Chào các mẹ,
Đầu tháng 1 lang thang trên mạng để tìm thêm việc làm online tại nhà, search google toàn ra kết quả làm khảo sát, tiếp thị liên kết, bán hàng online để kiếm tiền... chả có việc gì ra tiền trong thời gian rảnh. Mãi sau đó em thấy có 1 bài viết nói về trang công cụ tìm kiếm yandex của nước Nga, đây là công cụ tìm kiếm của họ, giống như mình dùng google. Trang yandex này cần người dùng thực hiện các nhiệm vụ do trang yêu cầu để giúp họ hoàn thiên công cụ tìm kiếm của mình. Nói chung là nhiệm vụ rất đơn giản, dễ thực hiện hoàn thành nhiệm vụ được cộng tiền tính bằng $ luôn. Vì nhiệm vụ khá là dễ làm và đơn giản nên 1 ngày chỉ được có 1$ -2$ thôi, nhưng với em tranh thủ lúc làm việc ở cty rảnh, cứ mở 1 tab trang yandex, 1 tab mình làm công việc của mình thấy có nhiệm vụ mới ở trang kia là kick vào làm luôn. Thời buổi kinh tế khó khăn kiếm đc thêm 1-2$/ngày thấy cũng quá ok. Link đây ạ, không phải virut hay mất tiền gì đâu mọi người nhé, các mẹ vào link xong ấn vào join đăng ký , xong nó hiện ra các nhiệm vụ rồi cứ thế mà làm, có những nhiệm vụ 0 đồng (tức là các nhiệm vụ mang tính đào tạo, không nhiều đâu), nhưng mọi người cứ thực hiện hết nhé. Có gì thắc mắc các mẹ cứ cm em sẽ reply trả lời ạ

https://toloka.yandex.com/promo?referralCode=BX3YWXRR