TIN TÀI TRỢ.

Làm thế nào để tăng gấp đôi thu nhập mà không cần thay đổi công việc

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.7K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 65 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Chào các mẹ!

Trong tình hình hiện nay, giá cả tăng cao, ai cũng muốn tìm cho mình 1 công việc làm thêm để tăng thêm nguồn thu nhập. Hiện nay theo em được biết thì những công việc chính quy (Ko phạm pháp, ko đa cấp) để tăng nguồn thu nhập hàng tháng mà không ảnh hưởng đến công việc chính các mẹ hay làm là:
    - Bán trực tiếp sản phẩm của mình trên mạng
    - Bán sản phẩm của người khác trực tuyến
    - Nhận Ship hàng (Như các bạn đang đăng tin trên diễn đàn)

Tất cả những công việc này đều cần bí quyết thu hút khách hàng và xây dựng danh sách khách hàng thân thiết. Qua tìm hiểu em được biết hầu hết các mẹ đang kinh doanh trên diễn đàn là chưa có website, cách chào hàng chưa thân thiện với khách hàng lém hơn nữa chưa biết cách tận dụng MXH facebook để quảng bá sản phẩm đến hàng triệu người Việt Nam dùng facebook hiện nay.

Em dự định xây dựng 1 khóa học 2 buổi nhằm chia sẻ những kiến thức đã học và kinh nghiệm thực tế đã trải qua để các mẹ tạo dựng được 1 công việc làm thêm tăng thu nhập đều đặn ổn định hàng tháng. Mẹ nào quan tâm tới việc gia tăng thu nhập hàng tháng để trang trải chi phí cho gia đình thì để lại email qua Tin nhắn riêng trên diễn đàn và nhớ thông báo cho em biết dưới hộp trả lời nhanh nhé, để e check Tin nhắn riêng và gửi mail cho các mẹ! Tuyệt đối không được đăng công khai email, MOD đã cấm

ĐỪNG CHÀO BÁN BẤT KỲ 1 THỨ GÌ CHO ĐẾN KHI BẠN BIẾT ĐẾN NHỮNG ĐIỀU NÀY!
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đã bị khóa
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 48 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Ôi hay quá là hay, mình đọc bài này cũng thấy hữu ích: http://cachseo.com/2011/03/lam-sao-d...line-hieu-qua/
    • 65 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

@candy&candu: đã gửi mail cho mẹ nó rùi! mẹ nào muốn nhận mail thì để lại email trong hộp tin nhắn riêng nhé!
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 684 Bài viết

• 789 Được cảm ơn

Rút cục cái này là cái gì vậy? mẹ nào chia sẻ đi.
    • Điều hành
    • 10 năm
    • 4,493 Bài viết

• 4,150 Được cảm ơn

Chào chủ topic,

Có nhiều bạn spam diễn đàn bằng cách đưa địa chỉ email lên đây, vì vậy Mod sẽ khóa topic này lại nhé.

Thân mến.