TIN TÀI TRỢ.

Sử Dụng Công Cụ Auto Để Xây Dựng Hệ Thống Bán Hàng

• 0 Lượt chia sẻ
  • 749 Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em có tìm hiểu trên mạng hiện tại có rất nhiều công cụ hô trợ việc bán hàng online. em đang định mua mấy cái anh chị ạ nghe tư vấn là nuôi nick facebook rôi để chia sẻ livestream
    .

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bác thử tìm hiểu phần mềm của ninja xem, em mới chạy hơn tháng nay, cũng bắt đầu ra đơn rồi đấy bác
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thaodan1406 Xem bài viết
    bác thử tìm hiểu phần mềm của ninja xem, em mới chạy hơn tháng nay, cũng bắt đầu ra đơn rồi đấy bác
    ban đã dùng chưa bạn ơi
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

e đang dùng 2 phần mềm của ninja, nuôi nick với chia sẻ livestream. thấy cũng tiếp cận được nhiều khách hàng lạ
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bạn thử sử dụng phần mềm nuôi nick và chia sẻ live đi, m đang dùng đc tầm 2 tháng nay thì cũng thấy bắt đầu có hiệu quả rồi đó bạn
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 15 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thaodan1406 Xem bài viết
    e đang dùng 2 phần mềm của ninja, nuôi nick với chia sẻ livestream. thấy cũng tiếp cận được nhiều khách hàng lạ
    Ý của bạn là phần mềm chia sẻ livestream, chứ ko phải khách hàng họ chia sẻ thật à? Như vậy thì hiệu quả thế nào nhỉ
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi camli210 Xem bài viết
    Ý của bạn là phần mềm chia sẻ livestream, chứ ko phải khách hàng họ chia sẻ thật à? Như vậy thì hiệu quả thế nào nhỉ
    theo e tìm hiểu thi minh đi chia sẻ rôi người ta sẽ thấy bai của mình đó