TIN TÀI TRỢ.

Mình cần sang nhượng lại quán Cà phê sách cực đẹp ở TPHCM

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.44K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 12 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Chào cả nhà mình cần sang nhượng lại quán cà phê sách và toàn bộ sách hiện đang bán do li do mình xuất cảnh ra nước ngoài, không thể tiếp tục đi đi về về quản lý. Giá sang là 200T bao gồm cọc 2 tháng $1000/tháng, tất cả sách đang bán, vật dụng trang thiết bị. Mình tiếc lắm nhưng phải ra nước ngoài hu hu, nên sang lại cho bạn nào có thiện chí. Các bạn gửi mail qua cho mình nha, hoặc viber/whatsapp cho mình qua số +65 90953054. vì mình ko còn ở vn rồi.
    Tư vấn, hướng dẫn viên du lịch Singapore, Malay miễn phí theo tour
    + Book phòng khách san, mua vé khu trò chơi rẻ hơn 20% so với vé chính gốc.
    + Có xe đưa đón cho khách đoàn, đón tại sân bay giải quyết thủ tục tại nhập cảnh Singapore.
    + Sắp xếp lịch trình đoàn công tác kết hợp du lịch, trại hè Singapore thiếu nhi, thăm thân nhân ở Singapore bị vướng thủ tục, tour khám phá tự do & shopping cho các bạn trẻ, tour HONEY MOON và tour nghĩ dưỡng cho các cụ.
    + Nhận tìm việc làm cho các mẹ đang sing sống ở Singapore, tìm việc làm, thực tập tại Singapore cho các bạn nào có nhu cầu muốn làm việc lâu dài tại Sing.
    + Hỗ trợ thủ tục xin thẻ làm việc.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 44 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Quan cafe cua ban o dau vay? Gia sang nhuong hoi cao. Minh muon ghe xem thu nhu the nao.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của lonely17