TIN TÀI TRỢ.

360 độ vẻ đẹp của Công nương Anh

• 0 Lượt chia sẻ
  • 7.22K Lượt đọc
  • 49 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 142 Bài viết

• 566 Được cảm ơn

Thích Kate của ngày trẻ trung, khỏe khoắn, năng động hơn Kate bây giờ, gầy, khô, nhìn lúc nào cũng mệt mỏi. Tóc xõa làm trông đầu to hơn người vì người bé quá, nhất là phần mông.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 381 Bài viết

• 848 Được cảm ơn

Bạn nì ăn mặc đơn giản, áo váy cũng không hề cầu kỳ rườm rà mà vẫn đẹp, vẫn sang trọng quá. Rất rất rất rất thích gu của bạn này! (Không phủ nhận là bạn hơi gầy)

Hic, sao các cô người mẫu nhà mình cứ phải hở chỗ nọ, xẻ chỗ kia, rồi thêm cái vòng, thêm cái khuyên, thêm rất nhiều thứ phụ kiện hoa hòe hoa sói, lòe loẹt, rối tung cả mắt lên nhỉ? Mặc cái áo đến cả tỉ đồng mà vẫn không thể cảm nổi.
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,474 Bài viết

• 3,192 Được cảm ơn

cô này già , nhăn nheo lại chả có tí mông nào. Chỉ có quần áo là đẹp thui chứ người thì hok đẹp bằng tuiNói thế chứ dừng có bác nào bắt tôi show ảnh lên để chứng minh nha
    5539642970_f7665355c6_m 5539631692_5252c3c12b_m
    • 1,512 Bài viết

• 3,622 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Chị Kate dù béo hay gầy thì đều không có vẻ đẹp NỮ TÍNH như Công nương Diana, nên nhìn Công nương D thấy quyến rũ hấp dẫn mát mắt hơn
    Vẻ đẹp của Kate theo kiểu khỏe khoắn, hiện đại, dù sao vẫn rất thanh lịch và sang hơn hẳn mấy mợ nhiều tiền nhà mình ăn mặc
    • 639 Bài viết

• 1,369 Được cảm ơn

Bộ nào cũng đẹp. Thanh lịch và nhẹ nhàng. Sao cặp đôi này muộn đường con cái thế nhỉ? Em không nhớ chính xác nhưng hình như 1 bài báo nào đó có nói về ý định nhận con nuôi của họ thì phải. Haizz... Ai cũng có nỗi buồn riêng của mình.
    • 239 Bài viết

• 588 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyen_le_dung Xem bài viết
    Bộ nào cũng đẹp. Thanh lịch và nhẹ nhàng. Sao cặp đôi này muộn đường con cái thế nhỉ? Em không nhớ chính xác nhưng hình như 1 bài báo nào đó có nói về ý định nhận con nuôi của họ thì phải. Haizz... Ai cũng có nỗi buồn riêng của mình.
    haha mình vừa đọc xong topic những thói xấu của người Việt thì qua đây thấy comment của mẹ này. Bạn ơi có thể người ta chưa có ý định có con bây giờ, hoặc người ta không thích trẻ con, không thích đẻ, ở phương Tây chuyện đấy hết sức bình thường. Bạn không cần phải thương hại người ta đâu.
    • 639 Bài viết

• 1,369 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi linhcao1989 Xem bài viết
    haha mình vừa đọc xong topic những thói xấu của người Việt thì qua đây thấy comment của mẹ này. Bạn ơi có thể người ta chưa có ý định có con bây giờ, hoặc người ta không thích trẻ con, không thích đẻ, ở phương Tây chuyện đấy hết sức bình thường. Bạn không cần phải thương hại người ta đâu.
    Tớ thì nghĩ là không phải là họ không muốn, mà là muốn mà chưa được vì tớ đã đọc 1 số bài báo nói về chuyến nghỉ mát của vợ chồng này sau 1 thời gian dài hoàng tử đi thăm và cùng luyện tập ở 1 đơn vị quân binh nào đó. Đó là kế hoạch nghĩ dưỡng để hâm nóng tình cảm vợ chồng và tăng cơ hội chào đón 1 thành viên mới trong hoàng gia. Đó là những gì tớ đọc được trong bài báo đó. Tớ không biết topic thói xấu của người Việt bạn tham gia như thế nào, nhưng nếu bạn cho rằng comment trên của tớ là 1 việc thuộc phạm trù "thói xấu" thì chắc định nghĩa từ xấu của bạn 100% khác của tớ.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 598 Bài viết

• 1,128 Được cảm ơn

Chị này là Công nương nhưng cũng giống đa số phụ nữ phương Tây, hồi trẻ mướt mát xinh tươi nhưng lấy chồng và tầm U 30 đổ ra là xuống sắc nhiều lắm. Không được trẻ như dân Á thì vì form của mình nhỏ nhắn và da dẻ cũng mịn màng hơn. Tuy mặt mũi không ngon lành lắm và hơi cứng nhưng cách ăn vận thế cũng thấy sang trọng và thanh lịch rồi, đẳng cấp Hoàng gia Anh mà.

Nói thật chứ không hiểu mọi người khen anh chồng chị này ở điểm nào, trông mặt chả ra làm sao cả, như Vô va của Nga ý, đã thế còn hay chơi bời. Không biết Kate sướng hay khổ.
    • 239 Bài viết

• 588 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyen_le_dung Xem bài viết
    Tớ thì nghĩ là không phải là họ không muốn, mà là muốn mà chưa được vì tớ đã đọc 1 số bài báo nói về chuyến nghỉ mát của vợ chồng này sau 1 thời gian dài hoàng tử đi thăm và cùng luyện tập ở 1 đơn vị quân binh nào đó. Đó là kế hoạch nghĩ dưỡng để hâm nóng tình cảm vợ chồng và tăng cơ hội chào đón 1 thành viên mới trong hoàng gia. Đó là những gì tớ đọc được trong bài báo đó. Tớ không biết topic thói xấu của người Việt bạn tham gia như thế nào, nhưng nếu bạn cho rằng comment trên của tớ là 1 việc thuộc phạm trù "thói xấu" thì chắc định nghĩa từ xấu của bạn 100% khác của tớ.
    quá vô duyên chứ còn gì nữa, đi soi mói chuyện đẻ -ái nhà người ta rồi nói như kiểu thương hại í. Công nương như chị í thì có nhiều việc hệ trọng phải làm nhá, làm như phụ nữ có mỗi nhiệm vụ đẻ í. Mình là mình thấy chị cứ vô tư đi, cứ giữ phong cách thế này là quá tuyệt vời rồi
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 3,561 Bài viết

• 8,122 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sad_day Xem bài viết
    Chị này là Công nương nhưng cũng giống đa số phụ nữ phương Tây, hồi trẻ mướt mát xinh tươi nhưng lấy chồng và tầm U 30 đổ ra là xuống sắc nhiều lắm. Không được trẻ như dân Á thì vì form của mình nhỏ nhắn và da dẻ cũng mịn màng hơn. Tuy mặt mũi không ngon lành lắm và hơi cứng nhưng cách ăn vận thế cũng thấy sang trọng và thanh lịch rồi, đẳng cấp Hoàng gia Anh mà.

Nói thật chứ không hiểu mọi người khen anh chồng chị này ở điểm nào, trông mặt chả ra làm sao cả, như Vô va của Nga ý, đã thế còn hay chơi bời. Không biết Kate sướng hay khổ.
    Chơi bời là hoàng tử Harry bác ơi mà lúc trước mình có đọc 1 bài báo, họ có nói là nghi ngờ hoàng tử Harry không phải con của thái tử Charles mà là con của 1 sỹ quan huấn luyện của Hoàng gia vì chỉ sau hơn 1 năm khi cưới thì thái tử đã có phần lạnh nhạt với công nương Diana và sau này ông sỹ quan đó có công bố với báo chí 2 người có qua lại với nhau kèm theo các bức thư, vì chuyện này mà công nương Diana đau khổ tột cùng vì bị người tình phản bội, Hoàng gia coi thường. Sau đó mình cũng thấy 1 bức hình công nương ẵm hoàng tử Harry mới sinh 1 mình đón taxi ở bệnh viện và bệnh viện thuộc dạng chỉ là bệnh viện thường chứ không phải là nơi quý-sờ tộc.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,532 Bài viết

• 3,387 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi chi-na Xem bài viết
    Chơi bời là hoàng tử Harry bác ơi mà lúc trước mình có đọc 1 bài báo, họ có nói là nghi ngờ hoàng tử Harry không phải con của thái tử Charles mà là con của 1 sỹ quan huấn luyện của Hoàng gia vì chỉ sau hơn 1 năm khi cưới thì thái tử đã có phần lạnh nhạt với công nương Diana và sau này ông sỹ quan đó có công bố với báo chí 2 người có qua lại với nhau kèm theo các bức thư, vì chuyện này mà công nương Diana đau khổ tột cùng vì bị người tình phản bội, Hoàng gia coi thường. Sau đó mình cũng thấy 1 bức hình công nương ẵm hoàng tử Harry mới sinh 1 mình đón taxi ở bệnh viện và bệnh viện thuộc dạng chỉ là bệnh viện thường chứ không phải là nơi quý-sờ tộc.
    Em cũng đọc tin đó rồi. Mới đây Hoàng gia Anh thông báo con đầu lòng của Hoàng tử William và Công nương Kate sẽ đứng thứ 3 trong danh sách thừa kế ngai vàng, bất kể là trai hay gái, lý do đưa ra là bình đẳng giới, nhưng em nghĩ là vì không muốn Hoàng tử Harry tiếp tục đứng ở vị trí thứ 3 trong danh sách thừa kế ngai vàng (nếu em ko nhầm, theo luật cũ, nếu đứa bé là gái, Hoàng tử Harry vẫn tiếp tục đứng ở vị trí thứ 3)
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 3,561 Bài viết

• 8,122 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi somnus Xem bài viết
    ...
    Bình đẳng giới nghe có vẻ buồn cười nhỉ vì vua hiện nay của Anh quốc là Nữ hoàng mà
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 32 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Mình không thấy nàng đẹp
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 347 Bài viết

• 787 Được cảm ơn

Thấy em này hơi nhăn và khô nhưng ăn mặc thanh lịch sang trọng
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 843 Bài viết

• 229 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chi-na Xem bài viết
    Trước mình xem bộ phim tài liệu, không nhớ rõ là nói về hoàng tử Will hay Harry, chỉ nhớ có đoạn nói là Diana buồn vì đứa bé sinh ra không nhận được sự thương yêu, quan tâm của mọi người!
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 39 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trang phục đẹp thật, rất sang trọng và đẳng cấp
    • 1,743 Bài viết

• 4,220 Được cảm ơn

hình như Kate theo chế độ giảm cân trước khi cưới sao mà thấy nàng gầy xọp đi, trông xấu hẳn. Chắc thế nào đó quá tay giờ k lên được. Mặt Kate cũng k thanh thoát như Diana. Bạn nào nói lịch làm việc, từ thiện của Kate dày đặc nên Kate gầy chắc k phải, vì nếu sk tốt thì cũng k vấn đề gì, hơn nữa ng của Hoàng gia thì sẽ được chăm sóc sk đặc biệt, k có chuyện làm việc nhiều quá nên gầy rộc đi thé, trông xấu cả hình ảnh hoàng gia
    • 89 Bài viết

• 380 Được cảm ơn

Mình thấy rằng vóc dáng mảnh dẻ, chân thon dài mới là vóc dáng thời thượng đối với thời trang.
    Công nương này có vóc dáng đẹp, nhưng cách ăn vận thì không thể trở thành biểu tượng thời trang bởi yếu tố an toàn và đi sau.

Mình thấy cỡ như Vic, Alexa Chung mới là những hình tượng thời trang tiêu biểu.

Khi bạn nhìn vào Kate, những bộ đồ cổ điển từ kiểu dáng đến màu sắc của Kate như che chắn những ánh mắt soi mói từ công chúng, tất cả lặng im trong những ngày xưa cũ. Này các bạn, đó là những bộ đồ rất đẹp và không hở ra chi tiết nào để chê bai nhé.

Khi bạn nhìn Vic, Alexa... , những màu sắc và kiểu dáng vừa có nét cổ điển vừa mới lạ đã cởi mở những cá tính phóng khoáng của người phụ nữ hiện đại, truyền cảm hứng cho một ngày mới mẻ, đó mới gọi là cuộc sống, đó mới thực sự thời trang
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 474 Bài viết

• 347 Được cảm ơn

Em quá thích các bộ váy và cách kết hợp phù kiện của Kate,đẹp, sang, lịch sự
    Bình yên...
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 4,917 Bài viết

• 3,083 Được cảm ơn

Có ai thấy tay của bạn này không đẹp không? Mình thấy nó không được thon thì phải Nhưng mà nhìn các ăn mặc thích quá, nói chung là đẹp
    Dear Past, thank you for all the life lessons you have taught me.
    Dear Future, I am ready now.
    Dear God, thank you for another chance.