TIN TÀI TRỢ.

Ai sẽ soán ngôi khi Hồ Ngọc Hà bị "phế truất"?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 10.1K Lượt đọc
  • 48 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên tích cực 2015
    • 5 năm
    • 3,797 Bài viết

• 5,177 Được cảm ơn

Mới xem cái QC của Ariel, nta dùng người thường QC, đâu cần sao xiếc qué gì đâu? VD như cái này: https://www.youtube.com/watch?v=t57yAdmp9Ag

Chỉ cần chọn người thường, ko cần nổi tiếng, xinh 1 tý, mặt mũi trung thực 1 tý, đừng có chọn cô quá xấu hoặc trông điêu điêu là được
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 1,420 Bài viết

• 3,302 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi aBebi Xem bài viết
    Mới xem cái QC của Ariel, nta dùng người thường QC, đâu cần sao xiếc qué gì đâu? VD như cái này: https://www.youtube.com/watch?v=t57yAdmp9Ag

Chỉ cần chọn người thường, ko cần nổi tiếng, xinh 1 tý, mặt mũi trung thực 1 tý, đừng có chọn cô quá xấu hoặc trông điêu điêu là được
    Haizzz cái quảng cáo chán chết, bi giờ nếu ko có ng nổi tiếng QC cho SP thì phải có ý tưởng cho đoạn quảng cáo đó thật đặc biệt, làm cho người ta nhớ lâu, từ trước tới giờ thích một QC của Việt nam mà ko cần xài tới ng nổi tiếng đó là Bitis làm năm 2002 - Đúng kiểu vn luôn nhưng ý tưởng khá hay

còn bi giờ, ý tươngr của nhà QC là người nổi tiếng thế thôi
    I need a Doctor
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 10 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

HNH tuổi gì mà đc ngôi nữ hoàng, Mỹ Tâm mới là đẳng cấp. Tại sao cứ phải sexy, hở hang mới được gọi là nữ hoàng, còn người vừa có thực lực vừa sống đàng hoàng như MT lại ko được ca tụng như vậy??? Showbiz Việt giờ nham nhở quá đi :\
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 1,420 Bài viết

• 3,302 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi ohmydbsg Xem bài viết
    HNH tuổi gì mà đc ngôi nữ hoàng, Mỹ Tâm mới là đẳng cấp. Tại sao cứ phải sexy, hở hang mới được gọi là nữ hoàng, còn người vừa có thực lực vừa sống đàng hoàng như MT lại ko được ca tụng như vậy??? Showbiz Việt giờ nham nhở quá đi :\
    Ở đây ca tụng thím Mỳ Tôm ko ngớt lời ý chứ, Việc gì phải tung hô MT ơr một cái topic của HNH? Rõ rang đẳng cấp của MT là hơn hẳn thì việc vì phải giằng co một ngôi vị được coi là "giải trí"? MT hoạt động âm nhạc cơ mà.
    mà nhưngx em ca sĩ mang ra so sánh toàn là đàn em, MH, TT, TT...thì MT đưa vào làm giề giảm giá trị của bả
    I need a Doctor
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,013 Bài viết

• 6,418 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bài này được tung ra chắc để đánh dư luận nghĩ là ptrao tẩy chay em Hà xuất phát từ bàn tay một trong các bạn trẻ trong bài.
    Tẩy chay những sản phẩm sử dụng người đại diện không xứng đáng.
    #SAYNOTOHA #HOADONKOHA
    • Thành viên tích cực 2015
    • 9 năm
    • 444 Bài viết

• 1,198 Được cảm ơn

Các mẹ ở đây lạc quan quá, cố gắng đi tìm biểu tượng giải trí của sô bít Việt cho thế hệ con em có cái gương mà noi theo. Chứ tui chưa bao giờ đặt kỳ vọng tìm kiếm biểu tượng nào cho ra hồn hết. Tui chờ nước mình phát triển đàng hoàng về kinh tế giáo dục văn hóa như nước bạn thì tui mới có hứng quan tâm ai là biểu tượng giải trí. Nhưng sợ tới lúc ấy thì tui cũng thành người thiên cổ rồi. Tui cũng hi vọng sô chậu Việt có được Mỹ Tâm thứ 2 nhưng chắc là mơ. Dù sao cũng may mắn vì sinh ra cùng thời với Mỹ Tâm mà âm nhạc và nhân cách sống của bả đã giúp tôi sống vững vàng, yêu đời như thế này.
    • 2,483 Bài viết

• 1,295 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    HNH có nhiều mánh khóe thôi, MH dễ thương, hát nghe còn hơn HNH, dáng xinh, trẻ trung, tham gia nhiều hoạt động, ca hát, đóng phim, tham gia quảng cáo cũng rầm rộ....MH hát thì cũng có bài Hot, đóng phim cũng có phim hot, ... quảng cáo cũng ok, còn Hà Hồ, lấy tiền của đại gia nhiều rồi tự lăng xê mình chứ thực lực thì gọi là thua mấy người mà nàng ta tự cho là đàn em của nàng....
    Đường dài mới biết ngựa hay
    • 2,479 Bài viết

• 5,035 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em là em ko thích cái cô háng rộng này lâu rồi, cứ bật TV mà có cổ là vợ chồng em ngứa mắt chuyển kênh. Hát như mèo kêu (khổ than con mèo) mà bày đặt mâm trên cái nỗi gì.

Em ko gay gắt lắm cái vụ dùng sản phẩm gì để tẩy chay này kia vì mất công chụp hóa đơn này nọ xong lại chẳng biết up lên diễn đàn, tuy nhiên người thực việc thực, Close up hay Sunsilk là ko dùng lâu rồi. Mỗi cái vụ xà phòng Lifebuoy là đang tìm món thay thế vì lão chồng chỉ quen tắm bằng xà phòng bánh kiểu khô da như thế, mua cái j cũng ko ưng. Các mẹ gợi ý em loại nào để tắm mà mùi nó ko nữ tính, xà phòng ko có dưỡng để tắm xong nó khô khô rít rít đặng em mua cho lão dùng cái.
    • 549 Bài viết

• 2,542 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ em Su Xem bài viết
    Em là em ko thích cái cô háng rộng này lâu rồi, cứ bật TV mà có cổ là vợ chồng em ngứa mắt chuyển kênh. Hát như mèo kêu (khổ than con mèo) mà bày đặt mâm trên cái nỗi gì.

Em ko gay gắt lắm cái vụ dùng sản phẩm gì để tẩy chay này kia vì mất công chụp hóa đơn này nọ xong lại chẳng biết up lên diễn đàn, tuy nhiên người thực việc thực, Close up hay Sunsilk là ko dùng lâu rồi. Mỗi cái vụ xà phòng Lifebuoy là đang tìm món thay thế vì lão chồng chỉ quen tắm bằng xà phòng bánh kiểu khô da như thế, mua cái j cũng ko ưng. Các mẹ gợi ý em loại nào để tắm mà mùi nó ko nữ tính, xà phòng ko có dưỡng để tắm xong nó khô khô rít rít đặng em mua cho lão dùng cái.
    Xà phòng FA
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3