TIN TÀI TRỢ.

5 mẫu đàn ông nên “cưới ngay, kẻo lỡ”

• 14.9K Lượt chia sẻ
  • 143K Lượt đọc
  • 86 Trả lời

• Trang 2/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 5

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 418 Bài viết

• 713 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi romeojuliet Xem bài viết
    Nói cho Bạn đỡ cảm thấy lẻ loi là R cũng có đủ 5 điểm trên (he he cho tự sướng phát nhe bà con ! ). Có luôn cả nhan sắc và tiền thì vừa đủ sài , nhưng vẫn chưa dzợ đấy thôi . Bạn hem phải là thằng đàn ông duy nhất nên đừng tủi thân hen !!!
    Đổi tên Rô Mê Nổ đi dạo này quăng lựu đạn dữ lắm rồi nha.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 418 Bài viết

• 713 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Evans. Xem bài viết
    Cũng tùy thôi chị ơi. Tôi có thằng em, thấy nó bảo toàn 45 phút cho đến 1 tiếng. Nhưng cũng vì xấu trai và tiền chưa nhiều lắm nên giờ đã vợ con gì đâu. Tối nào cũng ngồi nhìn cái điện thoại cười hềnh hệch.
    Cám cảnh lắm chị ạ.
    Hỏi e bác có chịu về đầu quân cho e ko ? E đang tính bán Vi a gờ ra, quay cái cờ líp live quảng cáo hẳn là đông khách lắm.
    Gì chứ đàn ông Vn yếu sl nhất thế giới.
    Có nước nào mà nhan nhản quảng cáo bổ thận, tráng dương trên giờ vàng như Vn ko ?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 6,784 Bài viết

• 31,318 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trong 5 mục thì có 3.5 mục thuộc diện cơ bản cần thiết để làm nên người đờn ông rồi: là có trách nhiệm, có chí phấn đấu, tôn trọng phụ nữ và hiểu biết.

Nhưng có 2 cái còn lại tui cho rằng tạo nên nét hấp dẫn đặc biệt , đó là Hài hước và tinh tế, đặc biệt là tinh tế. Đàn ông tinh tế không dễ tìm, nhiều khi nó có một phần bẩm sinh tạo nên tính cách này. Đàn ông tinh tế biết cách ứng xử hài hòa, biết nhìn thái độ người khác đoán suy nghĩ của họ. Đàn ông tinh tế biết để ý tới xung quanh và nên biết người phụ nữ của mình muốn gì. Ví dụ là để ý thấy cái túi xách của bạn gái đã sờn, thì sinh nhật tới ta tặng cái túi, chứ đừng tặng lọ nước hoa hay bó bông, hoặc tệ hơn nữa là hỏi "em thích gì anh tặng".

Nói túm lại, phụ nữ tinh tế và đàn ông tinh tế đều hấp dẫn. Đáng lẽ nó phải làm một cái mục to chành ành, chứ đằng này lại nằm tít ở mục số 5, lại ghép chung với hiểu biết. Hừm.
    8 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 10 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Tinh tế thì mình thấy ít đàn ông có được lắm,nếu có chỉ là anh ta tự nhận
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thế mà mình lại muốn cưới cái người ngược lại 5 cái trên ((( . Chắc em đang bị điêng :v
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 6,784 Bài viết

• 31,318 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi TruongNam2106 Xem bài viết
    Thế mà mình lại muốn cưới cái người ngược lại 5 cái trên ((( . Chắc em đang bị điêng :v
    Giỡn quài vậy em gái đẹp, lấy ai thì lấy, đừng bao giờ lấy phải người vô trách nhiệm nha. Người vô trách nhiệm là nó ăn vô máu luôn, làm bạn còn ko muốn chớ đừng nói tới cưới. Nhớ nha. Nhớ đó. Đi ngủ cũng phải lẩm nhẩm câu này cho nhớ.
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 7 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình chưa lây vợ, cũng tự tin đạt dc hầu hết các điều trên, thậm chí còn vượt trội.
    Tuy nhiên mình quá xấu trai thì sao đây bà con?
    Thực tế đâu phải người phụ nữ nào cũng suy nghĩ dc như vậy? Và đáng ra phải thêm vào đk là ko dc quá xấu hahaha
    • 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

giỡn chơi hoài mình tìm đỏ mắt có thấy ai như vậy đâu con trai VN sợ xấu hổ nên ít ng đội vợ lên đầu lắm
    -----Mylife------
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 418 Bài viết

• 713 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi anfaret Xem bài viết
    Mình chưa lây vợ, cũng tự tin đạt dc hầu hết các điều trên, thậm chí còn vượt trội.
    Tuy nhiên mình quá xấu trai thì sao đây bà con?
    Thực tế đâu phải người phụ nữ nào cũng suy nghĩ dc như vậy? Và đáng ra phải thêm vào đk là ko dc quá xấu hahaha
    Thì chỗ nào xấu chú cứ đắp lên bằng tiền là đẹp ngay ấy mà
    • 69 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Mình đang yêu một người đàn ông như vậy? Vậy cưới luôn à? :v
    • 74 Bài viết

• 102 Được cảm ơn

Bài báo thiếu mẫu quan trọng nhất là 18cm 20 phút
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 235 Bài viết

• 469 Được cảm ơn

Trên đời này đàn ông được 5/5 như vầy tuyệt chủng gần hết gòi. Còn thiểu số 3/5, 4/5 là cũng bị mấy mẹ zớt sạch, chắc còn mỗi ông Romeo gì đó hiện được quánh giá là động zật quý hiếm đang bị bà con săn lùng ráo riết hehe
    Có thể còn 1 thằng cha 4/5 nữa đang trong vòng bủa zây phong tỏa của tui
    Cứ yêu đi - Nhưng hãy nhớ, sau yêu là chia tay
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chết em thấy em chả có cái nào, xác định ế rồi
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

điều đầu tiên cần là sự chung thủy
    • 86 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Hơi phiến diện, mỗi người một sự phù hợp khác nhau, không thể nào hoàn toàn đúng được
    • Thành viên tích cực 2015
    • 6 năm
    • 2,502 Bài viết

• 11,402 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me tron vo Xem bài viết
    điều đầu tiên cần là sự chung thủy
    Thật ra có trách nhiệm là bao hàm cả chung thủy rùi gái ạ Vì có trách nhiệm là trách nhiệm cả gia đình và xã hội. Loại ko có trách nhiệm mới lăng nhăng thui.
    Mình chỉ cần 2 điều cơ bản: trách nhiệm và hài hước. Trách nhiệm chứng tỏ anh ta yêu thương gia đình, vợ con. Hài hước chứng tỏ anh ta thông minh, thông minh thì có cơ hội giàu rất cao, mà ko giàu thì ở bên anh ta cũng thấy vui vẻ.
    Còn mấy điều khác, thêm chút đỉnh thì càng tuyệt, hehe
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 164 Bài viết

• 422 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vancouver1410 Xem bài viết
    Tinh tế thì mình thấy ít đàn ông có được lắm,nếu có chỉ là anh ta tự nhận
    Đàn ông tinh tế chắc là "chuẩn men" chứ đàn ông thường thì rất rất hiếm tinh tế,không có ông nào để ý chi tiết vụn vặt vì não của họ có cơ chế như vậy rồi,không phải như chị em chúng mềnh!
    Sài Gòn lạc nhau là mất,kẻ ở người đi lối vô tình!
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 5 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Gauna Xem bài viết
    Trong 5 mục thì có 3.5 mục thuộc diện cơ bản cần thiết để làm nên người đờn ông rồi: là có trách nhiệm, có chí phấn đấu, tôn trọng phụ nữ và hiểu biết.

Nhưng có 2 cái còn lại tui cho rằng tạo nên nét hấp dẫn đặc biệt , đó là Hài hước và tinh tế, đặc biệt là tinh tế. Đàn ông tinh tế không dễ tìm, nhiều khi nó có một phần bẩm sinh tạo nên tính cách này. Đàn ông tinh tế biết cách ứng xử hài hòa, biết nhìn thái độ người khác đoán suy nghĩ của họ. Đàn ông tinh tế biết để ý tới xung quanh và nên biết người phụ nữ của mình muốn gì. Ví dụ là để ý thấy cái túi xách của bạn gái đã sờn, thì sinh nhật tới ta tặng cái túi, chứ đừng tặng lọ nước hoa hay bó bông, hoặc tệ hơn nữa là hỏi "em thích gì anh tặng".

Nói túm lại, phụ nữ tinh tế và đàn ông tinh tế đều hấp dẫn. Đáng lẽ nó phải làm một cái mục to chành ành, chứ đằng này lại nằm tít ở mục số 5, lại ghép chung với hiểu biết. Hừm.
    Em cũng suy nghĩ như chị.
    Một người đàn ông tinh tế sẽ tự biết người phụ nữ của mình cần gì.
    Càng tuyệt vời hơn khi người ấy hài hước vui tính. Có giận thì cũng ko giận lâu được
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 6,784 Bài viết

• 31,318 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi msguitar Xem bài viết
    Đàn ông tinh tế chắc là "chuẩn men" chứ đàn ông thường thì rất rất hiếm tinh tế,không có ông nào để ý chi tiết vụn vặt vì não của họ có cơ chế như vậy rồi,không phải như chị em chúng mềnh!
    Ko chắc đâu à nha. Vụn vặt khác với tinh tế (biết để ý). Nói chung, đờn ông tinh tế khó kiếm, nhưng nó thường xuất hiện ở người sâu sắc và biết quan tâm tới người khác.
    • 12 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Gửi tdna: Vậy là nhờ vợ mà bạn trở nên quyến rũ trong mắt các cô gái đúng không? Đừng quên công của vợ nha! Người sẵn sàng ở bên bạn khi bạn còn chưa có các tính tốt kể trên càng đáng trân trọng. Chúc gia đình bạn hạnh phúc.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 2/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 5