Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Ấn Độ: Thiếu nữ cắt “của quý” hung thủ hãm hiếp mình

• 3 Lượt chia sẻ
  • 2.41K Lượt đọc
  • 10 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 7,816 Bài viết

• 29,503 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ấn Độ: Thiếu nữ cắt “của quý” hung thủ hãm hiếp mình

PNO - Vụ việc vừa xảy ra tại làng Madhepura (bang Bihar, Ấn Độ), một thiếu nữ đã dùng dao cắt đứt “của quý” của hung thủ từng cưỡng bức mình. Hung thủ cũng chính là chú ruột của nạn nhân.

1%20(61)
    Người dân Ấn Độ biểu tình phản đối vấn nạn cưỡng hiếp hoành hành tại quốc gia này - Ảnh: Independent

Cảnh sát địa phương cho biết, cô gái tầm 17-18 tuổi. Tháng trước, nạn nhân được bố mẹ dẫn đến chú ruột , vốn là người chuyên thực hiện các nghi thức tôn giáo “trừ tà” để chữa bệnh. Dịp này, người chú đã cưỡng bức cô gái.

Ông AK Singh, nhân viên cảnh sát địa phương nói: “Sau khi bị cưỡng bức, cô gái đã đến hội đồng làng trình báo vụ việc, nhưng nơi này không thể giải quyết thỏa đáng. Thế là cô gửi đơn cho văn phòng cảnh sát phụ nữ”.

Ít ngày trước, người chú tiếp tục tìm đến nạn nhân nhằm giở trò đồi bại. Nào ngờ cô bé đã chuẩn bị sẵn một con dao trong người và dùng vũ khí này tự vệ. Nạn nhân nữ đã cắt đứt “của quý” của hung thủ.

Sau vụ việc, người chú bỏ trốn, hiện cảnh sát đang truy tìm y.

Khi được hỏi liệu nạn nhân nữ có phải chịu bất kỳ án phạt nào vì đã gây thương tích cho người khác không, ông Singh trả lời: “Tại sao chúng tôi phải bắt tội cô bé? Ngược lại chúng ta nên khen ngợi lòng dũng cảm và sự gan dạ của em”.

THÙY NHIÊN (Theo Independent)
    http://phunuonline.com.vn/the-gioi/2...h/a125672.html
    Muốn trở về giao diện cũ, các bạn bấm vào đây: https://www.webtretho.com/forum/f26/?styleid=50

Sống là động nhưng lòng luôn bất động
    Sống là thương nhưng lòng chẳng vấn vương
    Sống yên vui danh lợi mãi coi thường
    Tâm bất biến giữa dòng đời vạn biến.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 392 Bài viết

• 939 Được cảm ơn

Khốn nạn. Cháu ruột mà cũng ko tha để cháu được sống yên bình. Nên tôn vinh cô bé này là anh hùng luôn chứ nhỉ. Khoản thêm 10 vụ như vầy thì bảo đảm mấy thằng có ý định hiếp dâm phải suy nghĩ trước khi làm đó chứ.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của linh_mai
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 7,124 Bài viết

• 8,293 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đề nghị áp dụng hình phát này cho những kẻ cưỡng hiếp, nhất là hành động đối với trẻ em ấy.
    cVJSp7
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 5 năm
    • 44 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

ai cũng dũng cảm như em thì tốt quá, cái bon đấy phải trừng trị thẳng tay.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 5 năm
    • 74 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

đề nghị tử hình hết cái bọn này đi, đến cháu ruột nó còn ko tha thì nó còn sống để làm gì?
    • 345 Bài viết

• 1,107 Được cảm ơn

Cắt nhanh, cắt đẹp, cắt gọn, cắt tận gốc! Hy vọng lũ man rợ sẽ không làm gì được em!
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 8,192 Bài viết

• 9,072 Được cảm ơn

Coi như phòng vệ chính đáng, Tước cái "phương tiện gây án" sđi là xong
    • 1,289 Bài viết

• 5,487 Được cảm ơn

Dân tình gì mà man rợ hết sức! Tại sao cha mẹ cũng để yên như vậy thiệt ko hiểu nổi! Bó tay!
    TÔI LUÔN CỨNG RẮN TRƯỚC MỌI THỨ, TRỪ CÁM DỖ!
    • 1,692 Bài viết

• 5,068 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Huongcuocsong Xem bài viết
    Dân tình gì mà man rợ hết sức! Tại sao cha mẹ cũng để yên như vậy thiệt ko hiểu nổi! Bó tay!
    Cứ như lần đầu biết Ấn độ có án hiếp dâm ấy nhỉ? Thê bọn chó đó hiếp dâm tập thể em gái rồi lấy sắt chọc vào cửa mình em cho đến chết, hiếp dâm đến chết rồi treo em lên cây..., thì ai man rợ?
    • 4,323 Bài viết

• 4,571 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dhtran080868 Xem bài viết
    Cứ như lần đầu biết Ấn độ có án hiếp dâm ấy nhỉ? Thê bọn chó đó hiếp dâm tập thể em gái rồi lấy sắt chọc vào cửa mình em cho đến chết, hiếp dâm đến chết rồi treo em lên cây..., thì ai man rợ?
    Chị ấy nói bọn hiếp dâm man rợ và ba mẹ cô bé sao kg có động thái gì bênh vực con, chứ ai chê việc làm của cô bé
    Cái đẹp nằm trong mắt kẻ si tình
    Yêu với Thơ
    • 68 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Con cháu mà sao họ vẫn làm được nhỉ, có phải đây là 1 triệu chứng tâm thần ko nhỉ.