TIN TÀI TRỢ.

Xin kinh nghiệm mở quán nướng :(( Gấp gấp!!!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.65K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 45 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tình hình là em sắp mở quán nướng, nhưng mà chưa biết phải bắt đầu từ đâu ạ. Các mẹ, các chị nào có kinh nghiệm hay thì chia sẻ cho em vs ạ. :Sad:
    Em muốn làm nướng như ở các quán vỉa hè Nguyễn Trãi, Tôn Đức Thắng,... nhưng mà không biết cần những thủ tục gì ạ? Ví dụ như là, có thuê được không? Rùi khi làm ở đó có bị cảnh sát, công an bắt bớ gì không?... :Sad:
    Đấy, đấy là vấn đề quan trọng nhất . Chị/mẹ nào biết thì giúp em với

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 45 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

up up up
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 45 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

up up up
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào tất cả các bạn đang quan tâm đến vấn đề này , mình củng đang có một ý tưởng mở 1 quán như thế nhưng không biết 1 tí kinh nghiệm gì và phải bắt đầu từ đâu , nên mình đã lập ra 1 group " Kinh nghiệm kinh doanh quán nướng vỉa hè " để mọi người cùng giúp đở nhau phát triển quán ăn của mình nhé .
    -Khi vào đây mình có thể chụp hình mặt bằng quán của mình rồi chia sẽ cho mọi người để họ góp ý cho mình trang trí ntn ?
    -Kinh nghiệm chọn thịt , giá cả nếu ở cùng địa phuơng thì mình có thể phối hợp để không bị loảng khách
    -Nếu có phát mình ra món nào mới mình củng chia sẽ với nhau , hoặc là chiêu kinh doanh nào đó , giúp người thì người giúp lại mà .
    Nếu có thể mình củng móng muốn mọi người cùng nhau lập ra hệ thống liên kết với nhau trên tất cả các tỉnh thành luôn
    Các bạn cứ join vào group trên Facebook nhé , tên group là " Kinh nghiệm kinh doanh quán nướng vỉa hè "
    Hoan nghênh các bạn !