TIN TÀI TRỢ.

Hỏi Ý Kiến Các Bạn Ở Việt Nam Về Kinh Doanh hàng Secondhand Cao Cấp của những thương hiệu lớn Tại Hà Lan và Châu Âu

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.07K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 431 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Mình đang mon men ngắm nghía nguồn Hàng quần áo, hôm nay nhập mấy chiếc về mặc thử thấy đẹp lắm, êm và ôm người nên tôn dáng lắm ấy, nhìn sang lắm cơ!

Hàng Tây được cái chất đẹp, kiểu dáng đơn giản, càng nhìn càng đẹp + cuốn hút vì sự sang trọng ẩn chứa bên trong, dáng khôn và chuẩn nên mặc nhìn rất chất.

Nguồn có nhiều hàng H&M, Zaza, we, Spirit, C&A...toàn thương hiệu nổi tiếng và một số thương hiệu đắt tiền, đã qua sử dụng nhưng là loại cao cấp mà dân họ vẫn đáng kinh doanh trong các công ty 2nd và các loại shop lớn nhỏ ở đây, cũng có một số shop ở đây đi chọn hàng có style riêng cho shop như mình.
    Bên này họ bán tốt và lượng khách sử dụng 2nd cao cấp ở đây rất nhiều, hầu như ai cũng biết và có ít nhất một vài sp 2nd.

Mình muốn hỏi, nếu mình muốn nhập về thị trường VN thì có khả thi không? Độ mới chỉ giảm 1-10% nhưng giá giảm 50-70%

Mọi người cho mình ý kiến nhé! Mình rất mong mọi người ở VN được sử dụng Hàng hiệu tốt với giá cả phải chẳng
    (Mình sống và làm việc ở nước ngoài gần 10 năm nên không rõ hiện trạng ở VN ra sao, rất mong được mọi người chỉ giáo ♥)

Cảm ơn mọi ý kiến của mọi người trước, chúc các bạn có Chủ Nhật thật thư giãn!

1045160_636313723062967_2059449640_n

Đây là hình áo H&M secondhand mình mua trước một số mẫu về mặc thử trước để lấy kinh nghiệm thực tế chia sẻ cho khách hàng
    "Để trở thành người đẹp, hãy tô điểm tâm hồn"

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ban oi,gia ca nhu the nao ak.co the goi inbox cho minh duoc khong
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 42 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Bạn thử cho giá thử vài mẫu xem mới cho ý kiến được, nói chung cũng nhiều người mê hàng này lắm nhưng với giá hợp lý cơ.