TIN TÀI TRỢ.

Mẹ nào có ý định mua tòa A3 Chung cư Green Stars thì vào đây chia sẻ nhé.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 589 Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 67 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Gia đình mình đang có nhu cầu mua khu vưc đấy , qua tìm hiểu mình thấy dự án green stars cũng ok . Mình hỏi mấy bạn tư vấn thì bảo chưa ra tòa A3 , giá cả cũng đến 30tr nhưng lại có nội thất . Nhưng mình chẳng biêt nội thất có ok với giá cả mà mình mua không . nói thực thì mình thích không nội thất hơn vì mình có thể sắm theo ý thích của gia đình mình . Nhưng nếu không có thì vẫn phải chấp nhận tìm hiểu qua xem thế nào , mình mở topic này để xem có mẹ nào quan tâm thì cùng chia sẻ .

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hay c sang mua bên tòa A1 hay A2 đi. Hầu như là chưa có nội thất đâu. Nên sắm theo ý mình thoải mái
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Nên mua không có nội thất chủ thớt ạ , vì nội thất chung cư làm sẵn chất liệu rất tệ, thứ 2 là không theo ý mình, tại e làm nội thất chung cư rất nhiều hầu hết họ đều bỏ nội thất có sẵn khi ng ta bán nhà, làm nội thất theo ý mình khi về nhà cảm giác rất thoải mái
    Thiết kế thi công công trình nội thất, showroom, văn phòng,quán cafe, khu dân cư...... Q12 Tp. HCM --- Mr Hùng 0932 109 679
    Đôi khi lỡ hẹn 1 giờ .
    Lần sau muốn gặp phải chờ trăm năm !