TIN TÀI TRỢ.

4 sắc đẹp Việt cứ mãi "nổi trôi"

• 0 Lượt chia sẻ
  • 7.52K Lượt đọc
  • 30 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 227 Bài viết

• 395 Được cảm ơn

Đó là 4 cô gái - 4 sắc đẹp Việt mãi chưa thể "trèo" lên được đỉnh cao của sự nổi tiếng trong làng giải trí.

1. Vương Thu Phương

Từng giành giải Siêu mẫu ăn ảnh 2010, nhưng cái tên Vương Thu Phương vẫn cứ chìm nghỉm trong làng mẫu.

Quyết tâm "phục thù", chân dài này quay lại cuộc thi vào năm sau. Và với thể hình đẹp, gương mặt sáng, cô đã chiến thắng thuyết phục giải vàng Siêu mẫu 2011. Tuy được đánh giá là một nhân tố có thể bùng nổ, nhưng sau đó, Vương Thu Phương vẫn chật vật tìm chỗ đứng trong làng mẫu dù đã giành được vị trí cao nhất trong cuộc thi người mẫu uy tín nhất Việt Nam.

Tại Hoa hậu Việt Nam 2012, nhiều người không khỏi bất ngờ khi Vương Thu Phương cũng gửi hồ sơ dự thi.

Ngay từ vòng loại, cô gái sinh năm 1991 có gương mặt khả ái, chiều cao 1m77, số đo ba vòng 86-64-94 được đánh giá là thí sinh sáng giá nhất cho chiếc vương miện. Song do scandal và những lùm xùm xung quanh chuyện lấy chồng, Vũ Thu Phương đã bị BTC loại khỏi cuộc thi. Và cũng từ đó đến nay, tên tuổi của cô nàng cũng cứ "phập phù" như những ngày đầu mới bước chân vào làng giải trí.
    1365553368152
    Vương Thu Phương có khuôn mặt khả ái,được đánh giá là hợp thị hiếu công chúng
    1365553368164
    Tuy nhiên tên tuổi của cô cứ mãi 'phập phù"không leo lên cao
    1365553368172
    sau scandal lấy chồng cô được đặt biết danh'người đẹp nói dối"

2. Hoàng Oanh Next Top Model

Trong showbiz Việt, công chúng đã chứng kiến nhiều trường hợp người đẹp nổi tiếng nhờ "siêu vòng 1". Đó chính là Thủy Top và Elly Trần. Song không phải ai cũng may mắn được như vậy. Hoàng Oanh - cô nàng từng lop Top 11 tại Vietnam's Next Top Model 2010 - còn sở hữu "tòa thiên nhiên" được đánh giá là "bom tấn" gấp bội phần.

Ngoài ra, Hoàng Oanh còn rất chịu khó chụp ảnh sexy, khai thác triệt để vòng 1 "hơn người" của mình. Song tính đến thời điểm này, tên tuổi của chân dài sinh năm 1990 vẫn chưa thể "phủ sóng" rộng rãi với công chúng Việt.

Qua trường hợp của Hoàng Oanh, có thể lý giải rằng, có lẽ người hâm mộ đã quá chán ngán và bội thực với những chân dài chỉ mải miết khoe da thịt, vòng 1 mà sự nghiệp không có gì quá nổi trội.
    1365553368181
    Ngọc Oanh rất chịu khó khai thái ngực khủng của bản thân
    1365553368187
    Khoe ngực rất táo bạo,nhưng điều này không vớt vát được tên tuổi của cô
    1365553368200
    1365553368191
    1365553368205
    Việc các người mẫu chỉ biết khoe da thịt đã trở nên nhàm chán và bội thực trong mắt công chúng

3. Diệp Lâm Anh

Không thể phủ nhận, Diệp Lâm Anh là một cô nàng khá đa năng và có sắc vóc. Từng có 6 năm là thành viên chính của nhóm nhảy Bigtoe tại Hà Nội, cô nàng bất ngờ đi thi Vietnam's Next Top Model và lọt vào Top 10. Nhưng thay vì đi theo con đường người mẫu, chân dài này đột ngột chuyển hướng sang làm ca sĩ.

Cố gắng xây dựng hình ảnh một cô nàng cá tính, sexy, biết hát và biết nhảy, song cái tên Diệp Lâm Anh chỉ dừng lại mức thường thường bậc trung. Như để "tiếp lửa" cho sự nghiệp, ngay đầu năm 2013, cô nàng tung bộ ảnh bán nude gây sốc với trăn. Song bộ ảnh này bị đánh giá mang yếu tố phản cảm hơn là đẹp và nghệ thuật. Theo đó, Diệp Lâm Anh vẫn dậm chân tại chỗ trong con đường lên đỉnh cao của sự nổi tiếng.
    1365553368221
    Diệp Lâm Anh có sắc vóc nhưng không quá nổi trội nên dễ bị lẫn vào đám đông
    1365553368225
    Bộ ảnh bán nude với trăn đầu năm 2013 chẳng thể cứu được tên tuổi của cô

4. Ái Phương

Sau khi đạt giải đồng Siêu Mẫu Việt Nam, Ái Phương đã chính thức lấn sân sang lĩnh vực ca hát. Không chỉ sở hữu gương mặt thanh tú, dễ gây thiện cảm với nụ cười dễ thương, sắc vóc đẹp, Ái Phương còn có giọng hát và biết đàn piano.

Tuy nhiên, sau vài năm bước vào lĩnh vực ca hát, Ái Phương chưa tạo được nhiều ấn tượng với người hâm mộ. Nhiều người cho rằng vì bản chất Ái Phương hiền quá, thiếu cá tính, như thế vô tình khiến cô bị mờ nhạt trong giới showbiz toàn "chân dài đầu có sạn".

Ngoài ra, gu âm nhạc của Ái Phương vẫn chưa được xây dựng rõ ràng, phù hợp với giới trẻ. Nhưng quan trọng nhất là người đẹp sinh năm 1989 không tìm được bài hit để thúc đẩy tên tuổi của bản thân lên một tầm cao mới.
    1365553368230
    Ái Phương có khuôn mặt sáng ,sắc vóc đẹp nhưng cô vẫn cứ mãi'nổi trôi"
    1365553368242
    Cái cô đang thiếu là 1 bài hit để đẩy tên tuổi của mình
    Nguồn:http://www.tuongtacsao.com/4-sac-dep...troi-_871.html
    mẹ yêu Tàu bay và bố Biên
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 95 Bài viết

• 135 Được cảm ơn

Ngoài em VTP "nói dối" thì những em kia đối với mình là "chìm ngỉm" cứ chẳng "nổi" gì (đối với mình thôi nhá vì mình chả biết em nào trong số ý cả). Cái ảnh em O khoe ngực trông phản cảm quá.
    • 11,553 Bài viết

• 18,164 Được cảm ơn

Mấy em này là "hàng trôi nổi" thì xứng đáng quá rồi còn gì

VUA HÒA GIẢI
    584Uong-sua-dau-nanh-giup-tang-vong-1-phai-khong-AloBacsi
    Xữa Đậu Lành lúc lào chả được
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 227 Bài viết

• 395 Được cảm ơn

công nhận là mấy em ấy đẹp thật,trừ Ngọc Oanh ra,nhìn ngực khủng khiếp quá
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 5,690 Bài viết

• 8,855 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi metaubay Xem bài viết

1365553368191
    cho em hỏi ảnh này có pts k vậy
    nhìn đơ như ngực giả ý
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 227 Bài viết

• 395 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi LyBéo Xem bài viết
    cho em hỏi ảnh này có pts k vậy
    nhìn đơ như ngực giả ý
    mình nghĩ là slicon,nhìn không khác 1 quả bóng chuẩn bị đá
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 988 Bài viết

• 992 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em H.Oanh có nick name là Totti phải ko?
    • 1,487 Bài viết

• 4,957 Được cảm ơn

em vương thu phương bị mụt ruồi ở cổ, cái mụt đó làm cản trở sự nghiệp của ẻm, ẻm đẹp ẻm tài cở nào không cần biết, có mụt đó coi như thua. thanh ngọc cũng có 1 cái nhưng bên phải, bởi vậy sự nghiệp vẫn làng nhàng

[IMG]http://us.************/upload/2-2013/images/2013-04-09/1365481248-sao4.jpg[/IMG]
    • 1,132 Bài viết

• 3,638 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thiếu em Hồng Quế nữa.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 132 Bài viết

• 123 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mivannguyen Xem bài viết
    em vương thu phương bị mụt ruồi ở cổ, cái mụt đó làm cản trở sự nghiệp của ẻm, ẻm đẹp ẻm tài cở nào không cần biết, có mụt đó coi như thua. thanh ngọc cũng có 1 cái nhưng bên phải, bởi vậy sự nghiệp vẫn làng nhàng

[IMG]http://us.************/upload/2-2013/images/2013-04-09/1365481248-sao4.jpg[/IMG]
    hiz chị ơi sao nốt ruồi ở cổ lại cản trở sự nghiệp ạ , thế còn nốt ruồi ở cái hõm ở cổ thì sao ạ ?
    • 3,435 Bài viết

• 7,850 Được cảm ơn

nhìn e Hoàng Oanh thấy ngộp thở không chịu nổi, ai thấy đẹp chứ mình thấy phô dã man
    còn VTP xứng đáng danh hiệu người đẹp mặt dày, hình cưới đầy ra đó mà cứ chối leo lẻo lết hết cuộc thi này cuộc thi khác
    NHỮNG GÌ BẠN TYPE SẼ THỂ HIỆN CON NGƯỜI CỦA BẠN
    • 2,631 Bài viết

• 9,550 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi dia_kon Xem bài viết
    hiz chị ơi sao nốt ruồi ở cổ lại cản trở sự nghiệp ạ , thế còn nốt ruồi ở cái hõm ở cổ thì sao ạ ?
    mình thì có 1 cái nằm ngay chỗ tiếp giáp cố với thân
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 227 Bài viết

• 395 Được cảm ơn

giờ mới biết vụ nốt ruồi này.hay đấy.mình cũng có 1 cái ở cổ
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 227 Bài viết

• 395 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi camapnhumi Xem bài viết
    Thiếu em Hồng Quế nữa.
    em Hồng Quế cũng nổi mà mẹ nó,tuy là nổi toàn scandal
    • 416 Bài viết

• 272 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018

nói vậy mình cũng có 1 nốt ruồi ở cổ nè, sự nghiệp thì cứ tèn tèn ko đc gì cả, vd như ng ta đc tăng lương đc cả triệu thì mình đc 2-3 trăm, có khi nào nốt ruồi cản trở sự nghiệp ko ta? hay là xóa đi nhỉ?
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 227 Bài viết

• 395 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi TNK_1981_1985 Xem bài viết
    nói vậy mình cũng có 1 nốt ruồi ở cổ nè, sự nghiệp thì cứ tèn tèn ko đc gì cả, vd như ng ta đc tăng lương đc cả triệu thì mình đc 2-3 trăm, có khi nào nốt ruồi cản trở sự nghiệp ko ta? hay là xóa đi nhỉ?
    mình cũng có suy nghĩ là xóa đi,không biết có tác dụng không?
    • 5,561 Bài viết

• 6,283 Được cảm ơn

dổ ôi, thảo nào ... mình có những 4 cái
    "Khi bạn yêu một ai đó, mọi mong ước thầm kín bấy lâu nay bắt đầu bộc lộ. Elizabeth Bowen ''
    • 1,257 Bài viết

• 2,902 Được cảm ơn

Ớ ! Mình thì lại thấy ng ta nói " Nốt ruồi ở cổ - có lỗ tiền chôn " cơ mà ???

Mình kg có cái nào ở cổ hết, mà sự nghiệp của mình cũng phình phường lắm.
    • 530 Bài viết

• 1,779 Được cảm ơn

Mình có cái mụn ruổi y chang em VTP, thảo làm sao mà mình cứ ko có tí tiền, ko có tí công việc nào. dù rất cố gắng hu hu
    • 1,563 Bài viết

• 3,256 Được cảm ơn

Trong 4 em trên mình chỉ thích Ái Phương thôi, đẹp nhẹ nhàng mà sắc sảo, có điều giống giống Mai Phương Thúy, em không có cá tính nổi trội nữa nên vẫn đang chìm ngỉm. Còn bạn VTP ngày xưa mà không dính cái scandal thì bi giờ chắc cũng là sao bự rồi, về sắc vóc đều hơn hẳn các me trong showbiz
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2