỏi bị ng ta ác miệng chị ạ. Vấn đề nằm ở chỗ em này chịu đi thi nhan sắc ( k phải ai đẹp cũng đi thi hoa hậu, mặc xí líp xú cheng ẻo qua ẻo lại cho mấy ông già coi đâu chị).. chứng tỏ em đã sẵn sàng làm người của công chúng. Em hạnh phúc hay không thì k ai phán giùm em đc, nhưng em k lấy anh bạn học chung thời cấp 2-3 mà em lấy anh đạo diễn showbiz mang tên đầy vẻ ngoại kiều huyền bí, lần 2 bon chen vào giới thị phị. Khó trách ng ta săm soi, chứ dân nữ thường thường thì có đẹp mấy cũng k ai biết mà mò vào săm chả soi ạ.
    Còn để chúc mừng ai cưới đẹp đôi ai hạnh phúc thì ôi thôi quanh mình thiếu gì bạn bè người thân đã và sắp cưới, mắc gì phải mò vô đây kiếm showbiz mà chúc mừng. Giải trí thôi mà chị, có những ng sẵn sàng làm thứ tiêu khiển cho ng khác để kiếm tiền, thì mình có nói gì họ cũng chẳng buồn đầu. Cái này mình nói chung cả showbiz chứ hok có nói riêng em Đào.
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,121 Bài viết

• 515 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi IvyleMUA Xem bài viết
    Nhưng mà nhà chú rể k có nghèo..
    bạn ơi phải tùy hoàn cảnh chứ, nhà cô dâu ở quê làm đám cưới quá sang thì bạn bè bố mẹ cô dâu cũng ko dám đi dự đâu ạ, họ cho là mình học đòi làm sang hoặc đám cưới to thế thì phong bì mừng cưới cũng phải to theo. Dân quê đâu có nhiều tiền. Chị cty em lấy chồng đặt cỗ ks Daewoo, nhiều ng ko dám dự mà chỉ gửi phong bì mừng thôi, chứ đi thật thì 500 ít quá mà đi hơn thì ko có tiền
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 222 Bài viết

• 423 Được cảm ơn

"Hải Ngô" nghe cứ rởm đời nửa mùa, theo tớ lấy tên là "Sea Ngo" hay "Hải Xồm" cho nó ấn tượng.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1,312 Bài viết

• 1,845 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Meoza Xem bài viết
    "Hải Ngô" nghe cứ rởm đời nửa mùa, theo tớ lấy tên là "Sea Ngo" hay "Hải Xồm" cho nó ấn tượng.
    Gấp quá ảnh chưa kịp nghe chị em mình tư vấn, chứ Sea Ngo nghe đc đó chị.. giống Hongkong
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1,312 Bài viết

• 1,845 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngoíaobac Xem bài viết
    bạn ơi phải tùy hoàn cảnh chứ, nhà cô dâu ở quê làm đám cưới quá sang thì bạn bè bố mẹ cô dâu cũng ko dám đi dự đâu ạ, họ cho là mình học đòi làm sang hoặc đám cưới to thế thì phong bì mừng cưới cũng phải to theo. Dân quê đâu có nhiều tiền. Chị cty em lấy chồng đặt cỗ ks Daewoo, nhiều ng ko dám dự mà chỉ gửi phong bì mừng thôi, chứ đi thật thì 500 ít quá mà đi hơn thì ko có tiền
    Em hok biết nha chứ báo viết vầy : Hôn lễ của Ngô Quang Hải và Diệp Hồng Đào được tổ chức tại nhà hàng tiệc cưới sang trọng bậc nhất thành phố Cần Thơ.

• 4,180 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    ko hiểu sao mình chưa bao giờ có cảm tình với ông đạo diễn này?