Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Môi trường làm việc và lương thưởng tại visan

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.43K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 270 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Tình hình thế này, mình đang làm tại Ngân hàng TMCP lương tầm gần 10 triệu ( nay đang tái cơ cấu đang cắt giảm nhân sự mình làm 3 năm và lại nằm trong DS cắt giảm ấy khống lý do cứ bảo dư người tại bộ phận đang công tác vậy thui) mình đã trải qua giai đoạn hoang mang vì sợ mất việc giờ thì bình thường lại rùi và thật sự hiện nay cũng chưa có thông tin chính thức nào từ việc này những người nằm trong DS và không nằm trong DS tìm được việc tốt thì nghỉ vậy thui chứ giờ cắt số lượng người này đang sai luật chơi bài cứ để đó làm tinh thần mình không thoải mái khi làm việc vậy thui
    Cậu mình thỉ đã tìm cho mình được 1 công việc kế toán công ty vissan ( công ty nhà nước ổn định nhưng lương thấp tổng thu nhập 5-6 triệu gì đó) ở đây có mẹ nào đang làm tại vissan cho mình lời khuyên gấp nha? vì làm nhà nước ngoài lương ra không biết có thêm khoảng nào nữa không các mẹ? ( mình có gia đình và 1 bé sống ở thành phố lương thấp quá làm sao nuôi con đây bỏ cơ hội thì tiếc vì xin vào đây cũng khó lắm)
    Cám ơn các mẹ đã chịu khó đọc bài viết hơi dài dòng của mình

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 270 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Huhu,không có ai giúp mình .....