TIN TÀI TRỢ.

Xin kinh nghiệm bán hàng thùng online

• 0 Lượt chia sẻ
  • 883 Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào các mẹ!
    Chả là bà chị em có mấy cửa hàng bán hàng thùng, bà ấy bán lẻ và bán buôn nữa, được cái bà ấy dư dả thời gian nên toàn tận tay sang Thái Lan hoặc Camuchia để đánh hàng về VN. Trước đây em không thích hàng thùng đâu, nhưng từ khi bà ấy bán em đâm nghiện hàng thùng các mẹ ah, công nhận là chất liệu và kiểu dáng chất thật. Vì thế, em cũng đang có ý định mở cửa hàng bán hàng thùng,tập trung vào quần áo, giày dép và túi sách. Em đã tìm được địa điểm ở ngõ 192 Lê Trọng Tấn rồi, nhưng ý định của em là tập trung vào bán hàng online nhiều hơn. Sau này mà phát triển hơn em sẽ mở rộng bán buôn nữa. Mẹ nào đã kinh doanh hàng thùng cho em xin ý kiến với ah? Em đảm bảo nguồn hàng chất 100% vì em không phải lấy qua trung gian đâu ah.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 37 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Vậy sao bạn không hỏi kinh nghiệm trực tiếp chị bạn, có tiện hơn khoong!
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chị mình chưa bán online bao giờ ban ah. Mình đang muốn tập trung bán online mà.
    • 16 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mjh muốn lấy hàng buôn chỗ chị bạn. Xin địa chỉ vs?? Tks bạn.
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn muốn lấy quần áo hay giày dép, túi xách? Chị mình có mấy cửa hàng, mỗi cửa hàng bán 1 loại bạn ah?
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị bạn Bán theo kiện hay bán lẻ, có cho chọn hàng nước 1 không, mình mua nhiều thì giá cả như thế nào?