TIN TÀI TRỢ.

ý tưởng tiết kiệm cho các chị em phụ nữ mà còn có thể làm đẹp với sở thích shopping

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.52K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 8 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

ý tưởng tiết kiệm cho các chị em phụ nữ mà còn có thể làm đẹp với sở thích shopping

Các chị em có nhu cầu mua sắm rất cao, và rất dễ chán những món đồ vật dụng hay quần áo mà chỉ mới sử dụng qua từ 1-2 lần hay thậm chí là chưa dùng tới. Và để khắc phục tình trạng này, tôi đã thiết lập ra một ý tưởng là đi nhận những món hàng mà các chị em không sử dụng tới nữa với tiêu chí đồ phải còn mới trên 80% và giá cả của món đồ sẽ do các chi e quyết định. Với ý tưởng này, các chị em không những kiếm được một khoản khá từ những món đồ thanh lý của mình mà các chị em có thể tự do mua sắm với giá cực mềm nhưng chất lượng hàng đã được tôi chọn lọc và đảm bảo.
    Trong quán trình trao đổi và mua bán như vậy chắc chắn sẽ xảy ra không ít những rủi ro. Để hạn chế những rủi ro một cách tiêu cực nhất, tôi sẽ ra những nguyên tắc mà không gây ảnh hưởng gì đến các chị em chúng mình.
    Tôi đã tạo ra một trang web có tất cả những thông tin , nhu cầu cần thiết và nguyên tắc.
    Mời các chị e hãy truy cập vào http://www.shopbeban.com/ để đọc những quy đinh và nguyên tắc đó.
    Cảm ơn các chị em đã đọc ý tưởng này, và nếu có ý kiến gì về ý tưởng của tôi, xin hãy gửi bình luận cho tôi, để có thế rút ra được kinh ngiệm cho bản thân
    Chân thành cảm ơn các chị em
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 6 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Rất tiếc! Google Chrome không thể tìm thấy www.shopbeban.com