TIN TÀI TRỢ.

Mật mã bảo vệ máy nokia 2760

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.55K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đã bị khóa
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 190 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Em ko biết mã bảo vệ máy để làm gì tưởng chỉ cài cho có thế thôi nên lúc mua máy về thì cài cho vui. Bây giờ tắt máy mở lại nó đòi Mã bảo vệ máy. Em nhớ là em cài mã này nhưng mở ko được ( Vì thường em chỉ dùng 1 mã cho tất các tài khoản) Em cũng đã thử các mã mà mình có thể đặt nhưng vẫn ko được (hay tại em thử nhiều quá nên mã đúng cũng ko được nhỉ). Em mang ra hàng điện thoại nhờ họ mở thì họ bảo phải chạy lại phần mềm nhưng máy em mới ra nên chưa tìm được phần mềm. Các bố, các mẹ ai biết làm cách nào mở được mã khoá hoặc biết ở đâu có thể mở được chỉ giúp em với.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,941 Bài viết

• 925 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nếu bạn không thay đổi pass thì mặc định của đt nokia là 12345 bấm OK
    • Thành viên tích cực năm 2013
    • 12 năm
    • 7,468 Bài viết

• 10,612 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mecupbi Xem bài viết
    Em ko biết mã bảo vệ máy để làm gì tưởng chỉ cài cho có thế thôi nên lúc mua máy về thì cài cho vui. Bây giờ tắt máy mở lại nó đòi Mã bảo vệ máy. Em nhớ là em cài mã này nhưng mở ko được ( Vì thường em chỉ dùng 1 mã cho tất các tài khoản) Em cũng đã thử các mã mà mình có thể đặt nhưng vẫn ko được (hay tại em thử nhiều quá nên mã đúng cũng ko được nhỉ). Em mang ra hàng điện thoại nhờ họ mở thì họ bảo phải chạy lại phần mềm nhưng máy em mới ra nên chưa tìm được phần mềm. Các bố, các mẹ ai biết làm cách nào mở được mã khoá hoặc biết ở đâu có thể mở được chỉ giúp em với.
    Bác mang đến NOKIA Care bảo họ làm giùm :Smiling:
    Bản chất nông dân, tâm hồn bông lúa......
    • Đã bị khóa
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 190 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Cảm ơn mọi người đã trả lời em! Em đã đưa ra hàng chạy lại phần mềm rồi. Chắc tại em thử mã nhiều quá nên lúc thử lại mã mặc định cũng ko được nữa.