Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Thông báo chương trình tư vấn Thuốc tránh thai và cân nặng của bạn

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.13K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 224 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

Các thành viên thân mến,

Viên uống tránh thai hàng ngày là một biện pháp kế hoạch hóa gia đình hiệu quả và an toàn. Tuy nhiên, theo số liệu thống kê hiện nay chỉ có khoảng 20% phụ nữ trong lứa tuổi sinh đẻ chấp nhận sử dụng viên uống tránh thai hàng ngày.

Theo một khảo sát tại TP Hồ Chí Minh, có đến 66% chị em phụ nữ lo sợ bị tăng cân khi sử dụng thuốc viên tránh thai. Vấn đề tăng cân khi sử dụng thuốc tránh thai ảnh hưởng đến sự chọn lựa biện pháp tránh thai của người phụ nữ. Việc lựa chọn một lọai thuốc tránh thai không những không ảnh hưởng đến cân nặng mà còn giúp làm giảm cân nặng là điều quan tâm cho nhiều chị em phụ nữ.

Bạn cũng là một trong những người có băn khoăn, thắc mắc về việc sử dụng thuốc tránh thai phải không nào? Bạn lo lắng về cân nặng và vóc dáng của mình khi sử dụng thuốc tránh thai?

Hiểu được những thắc mắc không biết tỏ cùng ai của bạn, Webtretho thực hiện chương trinh tư vấn “Thuốc tránh thai và cân nặng của bạn” để giải đáp tất cả những thắc mắc của thành viên trong việc sử dụng thuốc tránh thai.

Banner1-1

Thông qua chương trình, BTC hi vọng bạn sẽ có được những thông tin cần thiết để lựa chọn phương pháp tránh thai giúp chị em phụ nữ yên tâm về vóc dáng của mình mà còn giúp điều trị mụn trứng cá, giúp làn da mịn màng.

Chương trình tư vấn sẽ được diễn ra từ ngày 31/10/2011 đến hết ngày 27/11/2011 tại diễn đàn Webtretho.

Chương trình được thực hiện với sự tư vấn của:
    ThS. BS. Hoàng Thị Diễm Tuyết
    Phó Giám đốc Bệnh viện Từ Dũ, TP. HCM

Đặc biệt, mỗi tuần 3 câu hỏi hay nhất do chuyên gia lựa chọn sẽ nhận được quà tặng của chương trình. Mỗi bộ quà tặng bao gồm 1 Bộ chén cơm Daisy ( loại10 cái / bộ), trị giá 115,000/ bộ.

Hãy tham gia bằng cách mở đề tài mới ngay trong chuyên mục này. Mỗi câu hỏi là 1 topic. Chuyên gia sẽ trả lời trên từng topic của bạn. Các bạn chú ý theo dõi câu trả lời tư vấn của bác sỹ dành cho mình nhé!

Ngoài ra các bạn cũng đừng ngại để tham gia trả lời câu hỏi của các topic khác. Hãy cùng nhau chia sẻ những kinh nghiệm của mình trong việc phòng tránh thai hiệu quả và tham gia đặt câu hỏi tại đây nhé.

Thân ái, :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:

BTC_TTTVCNCB

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3,690 Bài viết

• 2,147 Được cảm ơn

Để mình hóng tham gia nào
    • 2,137 Bài viết

• 2,462 Được cảm ơn

Chương trình thật là hay và thực sự đúng vấn đề quan tâm của các bà mẹ. Chắc chắn mình sẽ tham gia....
    • 5,790 Bài viết

• 5,660 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nhà em tham gia gửi câu hỏi rồi ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 360 Bài viết

• 476 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    thích, chén Daisy đẹp lắm, em ráng đặt câu hỏi hay, BTC tặng quà em nghen . Nói chứ cảm ơn BTC vì em cũng đang thắc mắc về thuốc này lắm, ra hỏi ngoài hiệu thuốc họ nói chiện cụt ngẵn
    Không có đâu em này, không có cái chết đầu tiên, và có đâu bao giờ, đâu có cái chết sau cùng
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 4,379 Bài viết

• 4,516 Được cảm ơn

Mình rất thích chương trình này, vì có nhiều thắc mắc không biết hoỉ ai hihi.
    Cám ơn BTC lắm ạ
    • 146 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Cho em hỏi : Nếu trúng thưởng thì xem ở đâu?
    • 3,690 Bài viết

• 2,147 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thaosg2204 Xem bài viết
    Cho em hỏi : Nếu trúng thưởng thì xem ở đâu?
    Có kết quả ở đây mà bạn ơi. Vào xem nhé https://www.webtretho.com/forum/f2442...2011-a-989682/
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 3,522 Bài viết

• 2,891 Được cảm ơn

Sao lâu quá không có kq tuần 2 và câu trả lời cho câu hỏi quá btc nhỉ?