TIN TÀI TRỢ.

Tìm mối hợp tác kinh doanh

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.08K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 736 Bài viết

• 1,712 Được cảm ơn

Xin chào các mẹ wtt. Mình hiện tại đang ở nhà chăm con, mà mình không muốn để chồng nuôi hoài, mình muốn kiếm thêm chút thu nhập. Trước đây mình cũng từng có ý tưởng bán sữa bột rồi, sau lại thấy không khả thi nên thôi. Loay hoay suy nghĩ mãi rồi mình nảy ra dự định là muốn tìm đối tác để mua một số đồ gốm sứ, đồ handmade hoặc những đồ lưu niệm xinh xinh lạ lạ ở VN chuyển qua chỗ mình (Canada) bán. Các mẹ tư vấn, góp ý cho mình với

Xin cám ơn các mẹ trước nha
    Mình muốn mua bán online trong và ngoài nước, tư vấn hộ mình với

https://www.webtretho.com/forum/f241/...doanh-1865707/
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 59 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

Hi bạn. Bạn đã tìm được mối bỏ hàng chưa? Lấy hàng thì dễ nhưng phương thức vận chuyển như thế nào?... Nếu có thể hãy inbox cho mình, trao đổi kỹ hơn nhé.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Quynhgiao_10th
    • 736 Bài viết

• 1,712 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Quynhgiao_10th Xem bài viết
    Hi bạn. Bạn đã tìm được mối bỏ hàng chưa? Lấy hàng thì dễ nhưng phương thức vận chuyển như thế nào?... Nếu có thể hãy inbox cho mình, trao đổi kỹ hơn nhé.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Quynhgiao_10th
    Mình đã inbox cho bạn rồi
    Mình muốn mua bán online trong và ngoài nước, tư vấn hộ mình với

https://www.webtretho.com/forum/f241/...doanh-1865707/
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hi bạn,

Bạn có thể inbox cho mình những loại hàng bạn cần hoặc dừng ở mức ý tưởng cũng được. Email của mình là phanlongvpb@gmail.com

Hi vọng có thể hợp tác được cùng bạn
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 339 Bài viết

• 1,348 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hi bạn, mình đang bán đồ trang sức hoa đất sét online cho khách nước ngoài, sẽ mở rộng sang các mặt hàng khác, bếu bạn quan tâm thì inbox mình nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 18 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Chào bạn , mình chuyên kinh doanh và xk hàng nông sản , rau củ quả đóng hộp tất cả đều là sản phẩm sạch của Việt nam , hiện nay rất nhiều sp được nhiều nước trên thế giới quan tâm và tìm nguồn . Nếu bên bạn tiêu thụ được thì inbox cho mình cùng trao đổi nhé . Mail của mình : anhduongfamilycom@gmail.com Rất mong nhận được sự hợp tác và hồi đáp của bạn , trân trọng .
    comment by WTT mobile view
    • 30 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình có 1 số hàng lưu niệm, hand made nhưng ko hiểu vận chuyển qua đó ra sao. Email mình: thaohalam@gmail.com trai đổi kỹ hơn nhé. Thanks
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

r. Mail: trang88xm@ gmail. Com. Minh Chuyên hang tho cam Duyên Tây nhe. Neu ban Quạn tam inbox cho minh