Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Thục nhà cần làm hợp đồng như thế nào?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 6.1K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 150 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

Như tiêu đề em cần các mẹ giúp dùm cái hợp đồng Thục nhà như thế nào ợ. Em thường thấy ng ta thục nhà trong 2 năm và e lần đầu thục nhà nẹn k có tí kinh nghiệm nào cả. Mẹ nào có cái hợp đồng thì post lên cho e với nhé hoặc có thể tìm nó ở đau thì chỉ cho e. E có Google nhưng k tìm được . Các mẹ giúp dùm e nhé e cám ơn nhièu lắm

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 7 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi delmonte Xem bài viết
    Như tiêu đề em cần các mẹ giúp dùm cái hợp đồng Thục nhà như thế nào ợ. Em thường thấy ng ta thục nhà trong 2 năm và e lần đầu thục nhà nẹn k có tí kinh nghiệm nào cả. Mẹ nào có cái hợp đồng thì post lên cho e với nhé hoặc có thể tìm nó ở đau thì chỉ cho e. E có Google nhưng k tìm được . Các mẹ giúp dùm e nhé e cám ơn nhièu lắm
    Cái đó thì là hai bên làm hđ rồi ra công chứng ký tên, theo mình dc biết là vậy. Dạo này cũng có nhiều người thích chơi trò này, bạn của ox của mình cũng làm vậy. Mãn hd nếu người cầm tiền của bạn ko có tiền trả lại bạn thì coi như căn nhà đó thuộc về bạn, hoặc là bạn phải trả thêm bao nhiêu tiền tùy theo thỏa thuận trên hợp đồng. Nhưng làm giao dịch này phải cân nhắc, xem xét kỹ.