Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

13 nhà vô địch Đường lên đỉnh Olympia giờ ra sao?

• 37 Lượt chia sẻ
  • 12.8K Lượt đọc
  • 46 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 76 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi maihuong_119 Xem bài viết
    Ấn tượng nhất với Lê Vũ Hoàng, hôm em ấy vô địch mà mình khóc như mưa như gió, hehe
    Ấn tượng thứ 2 với Phan Mạnh Tân, ngày đó ngây ngây thơ thơ còn viết thư kết bạn với chàng mới choáng chứ, hihi nghĩ lại thấy buồn cười.
    Chuyện viết thư này rồi kết quả như thế nào chị, nghe hấp dẫn quá.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 56 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

hồi xưa e nhớ cái năm bnhieu ý, e thích mê 1 anh người Huế họ Nguyễn hay sao đó, anh ý cùng với a Hoàng béo béo đeo kính cả 2 đều lọt vào vòng chung kết năm, nhưng hình như cả 2 đều ko đạt giải nhất mà rơi vào tay anh nào trong 13 anh chị trên thì e ko nhớ đợt đó bạn e còn rủ e tham gia cái forum mà toàn các anh chị đã thi olympia mà e hồi đó internet chưa phổ cập, muốn tham gia forum phải ra hàng net cơ nên chả có tí thông tin gì sau đó của a người Huế đấy. Ko bít chị em nào trong này còn nhớ và có tí news về anh ý chắc giờ anh đấy vợ con đuề huề rùi nhớ cái phóng sự của vtv về anh này cảnh đọc sách bên cửa sổ xong quay kiểu phản sáng ý chết e cũng k quên vì lúc đó tim đập mạnh lớm =)) mỗi tội về sau mê mấy a idol đài loan làm cho mờ mắt giờ mới bất chợt nhớ ra hehee
    Khi giấc mơ đủ lớn, hiện thực sẽ trở nên nhỏ bé ^^
    • 881 Bài viết

• 2,319 Được cảm ơn

Đường lên đỉnh Olimpia nên đổi thành Đường đến xứ sở kangaroo thì đúng hơn .
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 5,893 Bài viết

• 19,185 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi bút chì kim Xem bài viết
    hồi xưa e nhớ cái năm bnhieu ý, e thích mê 1 anh người Huế họ Nguyễn hay sao đó, anh ý cùng với a Hoàng béo béo đeo kính cả 2 đều lọt vào vòng chung kết năm, nhưng hình như cả 2 đều ko đạt giải nhất mà rơi vào tay anh nào trong 13 anh chị trên thì e ko nhớ
    Có phải bạn Nguyễn Nguyễn Thái Bảo này ko? http://bomongoaiydhue.net/printer.php?cat_id=29&id=195
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 129 Bài viết

• 495 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mickey.hn Xem bài viết
    Mình vừa giở lại cuốn sổ ghi chép hồi đó. Chính xác là như thế này:bạn Nguyễn Hoàng Nhi nhất cuộc thi tháng nhưng k tham gia thi quý được (hình như bị ốm) nên Trần ngọc minh (là ng về nhì cao điểm nhất trong các cuộc thi tháng của quý đó) tham gia thi quý. Cuộc thi tháng thì Ngọc Minh về nhì sau Cao Ngọc Lâm Viên. Nhưng vào hôm thi quý thì Ngọc minh lại về nhất và vào chung kết năm.

Bạn nào có fb của các bạn olympia k cho mình xin với.

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    Theo mình biết thì người về nhì cao điểm nhất trong các cuộc thi tháng của quý thì đương nhiên sẽ được thi quý, đâu cần phải có người nhất tháng bỏ thi vì 1 quý chỉ có 3 cuộc thi, chỉ có chung kết năm thì là 4 người nhất 4 cuộc thi quý!
    • 1,676 Bài viết

• 2,260 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thuytien20 Xem bài viết
    Chuyện viết thư này rồi kết quả như thế nào chị, nghe hấp dẫn quá.
    Haha, người ta là người nổi tiếng mừ, đâu có thèm hồi âm cho mình đâu. Nhớ hồi ấy còn ép hoa khô cho vào phong bì gửi đi nữa cơ. Chuối cả nải.
    Người yêu của lính
    Nam mô Địa tạng vương bồ tát ma ha tát đại chứng minh
    • 56 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi metincoi Xem bài viết
    Có phải bạn Nguyễn Nguyễn Thái Bảo này ko? http://bomongoaiydhue.net/printer.php?cat_id=29&id=195
    đúng a này rùi đấy bạn ah vì mình nhớ là tên a ý có 2 chữ Nguyễn đợt hồi xưa trông ảnh thư sinh nhìn dễ thương mà giờ thời gian trôi qua a Bảo trông khác ghê ^^, nhưng nét hiền lành vẫn còn nguyên trên mặt. À nhờ bạn nhắc lại tên mà mình đã tìm được facebook a Bảo . Cũng mong a chưa vợ mà hình như hơi khó hehehee. Trên facebook có mấy cái ảnh a để tóc trẻ trung nhìn cool quá lẽ ra năm xưa nên nghe lời con bạn tham gia forum ham hố bám theo anh giờ nhìn bác sỹ trẻ mê quá đi hehehehehe
    https://www.facebook.com/baonguyen.dr
    Khi giấc mơ đủ lớn, hiện thực sẽ trở nên nhỏ bé ^^
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3