TIN TÀI TRỢ.

6 loại trái cây giúp bụng phẳng như mơ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.79K Lượt đọc
  • 57 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Khóa theo yêu cầu
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,603 Bài viết

• 3,097 Được cảm ơn

Mình gần như ngày nào cũng ăn chuối và cà chua từ lâu lắm rồi. Mà bụng vẫn nở ra đấy thôi. Da dẻ cũng chẳng đẹp chỉ được cái nhìn trẻ hơn tuổi thôi.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đã bị khóa
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 61 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Ăn dứa có bị nóng không nhỉ? nhớ hồi xưa ăn dứa bị rộp cả lưỡi. Toàn món mình thích thế này là thế nào:rolleyes:.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 890 Bài viết

• 699 Được cảm ơn

Mình nghĩ chẳng có trái cây nào ăn để bụng phẳng đâu , mà chỉ có trái cây ăn cung cấp vitamin , calorie ... thôi . Muốn bụng phẳng chỉ có cách tập thể dục , ăn khoa học thôi các mẹ ạ . Mình 2 con rồi nhưng trộm vía bụng vẫn phẳng mỗi tội vì lên kg nhiều lúc mang bầu nên da bụng bị rạn .
    • 110 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Kiwi em ăn thấy chua loét, chả sướng gì cả. Trừ các loại có trang trí trên bánh kem còn ăn được, lần nọ được cho, mang về gọt vỏ, hí hửng ăn, ai dè phải cho muối mới nhá nổi. Nhìn thì đẹp vô vàn mà ăn chua quá.
    • 74 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Nuốt nước bọt ừng ực, nghĩ tới món dứa xào thịt bò. Công nhận có dứa đi cùng thịt bò mềm mê tơi, dứa chua chua ngọt ngọt. Ăn hết cả đĩa lúc nào chẳng hay.
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 5,512 Bài viết

• 10,915 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Xiao-Mei Xem bài viết
    Em có một bé rồi chị, hihi...
    Sinh bé thứ hai thì da sẽ khác đúng không chị? Èo, buồn nhỉ?
    Nó còn tùy chất da, độ đàn hồi của da và tuổi sinh bé thứ 2. Chị có bé 2 lúc 32, khi đó già rồi, nên khả năng đàn hồi của da kém lắm! Tuy ko phải là quá xấu (so với tụi bạn chị còn kinh hơn), nhưng bụng cũng có triệu chứng xệ, béo bụng dễ dàng, và tất nhiên ko còn vòng eo 60 mà là ngoài 70 :Crying:.
    Nên các mẹ nên sinh bé sớm nhất có thể, sau đó ăn chơi sau, hehehe.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 258 Bài viết

• 305 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minhphuong180 Xem bài viết
    Ối giời mẹ nó nhầm nhọt rồi. Bơ chính là cái anh chàng đang đứng trên cái avatar đấy (không biết có đúng không). Bố ấy muốn khoe khéo là mình có thân hình đẹp đó mà :Smiling:
    ơ em nhầm to vậy à, ai biết, mấy mẹ nói gì ý ý trong đó em cứ tưởng........... mấy mẹ ni đầu óc cao siêu quá, vớ vẩn là bị đưa vào lùm liền à. hihi
    Heo con của mẹ hay ăn chóng lớn nha, mẹ yêu con gái lắm!

:Rose::Rose::Rose::Rose: :Rose::Rose::Rose::Rose:
    • 258 Bài viết

• 305 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Thi Mau Xem bài viết
    Tui ấy à, tui hay ăn gì nhỉ.

À, tui hay ăn giá, nên da tui trắng và mọng như giá. Hay ăn măng nên cao chân dài như cọc tre. Hay ăn bười để bổ.... bưởi, và chả ăn gì nên eo thon lắm. Giờ tui chỉ ước có thêm 5 tỉ đô nữa cho tròn chục tỉ.
    Bà này giống mình cũng thích ăn giá, cũng thích ăn măng nhưng chỉ khác 1 điều là: nếu có thêm 5 tỉ đô thì sẽ có tròn .... 5 tỉ thôi. buồn như con chuồn chuồn. chán như con gián.
    Heo con của mẹ hay ăn chóng lớn nha, mẹ yêu con gái lắm!

:Rose::Rose::Rose::Rose: :Rose::Rose::Rose::Rose:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,300 Bài viết

• 2,415 Được cảm ơn

Nan giải nhỉ? Công nhận cái vụ v2 này nó ám ảnh dã man, các vòng khác còn fake được chứ v2 này có bao nhiêu khoe hết bấy nhiêu. Tớ chả nghĩ là ăn hoa quả mà bụng đang to thành phẳng được, nếu mà được thế, thì ăn trừ bữa luôn. Hơn nữa bây giờ ở VN, ăn hoa quả gì cũng sợ, khéo chưa phẳng được bụng thì đã chết bố nó mất vì ung thư. Thui, sống chung với mỡ vậy:Laughing:
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 6,565 Bài viết

• 22,843 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tui thấy mẹ Hà Kiến Trúc với Mẹ Embebi đẹp quá luôn mà lúc nào cũng than vãn. Ngắm mấy avatar của các mẹ thì tui thấy các mẹ chắc chắn là bụng rất phẳng. Cho dù bụng không phẳng mà chân dài tới nách như thế thì ...tui nhìn còn mê đừng nói người khác giới, hị hị.

Tui cực kỳ ấn tượng với vẻ đẹp của mẹ Hà Kiến Trúc, mẹ Em bé bi, mẹ Diệp Gia Mi, và Mẹ Fox Family...

Người gì mà đẹp thế, tui ước gì tui là đàn ông đẹp trai thì tui nhất định sẽ cua hết các mẹ, hí hí.
    English is tough stuff

Dearest creature in creation,
    Study English pronunciation.
    I will teach you in my verse
    Sounds like corpse, corps, horse, and worse.
    I will keep you, Suzy, busy,
    Make your head with heat grow dizzy.
    Tear in eye, your dress will tear.
    So shall I! Oh hear my prayer.
    Just compare heart, beard, and heard,
    Dies and diet, lord and word,
    Sword and sward, retain and Britain.
    ...
    • 1,300 Bài viết

• 2,415 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Xiao-Mei Xem bài viết
    Tui thấy mẹ Hà Kiến Trúc với Mẹ Embebi đẹp quá luôn mà lúc nào cũng than vãn. Ngắm mấy avatar của các mẹ thì tui thấy các mẹ chắc chắn là bụng rất phẳng. Cho dù bụng không phẳng mà chân dài tới nách như thế thì ...tui nhìn còn mê đừng nói người khác giới, hị hị.

Tui cực kỳ ấn tượng với vẻ đẹp của mẹ Hà Kiến Trúc, mẹ Em bé bi, mẹ Diệp Gia Mi, và Mẹ Fox Family...

Người gì mà đẹp thế, tui ước gì tui là đàn ông đẹp trai thì tui nhất định sẽ cua hết các mẹ, hí hí.
    Cám ơn đã có lời khen nha, đấy là lý do mà không bao giờ tui dám đi off trên wtt này:Laughing:
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 6,565 Bài viết

• 22,843 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi me_kientruc Xem bài viết
    Cám ơn đã có lời khen nha, đấy là lý do mà không bao giờ tui dám đi off trên wtt này:Laughing:
    Đi off người ta có kiểm tra...bụng hả mẹ nó, hĩ hĩ?
    English is tough stuff

Dearest creature in creation,
    Study English pronunciation.
    I will teach you in my verse
    Sounds like corpse, corps, horse, and worse.
    I will keep you, Suzy, busy,
    Make your head with heat grow dizzy.
    Tear in eye, your dress will tear.
    So shall I! Oh hear my prayer.
    Just compare heart, beard, and heard,
    Dies and diet, lord and word,
    Sword and sward, retain and Britain.
    ...
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 941 Bài viết

• 7,197 Được cảm ơn

Mấy thứ trái cây này tớ cũng thích ăn nhưng chả nghĩ là ăn nó thì bụng phẳng . Cái này còn tuỳ cơ địa mỗi người và chế độ ăn uống nữa .
    Lúc tớ sinh đứa thứ nhất thì sau mấy tháng vóc dáng đã trở lại y như cũ với V2 là 62 .
    Sanh đứa thứ 2 xong thì thấy nan giải hơn nhưng sau 6 tháng cũng lấy lại được các vòng đâu ra đó nhưng lúc này V2 phình ra 66 .
    Giờ tập 3 của tớ lên 6 tuổi rồi và hôm nọ đi may đo thì kết quả là V1: 84 : V2 : 68 : V3 : 93 . V1 thì chả to lên mà chỉ thấy V2 là phình ra dữ nhất tuy nhiên vẫn được coi là không có bụng nhất là ở tuổi này
    Tớ có 1 bí quyết là luôn luôn hóp bụng khi ngồi và đi . Phải thường xuyên vận động như leo cầu thang và làm công việc chân tay + tập thể dục . Ngoài ra cứ thấy mặc quần áo mà hơi chật 1 chút là bớt ăn đi 1 chút .
    sieuthiNHANH2010120133448yta2odrjzm1229641
    • 1,300 Bài viết

• 2,415 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Red Bean Xem bài viết
    Mấy thứ trái cây này tớ cũng thích ăn nhưng chả nghĩ là ăn nó thì bụng phẳng . Cái này còn tuỳ cơ địa mỗi người và chế độ ăn uống nữa .
    Lúc tớ sinh đứa thứ nhất thì sau mấy tháng vóc dáng đã trở lại y như cũ với V2 là 62 .
    Sanh đứa thứ 2 xong thì thấy nan giải hơn nhưng sau 6 tháng cũng lấy lại được các vòng đâu ra đó nhưng lúc này V2 phình ra 66 .
    Giờ tập 3 của tớ lên 6 tuổi rồi và hôm nọ đi may đo thì kết quả là V1: 84 : V2 : 68 : V3 : 93 . V1 thì chả to lên mà chỉ thấy V2 là phình ra dữ nhất tuy nhiên vẫn được coi là không có bụng nhất là ở tuổi này
    Tớ có 1 bí quyết là luôn luôn hóp bụng khi ngồi và đi . Phải thường xuyên vận động như leo cầu thang và làm công việc chân tay + tập thể dục . Ngoài ra cứ thấy mặc quần áo mà hơi chật 1 chút là bớt ăn đi 1 chút .
    Ui quá ngưỡng mộ số đo của mẹ này, nhưng mà khi đi và ngồi cứ phải hóp bụng thì mình chịu:Sad:
    @Xiao_Mei: Người ta k kiểm tra nhưng nhìn là biết liền, v2 là thứ k fake được:Laughing:
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 5,887 Bài viết

• 19,131 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chân dài đến nách nhưng nách kẹp một chồng một con roài mới chán chứ. Kekeke...
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 15,982 Bài viết

• 33,079 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018
    Bài báo không đúng với mình. Cà chua, cam, chuối, táo (ngoài ra còn lê nữa) là 5 thứ mình ăn thường xuyên, và chủ yếu nhưng eo cũng có thon thả lắm đâu, da dẻ cũng rất bình thường, cũng không mịn màng như mình muốn. Khi nào "lỡ" ăn uống nhiệt tình một chút là biết đá biết vàng ngay, có bụng ngay lập tức.

Eo thon hay không phụ thuộc vào cơ địa của mỗi người + chế độ ăn uống nghỉ ngơi hợp lý + tập thể dục thường xuyên.
    "Người Phụ Nữ và bông hoa là hai kỳ công tuyệt vời của Thượng Đế. Tuy nhiên bông hoa là kỳ công tuyệt vời hơn vì…nó không biết nói"
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 941 Bài viết

• 7,197 Được cảm ơn

Ui quá ngưỡng mộ số đo của mẹ này, nhưng mà khi đi và ngồi cứ phải hóp bụng thì mình chịu:Sad:
    @Xiao_Mei: Người ta k kiểm tra nhưng nhìn là biết liền, v2 là thứ k fake được:Laughing:
    Còn chị thì ngưỡng mộ cặp chân của em . Người đâu mà xinh quá . :Rose:
    Nói chứ không phải là lúc nào cũng hóp nhưng phải thường xuyên kiểm soát nó . Tạng của chị cũng dễ mập nhưng cũng dễ xuống . Chỉ ước chi mình cao lên 7 cm cho bằng chị bằng em . Dưng mờ ước thế , chồng lại bảo là " Cao thế thì lấy thằng nào rồi chứ thèm vào lấy tôi à " :Laughing:
    sieuthiNHANH2010120133448yta2odrjzm1229641
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,080 Bài viết

• 1,354 Được cảm ơn

Nghe chữ bụng phẳng như mơ mà nuốt nước bọt ừng ựng. Ước gì....ôi... ước gì...
    Yêu màu tím :LoveStruc:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 58 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Ui, vậy ở đây em là vô địch bụng to, hic hic... Có ai vòng bụng 85 như em không ??? May mà em đánh liên tục hai trận rồi, tập 2 cũng được 9 tháng, bỏ bú rồi. Bây giờ thì tha hồ mà giảm cân mí lại tập thể dục !!!
    Em nghe kêu dưa hấu và dâu tây cũng làm giảm mỡ bụng đấy.
    • 1,307 Bài viết

• 504 Được cảm ơn

Em thì người ốm nhách từ 53kg hồi con gái ==> có 1 con còn 43Kg, nhưng bụng vẫn to như hồi 53Kg
    Chán thế chứ lị
    .............Dù là “Believe” thì ở giữa vẫn có “lie”.Dù là “Friend” thì đến cuối vẫn là “end”.Dù là “Lover” thì sau cùng cũng “over”.Dù đã có “Wife”thì trong lòng vẫn có “if” .Dù là “Husband” thì ở giữa vẫn có “ban"............