TIN TÀI TRỢ.

Ai “dám” thay thế Khánh Ly, Hồng Nhung hát nhạc Trịnh?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 10.3K Lượt đọc
  • 81 Trả lời

• Trang 5/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 655 Bài viết

• 1,939 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Namnhu18 Xem bài viết
    Nói như các thím, muốn chê Uncle Ho thì phải giỏi hơn ông ấy đi đã, muốn chê anh Ba Dũng thì phải làm thủ tướng đi đã, cái logic ấy ở đâu ra thế ? Tui thấy hay thì bảo hay, dở thì bảo dở, cũng chả ảnh hưởng gì đến hòa bình thế giới, nha nha nha !!!

Thảo mai quá rồi thím hai, về nhà chăm chồng chăm con, đắp mắt nạ dưỡng da rồi đi ngủ cho khoẻ đi, bớt lên mạng nói nhảm cho nó phẻ cái thân. Tiếng vịt kêu là phải dành cho tiếng hát của mụ Bống HN, hát ngang phè phè, hát thì ít mà diễn trò thì nhiều với cả tiếng của thím Nấm nữa mới giống chứ, nhỉ ?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 418 Bài viết

• 713 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi yenblackcat Xem bài viết
    Thảo mai quá rồi thím hai, về nhà chăm chồng chăm con, đắp mắt nạ dưỡng da rồi đi ngủ cho khoẻ đi, bớt lên mạng nói nhảm cho nó phẻ cái thân. Tiếng vịt kêu là phải dành cho tiếng hát của mụ Bống HN, hát ngang phè phè, hát thì ít mà diễn trò thì nhiều với cả tiếng của thím Nấm nữa mới giống chứ, nhỉ ?
    Thôi thôi về cái vụ da đẹp thì thím còn xách dép chạy dài với tui chứ ở đó mà bày đặt khuyên tui về đắp mặt nạ dưỡng da. Mà thím có hiểu từ thảo mai là gì ko ? Tui mà thảo mai tui đã "Ô cô Khánh Ly, làm sao có ai hát nhạc Trịnh vượt qua cô chứ" sau đó tui sẽ làm 1 cái icon mắc ói sau màn hình đt.
    Mà Hồng Nhung hay KL thì ai hát cũng mắc gớm hết, vại nha !!!
  • Trang 5/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5