TIN TÀI TRỢ.

Những mô hình kinh doanh tạo vốn bắt đầu từ 0đ - 3 triệu đồng tạo thu nhập từ 5 triệu -10 triệu/tháng

• 0 Lượt chia sẻ
  • 383 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 3 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Kinh doanh, khởi nghiệp là điều ao ước của biết bao nhiêu bạn trẻ, nhưng không phải ai cũng có tiền để bắt đầu. Với kinh nghiệm thực chiến từng trãi sau 6 năm trong lĩnh vực kinh doanh với những mô hình siêu nhỏ, mình xin chia sẽ với các bạn một số kinh nghiệm của mình như sau.
    Bắt đầu bằng việc nhỏ nhất.

kMykk2eeOQi7nIm-8YZvcN3x8SIUG8Xe0bbWBXNfWJsf0dc586uidAzw5MGQoY3ceabgXGQ7daN_ifly50TIZpee1rrgDFY

Kinh doanh, rào cản lớn nhất là sự ảo tưởng sức mạnh, nhiều bạn khởi đầu với ý chí ngút trời, đam mê cháy bỏng nhưng không làm chủ được cảm xúc thì hay bị ảo tưởng, đặt mục tiêu vượt quá năng lực bản thân, vượt quá với những gì mình đang có nên đi đến kết quả không như mong muốn.

Các bạn hãy bắt đầu bằng cách " Biết Bán Hàng", hãy làm Cộng Tác Viên bán hàng cho người giỏi trong lĩnh vực mình mong muốn khởi nghiệp. Đây là cách tích lũy kinh nghiệp đồng thời tiếp cận và tìm hiểu thị trường nắm bắt nhu cầu khách hàng cực kỳ thông minh và hiệu quả, với chi phí là 0đ, không chỉ vậy mình còn được nhận hoa hồng bán hàng nữa.

Thời gian này hãy cố gắng hết mình để tạo vốn và tìm ra con đường đi cho mình nhé! Như vậy thì các bạn sẽ không bị nản, khi phải một mình mày mò và trả giá đắt.

Khởi nghiệp với số vốn tối thiểu nhất.

j4GiceQqT167MXDSvdMyFpGp82BzmtIn2rPNFAyapYrAgUXCBYJcbTvWyCIVXtaLds3Y9SrtP5KaCXuag21pF5UaRj4eVg

Tùy theo giá trị của sản phẩm. Sau một thời gian tích lũy kinh nghiệp và tạo vốn, các bạn hãy mạnh dạn ôm hàng và bắt đầu kinh doanh riêng được rồi. Đây là chiến lược chậm mà chắc.

Nếu các bạn thấy kinh nghiệm của mình hữu ích thì hãy like và chia sẽ bài viết của mình nha.

Bài viết sau mình sẽ giới thiệu cho các bạn những công việc khởi đầu 0đ nhưng hiệu quả thì khỏi phải bàn luôn

Chúc các bạn thành công!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình thích dùng từ khởi sự nhỏ, thay cho khởi nghiệp
    cám ơn bạn đã chia sẻ