Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Xin tài liệu về khảo sát thị trường và đề thi quản lý nhân sự, đào tạo

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.34K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2,572 Bài viết

• 912 Được cảm ơn

Chào các bố, mẹ:

Mình hiện đang phải làm một đề tài khảo sát thị trường (từ mục đích, cách làm, kết quả..) nhưng chưa biết làm thế nào cả. Các bố, mẹ nào có tài liệu hướng dẫn làm, hoặc mẫu tài liệu khảo sát đã làm (đặc biệt trong lĩnh vực viễn thông), thì cho mình xin với.

Ngoài ra nếu bố mẹ nào có đề thi về lĩnh vực quản lý đào tạo cũng cho mình xin luôn, mình lên trên google tra mãi mà không ra kết quả cần tìm.

Rất mong sự giúp đỡ từ các bố, mẹ. Mình cảm ơn nhiều nhiều :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:
    KGWfLfZKGWfp7
    CrGxQCrCrGxp7

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 384 Bài viết

• 232 Được cảm ơn

Bạn ơi, những thứ bạn cần đều phải mua đó nên bạn sẽ rất khó tìm tài liệu trên mạng phù hợp.T có tham dự 01 lợp đào tạo nhân sự, có được thầy cô gợi ý chút đỉnh. Có vài mẫu phôt (k phải độc chiêu lắm đâu nha). Và lúc trước còn sv, T cũng từng làm cộng tác viên cho cty nghiên cứu thị trường, nên biết sơ sơ (nhưng về hàng tiêu dùng là chủ yếu). Nếu bạn cần thì đến nhà mình (Q.7) mình cho mượn tài liệu photo. Còn muốn tham khảo kiến thức thô sơ của mình về nghiên cứu thị trường thì duòngminhthy@yaho0o.com (nick chat duongminhthy). Tuy nhiên, T hay đi ra ngoài lắm, bạn có thể để lại lời nhăn, mình sẽ trả lời ngay khi có thể.
    nGu5
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hi Me Soc Yeu,
    Mẹ đã có mẫu tài liệu khảo sát chưa, nếu có giúp mình với nha, vùi lòng gửi qua Email: hoang_lq@yahoo.com
    Thanks nhìu,
    • 118 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me Soc yeu Xem bài viết
    Chào các bố, mẹ:

Mình hiện đang phải làm một đề tài khảo sát thị trường (từ mục đích, cách làm, kết quả..) nhưng chưa biết làm thế nào cả. Các bố, mẹ nào có tài liệu hướng dẫn làm, hoặc mẫu tài liệu khảo sát đã làm (đặc biệt trong lĩnh vực viễn thông), thì cho mình xin với.

Ngoài ra nếu bố mẹ nào có đề thi về lĩnh vực quản lý đào tạo cũng cho mình xin luôn, mình lên trên google tra mãi mà không ra kết quả cần tìm.

Rất mong sự giúp đỡ từ các bố, mẹ. Mình cảm ơn nhiều nhiều :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:
    tài liệu thì nhiều lắm, vấn đề bạn làm với mục đích gì (mục đích khảo sát)
    Khảo sát về nhu cầu sử dụng, thói quen, thu nhập, xác định thị phần...khảo sát trong 1 khu vực rồi đánh giá.
    vd: khảo sát về bột nêm thì khảo sát tại chợ hoặc đến trực tiếp các hộ gia đình...
    Sau khi có kết quả số liệu, từ đó bạn phải phân tích số liệu đó -->>>giải pháp(cv quan trọng nhất)