TIN TÀI TRỢ.

Angela Phương Trinh hứng chịu hậu quả đáng sợ của phẫu thuật

• 0 Lượt chia sẻ
  • 16.4K Lượt đọc
  • 39 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 4,787 Bài viết

• 9,845 Được cảm ơn

img-4594-83dfd-2kil90915h1rr-1428294895751-13-0-317-597-crop-1428295007972

Lạm dụng phẫu thuật thẩm mỹ từ khá sớm khiến khuôn mặt của Phương Trinh bắt đầu có dấu hiệu biến dạng, chảy sệ.

Cũng như nhiều ngôi sao trẻ khác, Angela Phương Trinh chọn phẫu thuật thẩm mỹ làm phương pháp cải thiện ngoại hình.
    Cuối năm 2012, trong một sự kiện, Angela Phương Trinh bất ngờ xuất hiện với chiếc mũi khác lạ.
    Chưa đợi dư luận đặt ra nghi án, cô đã nhanh chóng thừa nhận mình có phẫu thuật thẩm mỹ. Cô cho biết vì lúc trước đầu mũi hơi to nên đã làm phẫu thuật để chỉnh hình đầu mũi thon gọn lại hơn.
    "Tôi nghĩ khán giả bây giờ không khắt khe trong việc người nổi tiếng dùng đến dao kéo đâu. Vì họ biết sao cũng là người mà thôi, không phải ai cũng đẹp hoàn hảo.
    Chỉnh sửa để đẹp lên thì có gì xấu, miễn là đừng lạm dụng quá. Và quan trọng là có thẩm mỹ thì nhận là có, đừng che giấu"
    .- Angela từng chia sẻ.
    angela-phuong-trinh-hung-chiu-hau-qua-dang-so-cua-phau-thuat
    Chiếc mũi từng phẫu thuật hỏng của Phương Trinh khiến cô không khác gì phù thủy.

Angela Phương Trinh cũng khẳng định mình sẽ vẫn tiếp tục phẫu thuật nếu có chỗ không ưng ý trên cơ thể.
    Thời điểm đó, một vị bác sĩ từng “dao kéo” cho cô tiết lộ rằng "bà mẹ nhí" khá nghiện phẫu thuật, riêng chiếc mũi Angela Phương Trinh đã từng sửa 5 lần.
    Đáp lại lời "tố cáo" của bác sĩ này, Angela Phương Trinh vẫn khăng khăng cho rằng mình chỉ phẫu thuật 1 lần.
    Tuy nhiên, những biến đổi liên tục trên khuôn mặt của Angela Phương Trinh chính là bằng chứng rõ ràng nhất cho việc "nghiện" dao kéo của cô nàng xinh đẹp này.
    Việc lạm dụng phẫu thuật thẩm mỹ từ khá sớm khiến cho khuôn mặt Phương Trinh đã bắt đầu gánh chịu hậu quả. Khuôn mặt ở độ tuổi 21 của Phương Trinh bắt đầu có dấu hiệu chảy sệ và kỳ lạ.
    Mới đây, cô nàng Angela Phương Trinh có mặt tại đêm liveshow 11 của Bước Nhảy Hoàn Vũ 2015 với khuôn mặt khá kỳ lạ.
    Angela Phương Trinh nổi bật giữa hàng khách mời khi gây ấn tượng bằng màn ngậm kẹo mút.
    Tuy nhiên, rất nhiều người đã nhận ra rằng khuôn mặt của Angela Phương Trinh đã bắt đầu gánh chịu hậu quả khi phẫu thuật thẩm mỹ từ quá sớm.
    Phần má có dấu hiệu chảy sệ của Angela Phương Trinh.

Khuôn mặt kỳ lạ của cô nàng khiến nhiều người lo lắng rằng Angela Phương Trinh đang bắt đầu gánh chịu những hậu quả của phẫu thuật thẩm mỹ.

http://soha.vn/giai-tri/angela-phuon...6114247377.htm

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 40 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

• kyk
      Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 68 Bài viết

• 85 Được cảm ơn

Vì chạy theo trào lưu PTTM mà ra chuyện này, thật đáng tiếc cho em
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 857 Bài viết

• 3,177 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đúng là lá cái, lôi mấy cái hình lúc em nó mới PTTM cái mũi nên còn cứng. Giờ đã đẹp quá trời rồi
    • 298 Bài viết

• 1,276 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mấy cái ảnh mặc áo trắng, mặt hơi chảy là mới chụp đây mà. Nhìn hơi biến dạng thật!
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,876 Bài viết

• 11,676 Được cảm ơn

21 tuoi cười đả nhăn nhúm vậy rồi
    • 45 Bài viết

• 85 Được cảm ơn

Nhìn già thật ,già hơn cả em chồng mình cùng tuổi nhiều
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 26 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Theo dõi ct bước nhảy mùa này mình đã thấy mặt, môi PT là lạ rồi. Môi thì có lúc sưng to lên, trông tổng thể mặt cứ gượng gạo, đơ đơ, hic. E này trc đã xinh rồi mà, tự dưng phá hết vẻ tự nhiên, phí quá!
    • 975 Bài viết

• 5,114 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    PTTM chỉ đc thời gian đầu, sau đó nhìn ai cũng thật là gớm ghiếc.
    Như Hồ Quỳnh Hương, hay Thủy Tiên cũng vậy.

6-1939-1428371789
    ava-1459439452535

160331-star-songjoongki3-1459420452863

160331-star-songjoongki4-1459420453217
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 4,017 Bài viết

• 4,497 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    PTTM là con dao 2 lưỡi mà
    If you don't design your own life plan, chances are you'll fall into someone else's plan. And guess what they have planned for you? Not much. (Jim Rohn)
    • 6,556 Bài viết

• 3,712 Được cảm ơn

Thỉnh thoảng mở tv thấy có phim Kính vạn hoa, con mình đòi coi nên mình cũng coi chung. Phương Trinh đóng vai em của Quý ròm, phải nói là rất dễ thương, mặt xinh mà diễn xuất cũng ổn, rồi phim Mùi ngò gai cũng tương tự. Vậy mà lạm dụng dao kéo làm chi bây giờ mới 21 tuổi mà đã ra thế này. Đây là trường hợp thứ 2 mà mình thấy tiếc khi PTTM, đầu tiên là trường hợp Ngân Khánh.
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 257 Bài viết

• 854 Được cảm ơn

Vẫn thấy ẻm đẹp quá trời mà, nhìn em này thích hơn NT ấy
    • Thành viên tích cực 2015
    • 6 năm
    • 2,502 Bài viết

• 11,402 Được cảm ơn

Chắc từ khi chia tay bs Thái gì đó nên ko có cơ hội đi PTTM nữa, nghe nói PTTM một khi theo nó thì phải theo dài dài. Thôi kỳ này em ấy nên quay lại với bs để bs free cho.
    533654_4525803961732_822850116_n

553997_4525806081785_1928330125_n
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 307 Bài viết

• 359 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nói theo đạo Phật thì đây là sự bù trừ của Luật nhân quả thôi mà, ko ngạc nhiên lắm
    Em chọn anh là em chọn BÌNH YÊN
    • 1,623 Bài viết

• 3,773 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Bé này hồi bé xinh lắm mà, ngày xưa xem phim Mùi ngò gai em này đóng xinh hơi là xinh, ko hiểu nó bị bệnh hay sao mà đi thẩm mỹ làm gì. Xấu đi PTTM đã đành, đằng này đã xinh sẵn rồi mà còn phẫu thuật hỏng hết cả mặt.
    • 851 Bài viết

• 3,050 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi star05 Xem bài viết
    Nói theo đạo Phật thì đây là sự bù trừ của Luật nhân quả thôi mà, ko ngạc nhiên lắm
    PTTM liên quan gì đến đạo Phật
    8 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,144 Bài viết

• 4,404 Được cảm ơn

Mình lăn tăn khi các báo cứ gọi em này là "bà mẹ nhí", chuyện này là sao vậy?
    Honesty is a very expensive gift. Do not expect it from cheap people.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 26 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoangyen69 Xem bài viết
    Hinh nhu dong phim vao vai ba me nhi
    • 937 Bài viết

• 1,166 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hoangyen69 Xem bài viết
    Là vầy nè bạn:

Phương Trinh đóng vai chính trong bộ phim Phim Người Mẹ Nhí nên từ đó gọi vậy luôn.

Cốt truyện: 500 năm trước, Uyển Lan sống cùng hai cô con gái tên Chân Trân và Khánh Du, sống chung với họ còn cò người giúp việc tên Mai Liên, họ là những yêu tinh cùng sống trong một ngôi nha. Đến năm 2020, do đi đầu thai trễ, người mẹ Uyển Lan giờ đây chỉ là một cô bé lên 10, vì muốn gia đình sum họp Chân Trân dành phải nhận Uyển Lan làm con nuôi. Phim Người Mẹ Nhí từ đó bắt đầu những tình huống dở khóc dở cười vì bề ngoài họ sống như 1 gia đình thực thụ ở thời điểm đó nhưng bên trong họ vẫn giữ mối quan hệ mẹ con, chủ tớ của 500 năm trước.
    Uyển Lan giờ đây trở thành Người Mẹ Nhí nên đôi khi hành xử kì quặc làm mọi người xung quanh phải khó hiểu, cùng với việc nhiều lúc không thể điều chế được năng lượng của mình nên sử dụng bừa bãi ngay ra nhiều phiền phức. Phim Người Mẹ Nhí cũng cho thấy tấm lòng của người mẹ lo lăng cho con cái của mình dù Uyển Lan của hiện tại chỉ là cô bé 10 tuổi.

211447
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,144 Bài viết

• 4,404 Được cảm ơn

Cảm ơn Xa và Hoa vàng, hihi, mình lại cứ tưởng em này có con rồi!
    Honesty is a very expensive gift. Do not expect it from cheap people.
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2