TIN TÀI TRỢ.

Xin ý kiến đóng góp chân thành của các phụ huynh ^^

• 0 Lượt chia sẻ
  • 366 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em là sinh viên mới ra trường. Đi làm được gần 1 năm rồi. Giờ muốn mở 1 shop quần áo thời trang trẻ em.
    Em muốn gửi một số câu hỏi để gọi là khảo sát thị yếu và ý kiến của các phụ huynh :LoveStruc: Em rất mong có được các câu trả lời chân thành và những lời góp ý chi tiết, để e có thể định hướng chính xác cho hướng kinh doanh của mình. Em xin cám ơn trước ạ!!! :Rose:

1. Pa-ma thường đầu tư trang phục cho con cái nhiều vào lứa tuổi nào: sơ sinh - 1~5t - 5~10t - >10t

2. Pa-ma mua gì là chủ yếu: quần áo - giày dép - đồ chơi

3. Nguồn hàng nào pa-ma ưa chuộng nhất để mua cho con: VNXK - Cambodia - Thailand -- nguồn khác (xin ghi rõ là nguồn nào)

4. Số tiền sẵn sàng bỏ ra : Không quan tâm đến giá cả miễn là vừa ý - Giá cao hàng đẹp - Giá hợp lý, TB - Giá thấp

5. Thời gian hay mua hàng cho con ????

6. Pa-ma thích cửa hàng quần áo trẻ em có xu hướng nào? : Trẻ con dễ thương - Giống người lớn, ton-sur-ton

7....

Em mới chỉ nghĩ ra được những câu hỏi trên. Mong các vị phụ huynh bỏ 1 chút thời gian trả lời giúp e. Và có những ý kiến, kinh nghiệm, góp ý gì, e rất mong nhận được từ các a các chị.

Em xin cám ơn rất nhiều ạ!!!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 435 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Muốn giúp em nhưng mà khó quá vì nó còn tùy thuộc vào tình hình kinh tế của từng nhà. Em định mở shop sang hay bình dân thì định hướng dễ hơn.
    Cá nhân chị thì mua quần áo cho con nhiều khi đến tuổi đi mẫu giáo (3 tuổi), chị ko thích mua đồ Trung quốc, thích mua đồ VNXK, đồ ngoại hiếm khi mua.
    Đồ chơi mua ít hơn quần áo nhưng mua đồ chơi tốn tiền hơn :Smiling:
    Style thì trẻ con đa dạng chứ ko nhất thiết phải trung thành 1 kiểu, nhưng chị quan tâm nhất là chất liệu thoải mái và giá cả thì phù hợp.
    "Cuộc đời đó có bao lâu mà hững hờ"