TIN TÀI TRỢ.

4 công thức phối đồ trẻ trung với blazer hoa

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.76K Lượt đọc
  • 10 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 5,194 Bài viết

• 1,917 Được cảm ơn

http://tintuconline.com.vn/vn/thoitr...lazer-hoa.html

Biến mình thành quý cô bùng nổ, trẻ trung và thật ngọt ngào cho tuần mới cùng blazer hoa.

Blazer hoa vốn là một trong những xu hướng được phái đẹp cực kỳ yêu thích trong năm 2012. Điểm mạnh và cũng là... điểm yếu của nó chính là sự nổi bật một cách tuyệt đối, khiến người mặc trở nên cực kỳ bắt mắt ngay khi khoác vào. Có lẽ chính bởi vậy mà nhiều chị em e ngại diện blazer hoa xuống phố. Hôm nay, hãy cùng chúng tôi áp dụng 4 kiểu mix đồ đơn giản và vô cùng trẻ trung với blazer hoa, bạn nhé.

1. Mix cùng sơ mi trắng và quần jeans
    123

Với sự nổi bật có sẵn của blazer hoa thì một chiếc sơ mi trắng và quần jeans là quá đủ để tôn lên sự nữ tính, ngọt ngào mà vẫn "kéo" vẻ rực rỡ, ấn tượng của họa tiết hoa xuống. Với set đồ này, bạn hãy chú ý chọn phụ kiện có trùng màu với họa tiết trên áo blazer để khiến bộ trang phục của mình hài hòa và tinh tế hơn nhé.

2. Mix cùng váy liền trơn màu

456

Những chiếc váy liền trơn màu mix cùng blazer hoa giúp bạn có được vẻ duyên dáng, gợi cảm và rất bùng nổ, sành điệu. Mạnh dạn tìm những sắc màu rực rỡ, hài hòa với họa tiết trên áo hoặc đơn giản hơn, chỉ cần một chiếc váy đen hoặc trắng. Kết hợp chúng với giày cao gót, statement necklaces, vậy là bạn đã tự biến mình thành một cô nàng fashionista thời thượng và cuốn hút rồi.

3. Mix cùng jumpsuit

789

Cũng giống như váy liền, jumpsuit giúp nhấn nhá cho vẻ sành điệu, cá tính của bạn khi mix cùng blazer hoa. Bên cạnh đó, với thiết kế đa dạng, jumpsuit sẽ là điểm nhấn cho sự hiện đại, trẻ trung và có phần phá cách của bạn đấy. Đừng quên các phụ kiện như vòng cổ, vòng tay để khiến set đồ của mình hoàn thiện hơn, bạn nhé.

4. Mix cùng crop top và chân váy bút chì

101112

Nếu bạn là một cô nàng tự tin và luôn biết cách khiến mình nổi bật hơn thì set đồ lý tưởng: blazer hoa, crop top và chân váy bút chì sẽ giúp bạn ghi điểm thêm trong mắt những người xung quanh. Quyến rũ, thanh lịch và vô cùng thời thượng, chẳng có lý do gì để bạn bị "chìm lỉm" giữa đám đông với set đồ này.
    bong-horz HUESjQG HUESp7

9HRiRt89HRip7

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 6,153 Bài viết

• 17,250 Được cảm ơn

Đẹp quá.........................
    Cảm xúc khi 2 vạch

Ai chưa 2 vạch thì có 2 vạch, ai có 2 vạch rồi thì bình an 9m10d, con yêu khoẻ mạnh, thông minh, đáng yêu nhất trên đời!!!

Om ta rê, tút ta rê, tu rê soa hoa Tự hào vì là Thành viên Nhà MUM
    • 517 Bài viết

• 1,019 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mua cái ni ở đâu nè ?
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 4,023 Bài viết

• 10,549 Được cảm ơn

Nhìn đẹp quá mê mẩn luôn, nhìn lại mình chưa vợt được áo Blazer hoa nào cả.
    catcatard20060418_7_be+Nhim
    Chớ thấy đông tàn hoa rụng hết
    Đêm qua sân trước một nhành mai
    ?action=view&current=Hnhnh164
    • 6,113 Bài viết

• 23,693 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tungvy Xem bài viết
    Nhìn đẹp quá mê mẩn luôn, nhìn lại mình chưa vợt được áo Blazer hoa nào cả.
    Blazer hoa em thấy hiếm. Đợt trước thằng Zara và Warehouse có 1 mẫu mà hết nhanh chớp nhoáng. Chờ mãi chả thấy back in stock gì cả. Lý ra blazer hoa mặc vào mùa thu thế này là cực hợp mà sao bọn nó chả thằng nào ra mẫu cho em thèm nhỉ? Hôm rồi em mua được khúc vải hoa to xinh xinh đem đi may rồi. Bà chị thấy cái áo sơ mi trắng cổ phối ren ở hình 3 ko? Của HM đới! Có vợt luôn hông chụy?
    • 892 Bài viết

• 2,174 Được cảm ơn

Nhìn giày kìa! Mê mấy đôi giày quá thôi.

Công nhận, phối đẹp.
    • 538 Bài viết

• 648 Được cảm ơn

blazer hoa mà sặc sỡ như vầy thì bên trong phải là màu trơn k0 hoa k0 họa tiết gì, vì cái khoác ngoài đã quá sặc sỡ rùi
    (Chữ ký vi phạm Quy định được xóa bởi Admin. Vui lòng tham khảo Quy định của diễn đàn và tuân thủ để tránh bị khóa ID)
    • 1,428 Bài viết

• 430 Được cảm ơn

Hôm trước em cũng tính oder 1 em nhưng thấy hoa hoét sao í! Hihihi...chị hoatamxuan ơi! Em thấy WAREHOUSE còn 1 mẫu hoa đấy ạ!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 4,023 Bài viết

• 10,549 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoatamxuando Xem bài viết
    Blazer hoa em thấy hiếm. Đợt trước thằng Zara và Warehouse có 1 mẫu mà hết nhanh chớp nhoáng. Chờ mãi chả thấy back in stock gì cả. Lý ra blazer hoa mặc vào mùa thu thế này là cực hợp mà sao bọn nó chả thằng nào ra mẫu cho em thèm nhỉ? Hôm rồi em mua được khúc vải hoa to xinh xinh đem đi may rồi. Bà chị thấy cái áo sơ mi trắng cổ phối ren ở hình 3 ko? Của HM đới! Có vợt luôn hông chụy?
    Nó hem có tay, chị em mềnh khó mặc vào chống công quyền nhắm hơ hơ , thoai lấy cái peplum kia đê.
    Hôm nào may xong mang chị xem nhé, chị thik Blazer hoa nhắm mà chưa vợt được cái nào cả.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 4,023 Bài viết

• 10,549 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi rubi111810 Xem bài viết
    Hôm trước em cũng tính oder 1 em nhưng thấy hoa hoét sao í! Hihihi...chị hoatamxuan ơi! Em thấy WAREHOUSE còn 1 mẫu hoa đấy ạ!
    Cho chị xin đường link đi, giời ơi lại còn lỗi sau 45 giây nữa chứ
    • 2,802 Bài viết

• 2,360 Được cảm ơn

Bà chị của iem dạo này đầu tư vào thời trang nhiều ghê. Trên asos có cái hoa này này chị ơi.
    image1xxl

image4xxl

image4xxl

image4xxl
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)