TIN TÀI TRỢ.

Ai sẽ soán ngôi khi Hồ Ngọc Hà bị "phế truất"?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 10.1K Lượt đọc
  • 48 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên tích cực 2015
    • 5 năm
    • 3,797 Bài viết

• 5,178 Được cảm ơn

Tốt nhất là ko cần dùng đại sứ thương hiệu nào hết, chỉ tổ làm đội giá sản phẩm, như vậy doanh nghiệp và Người tiêu dùng sẽ đỡ phải tốn thêm tiền đáng kể cho quảng cáo, xế xôi.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 39 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Tóc Tiên giờ pr tốt nhỉ
    đi đâu cũng thấy TT, TT
    Người người TT, nhà nhà TT
    • 100 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

TT mà tốt lành gì, ở bên Tây nó khác, về VN rồi thì làm ơn mặc đồ đàng hoàng đi ra đường. Cứ toàn mặc áo ngủ với đồ khoe v1 quá đà như vậy mất điểm hết thì gầy dựng hình ảnh quảng cáo kiểu gì.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 32 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Đầy ng để thay,nói lun k có mợ chợ vẫn đông.việt nam đâu hết ca sĩ chứ.nói như thể tài năng xuất chúng k ai thay thế đc

Gởi từ ứng dụng Webtretho của pypyloveme
    • 455 Bài viết

• 5,840 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Không hiểu HH có ngôi gì để soán. Chẳng lẽ giờ có giải thi xem ai giật chồng/ người yêu..người khác nhiều nhất thì được phong là 'nữ quàng ' 'giải trí' ạ?
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 5,140 Bài viết

• 3,045 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi vinamilk1234 Xem bài viết
    Tóc Tiên giờ pr tốt nhỉ
    đi đâu cũng thấy TT, TT
    Người người TT, nhà nhà TT

Mình tò mò ai đang đứng sau em này đấy, thik em ngày bé lắm mà giờ đến bạn bông hậu KD còn có người dấm từ lâu thì ko j là ko thể
    • 1,585 Bài viết

• 18,790 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Dẹp hết không ai xứng đáng làm nữ hoàng giải trí cả. Thà dẹp hết mời Beyonce về làm nữ hoàng quảng cáo kiêm giải trí còn hơn. Ở VN này chả có ai tài năng và thành công sánh ngang Beyonce hết .
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 4,557 Bài viết

• 3,162 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Dù sao cũng phải thử, sao mình không gõ được chữ khác để thêm tên nhỉ?: https://www.surveymonkey.com/s/YD6V27H

• 355 Bài viết

• 5,101 Được cảm ơn

E nghĩ nữ quàng chỉ có nữ quàng mới dẹp đc thôi. E nghĩ chắc là Ngọc Trinh... lol.

Nữ sô bít e nghĩ là Cẩm Ly, Mĩ Tâm, Mĩ Linh phù hợp quảng cáo gia đình, còn trẻ thì Minh Hằng, Đông Nhi, Anna Truong.
    • 5 năm
    • 3,797 Bài viết

• 5,178 Được cảm ơn

Tui cũng chả hiểu ngôi gì mà "soán"?
    Bao giờ có lượt view utube cao thì mới có cơ sở để lên "ngôi" trong sô bít nhé

Cẩm Ly, Đàm Vĩnh Hưng là nghệ sĩ Việt có lượt xem nhiều nhất Youtube

Thứ bảy, 06/06/2015 11:38

Kênh Youtube vừa ra mắt công cụ phân tích "Music Insights" với những thống kê khá thú vị dành cho người yêu nhạc.

Mới đây, Youtube vừa công bố một công cụ phân tích với tên gọi "Music Insights", với mục đích giúp cho các nghệ sĩ "định vị" được lượng người xem video của mình từ khắp nơi trên thế giới. Kho dữ liệu của "Music Insights" hiện tại đang bao gồm danh sách hơn 10.000 nghệ sĩ được ưa chuộng nhất trên Youtube và Google, trong đó có rất nhiều nghệ sĩ Việt Nam.

cam-ly-dam-vinh-hung-la-nghe-si-viet-co-luot-xem-nhieu-nhat-youtube_1

Trải nghiệm công cụ mới mẻ này, người yêu nhạc cũng đã tìm được rất nhiều thông tin thú vị từ các nghệ sĩ mà mình yêu thích, như tổng lượt xem video, số lượt xem chi tiết đến từ các thành phố, quốc gia trên khắp thế giới, cũng như liệt kê những video đạt lượt xem "khủng" nhất của nghệ sĩ đó.

Qua đó, công cụ đã xác nhận Cẩm Ly chính là nghệ sĩ Việt có nhiều lượt xem nhất trên Youtube với hơn 757 triệu lượt xem, xếp sau đó là "Ông hoàng nhạc Việt" Đàm Vĩnh Hưng với gần 450 triệu lượt. Một số ca sĩ có lượng xem cũng rất ấn tượng như Lệ Quyên (420 triệu lượt), Đan Trường (188 triệu lượt), Khởi My (156 triệu lượt), Thùy Chi (122 triệu lượt), Khắc Việt (120 triệu lượt)...

Với nhiều công cụ đa dạng và hữu ích, Youtube ngày càng xứng đáng với vị trí là kênh chia sẻ video hàng đầu và yêu thích của những fan yêu nhạc.

cam-ly-dam-vinh-hung-la-nghe-si-viet-co-luot-xem-nhieu-nhat-youtube_2

cam-ly-dam-vinh-hung-la-nghe-si-viet-co-luot-xem-nhieu-nhat-youtube_3

cam-ly-dam-vinh-hung-la-nghe-si-viet-co-luot-xem-nhieu-nhat-youtube_4

cam-ly-dam-vinh-hung-la-nghe-si-viet-co-luot-xem-nhieu-nhat-youtube_5

Theo Trí Thức Trẻ

http://tintuconline.com.vn/am-nhac/c...6114050013.vnn
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 1,420 Bài viết

• 3,302 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi ME_KEANU Xem bài viết
    Mình tò mò ai đang đứng sau em này đấy, thik em ngày bé lắm mà giờ đến bạn bông hậu KD còn có người dấm từ lâu thì ko j là ko thể
    vậy bà vểnh tai, thè lưỡi, quẫy đuôi nằm chờ đi, ngày mà mấy mẹ ơr đaay vạch mặt TT thành Hồ ly chắc ko lâu đâu nếu đó là sự thiệt, đâu có gì là ko thể
    I need a Doctor
    • 715 Bài viết

• 1,813 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thui mấy mợ làm qc làm qc kiểu hình vẽ dc rồi, để giá rẻ hơn đi mấy ngài qc ạ
    • 9 năm
    • 2,681 Bài viết

• 15,010 Được cảm ơn

HNH tự phong nữ quàng mà mấy ông nhà báo cũng tung hê theo nên thành ra vậy. Chứ nói thật có ai thừa nhận vị trí nữ quàng của thị đâu mà phải kiếm người thay cho mệt hở lều báo
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 182 Bài viết

• 1,754 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    https://www.straitstimes.com/news/spo...record-swimmin

https://us.24h.com.vn/cac-mon-the-tha...24a713170.html

Vote cho em này, Nguyễn Thị Ánh Viên, siêu kình ngư, người làm cả Châu Á thán phục trong đêm qua khi phá kỷ lục 2 nội dung bơi liên tiếp chỉ trong vòng 30 phút

Nói hơi lạc đề nhưng nhìn những vđv thể thao tập luyện và thi đấu, so công sức họ bỏ ra với phần thưởng và sự công nhận của công chúng mà họ nhận được, thật sự rất đau lòng

Đây, các nhà quảng cáo, các thể loại đang liên quan đến con cáo họ Hồ trên kia, nếu muốn lấy lại hình ảnh thì nên chú ý đền những nhân tài thực sự thế này này, đừng rape thị giác của chúng tôi bằng những thứ xôi thịt ngấy mỡ nữa.
    5a9b454d47269d19780f6a7067005802
    • 549 Bài viết

• 2,542 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi matngoc87 Xem bài viết
    https://www.straitstimes.com/news/spo...record-swimmin

https://us.24h.com.vn/cac-mon-the-tha...24a713170.html

Vote cho em này, Nguyễn Thị Ánh Viên, siêu kình ngư, người làm cả Châu Á thán phục trong đêm qua khi phá kỷ lục 2 nội dung bơi liên tiếp chỉ trong vòng 30 phút

Nói hơi lạc đề nhưng nhìn những vđv thể thao tập luyện và thi đấu, so công sức họ bỏ ra với phần thưởng và sự công nhận của công chúng mà họ nhận được, thật sự rất đau lòng

Đây, các nhà quảng cáo, các thể loại đang liên quan đến con cáo họ Hồ trên kia, nếu muốn lấy lại hình ảnh thì nên chú ý đền những nhân tài thực sự thế này này, đừng rape thị giác của chúng tôi bằng những thứ xôi thịt ngấy mỡ nữa.
    5a9b454d47269d19780f6a7067005802
    Trong khi báo chí nước ngoài và các báo lớn trong nước nô nức đưa tin về Ánh Viên, trong khi người dân xem em thi đấu thấy tự hào, cảm động, tối qua mình mở Kenh14 thì thấy tin nổi bật lại về hot girl bỏ chồng, vòng ba idol nào đẹp nhất. Báo cho giới trẻ củ chuối quá. Bảo sao mà có từ trẻ trâu. Một biểu tượng người trẻ khoẻ mạnh, đầy năng lượng, nỗ lực phấn đấu, niềm tự hào của Tổ quốc lại không được cái mương coi trọng bằng vòng 3 idol Hàn.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 3,342 Bài viết

• 22,353 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi bobibom Xem bài viết
    Hoặc là Minh Hằng hoặc là Tóc Tiên đê, vì hai bạn này mềnh đều ưa
    Tui thấy MH ko đc đẹp bằng TT.
    Thị trường sao nữ chọn sao đẹp thần thái tốt thì em TT cũng ok mà tôi vote thêm cho em Trang Khiếu nữa.
    Nhìn Trang Khiếu đẹp mà rất toát lên cái thần của người phụ nữ đàng hoàng.

Hy vọng đời tư các ẻm ổn cả.
    METOOVN: Nạn nhân bị quấy rồi tình dục có quyền lên tiếng tố cáo kẻ quấy rối.
    Tẩy chay ca sỹ Phạm Anh Khoa vì đã quấy rồi tình dục nhiều cô gái trẻ.

Topic: https://www.webtretho.com/forum/f26/pham-lich-to-dich-danh-pham-anh-khoa-ga-tinh-bang-loi-le-tuc-tiu-2659212/
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 1,420 Bài viết

• 3,302 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi FangHN Xem bài viết
    Tui thấy MH ko đc đẹp bằng TT.
    Thị trường sao nữ chọn sao đẹp thần thái tốt thì em TT cũng ok mà tôi vote thêm cho em Trang Khiếu nữa.
    Nhìn Trang Khiếu đẹp mà rất toát lên cái thần của người phụ nữ đàng hoàng.

Hy vọng đời tư các ẻm ổn cả.
    Minh Hằng rõ ràng đẹp và nhìn có cảm tình hơn Tóc Tiên và Trang Khiếu, thấy Trang Khiếu đẹp kiểu sao sao chả hiểu, chắc tại tui thích người đầy đặn chút cơ, ko cần quá cao ráo, mà MH về mảng âm nhạc và film ảnh đều có chỗ đuwngs cả nên MH lợi thế nhiều hơn 2 em non chẻ kia
    I need a Doctor
    • 11 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

theo em nghĩ thì ca sĩ nào có tiền nuôi phong viên lá cải lâu dài sẽ là người chiến thắng.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 3,342 Bài viết

• 22,353 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi bobibom Xem bài viết
    Minh Hằng rõ ràng đẹp và nhìn có cảm tình hơn Tóc Tiên và Trang Khiếu, thấy Trang Khiếu đẹp kiểu sao sao chả hiểu, chắc tại tui thích người đầy đặn chút cơ, ko cần quá cao ráo, mà MH về mảng âm nhạc và film ảnh đều có chỗ đuwngs cả nên MH lợi thế nhiều hơn 2 em non chẻ kia
    Phim MH đóng tui ko xem mà nhạc lại càng ko nghe nên ko biết chỗ đứng của ẻm thế nào. Chỉ là so về nhan sắc thì tôi thích 2 em kia hơn.
    Nói chung là thôi thì em nào cũng được miễn các em đừng sống đời như nữ quàng giật chồng là ok roài.
    METOOVN: Nạn nhân bị quấy rồi tình dục có quyền lên tiếng tố cáo kẻ quấy rối.
    Tẩy chay ca sỹ Phạm Anh Khoa vì đã quấy rồi tình dục nhiều cô gái trẻ.

Topic: https://www.webtretho.com/forum/f26/pham-lich-to-dich-danh-pham-anh-khoa-ga-tinh-bang-loi-le-tuc-tiu-2659212/
    • 462 Bài viết

• 1,692 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nghĩ sao mà minh hằng hã trời. Con ca sĩ suốt đời hạng b hát như mắm, đóng phim như mà đòi đưa nó lên làm nữ quàng. Nói chung cái đám sô chậu cũng đừng tin ai tuyet doi. Thúi thum thủm cả lũ, chẳng qua chưa ai bốc thôi.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của t21_newyork