TIN TÀI TRỢ.

Hội thảo “7 thói quen của người thành đạt” – miễn phí

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.82K Lượt đọc
  • 14 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 276 Bài viết

• 128 Được cảm ơn

Bạn khao khát thành công và hạnh phúc.
    Bạn từng đọc “ 7 thói quen của người thành đạt’ của Steven Covey, một trong những cuốn sách nổi tiếng nhất thế giới về thể loại self-help, tự rèn luyện để thành công trong cuộc sống.
    Hãy tham gia cơ hội duy nhất gặp gỡ đại diện của FranklinCovey tại Việt Nam trong buổi hội thảo “7 thói quen của người thành đạt” được tổ chức tại TPHCM và Hà Nội.
    Chương trình do Nokia tài trợ và hòan toàn miễn phí cho các bạn đang đi làm.
    Hội thảo sẽ diễn ra tại hai địa điểm sau:
    TpHCM:
    8h – 12h thứ 7, ngày 19/12/2009
    Trung tâm hội nghị White Palace
    194 Hoàng Văn Thụ, P9, Q. Phú Nhuận
    Hà Nội:
    8h – 12h Chủ Nhật , ngày 20/12/2009
    Khách sạn Melia Hà Nội
    44B Lý Thường Kiệt, Q. Hoàn Kiếm
    Bạn có muốn nhận vé miễn phí để tham gia gặp gỡ và thảo luận trực tiếp với Michael Simpson về 7 thói quen thành đạt không?
    Hãy điền đầy đủ thông tin vào form đăng ký tham gia hội thảo dưới đây:
    Họ và Tên:
    Điện thoại di động:
    Địa chỉ công ty:
    Địa chỉ của bạn:
    Địa chỉ email
    Chức vụ của bạn, tên công ty:
    Địa điểm bạn muốn tham gia hội thảo:
    Và gửi đến diendanbiquyetthanhdat@ovi.com
    Do số lượng vé có hạn, bạn hãy đăng ký càng sớm càng tốt bạn nhé!
    Bạn có thể tham gia ngay các hoạt động khác của chương trình tại Nokia - E72 - Toi chu dong, Toi chia se, Toi thanh cong
    hoặc Facebook “ Diễn đàn bí quyết thành đạt” để có cơ hội trúng E72 và tham gia trò chuyện với doanh nhân thành đạt trên kênh truyền hình FBNC.
    Trải nghiệm mọi cảm xúc !:Smiling::Angel::Battin ey::Thinking::Laughing:
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 459 Bài viết

• 192 Được cảm ơn

Oánh dấu.
    • 11 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình đăng ký thử cái xem có được không nhỉ?
    • 276 Bài viết

• 128 Được cảm ơn

Chuyện hậu trường nè.

Mọi người thoải mái đăng ký đi. Có điều chương trình kén khách, vì '7 thói quen của người thành đạt" không dễ đọc. Và speaker là cố vấn cao cấp của trường FranklinCovey ( search tên Michael K. Simpson + Franklin Covey trên Google là thấy ngay thôi ), nên để giữ nguyên cái hay của tiếng Anh, sẽ không có phiên dịch đâu. Chỉ có file tiếng Việt trên màn hình thôi.

Nên nếu ai thực sự thích cuốn sách hay muốn thành đạt thì hãy đăng ký. Không lại mất ngày cuối tuần đó.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 89 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Thôi cứ đến không nghe được hết thì cứ coi là đi luyện nghe vậy.
    • 276 Bài viết

• 128 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeHinLon Xem bài viết
    Thôi cứ đến không nghe được hết thì cứ coi là đi luyện nghe vậy.
    Mẹ MeHinLon nói đúng đó. Đã thích thì sẽ có cách vượt qua thôi. Thực ra diễn giả Michael K.Simpson đã đi khắp thế giới để giảng về 7 habits. Ông được bình chọn là 1 trong 10 giảng viên nước ngoài xuất sắc nhất tại Trung Quốc đó. Nên chắc tiếng Anh của ông cũng dễ nghe thôi. Một seminar

Có điều lần trước mình tổ chức Hội thảo Đắc Nhân Tâm, diễn giả nước ngoài, có phiên dịch, cũng miễn phí cho Khách hàng là người đã đi làm.Vậy mà nhiều người bỏ về giữa chừng. Làm mình ngại quá chừng.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 607 Bài viết

• 162 Được cảm ơn

E đang là sinh viên, k có chức vụ gì thì có được đăng ký k chị?
    • 1,028 Bài viết

• 2,069 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me Heo Tin Xem bài viết
    Mẹ MeHinLon nói đúng đó. Đã thích thì sẽ có cách vượt qua thôi. Thực ra diễn giả Michael K.Simpson đã đi khắp thế giới để giảng về 7 habits. Ông được bình chọn là 1 trong 10 giảng viên nước ngoài xuất sắc nhất tại Trung Quốc đó. Nên chắc tiếng Anh của ông cũng dễ nghe thôi. Một seminar

Có điều lần trước mình tổ chức Hội thảo Đắc Nhân Tâm, diễn giả nước ngoài, có phiên dịch, cũng miễn phí cho Khách hàng là người đã đi làm.Vậy mà nhiều người bỏ về giữa chừng. Làm mình ngại quá chừng.
    Ý kiến của mình ko phải về các seminar của bạn này post nhé. Chỉ là ý kiến chung về các seminar miễn phí đã biết từ góc độ participant:
    - Công ty mình đã tham gia một số seminar miến phí. Ở thư mời, seminar nghe rất ổn. Nhưng thực tế, buổi đó chủ yếu mang tính chất PR cho 1 chương trình, sản phẩm nào đó. => Người nghe "dị ứng", nghi ngờ các seminar miễn phí
    - Từ góc độ khác, vì ko cam kết đóng phí, nên ko quan tâm lắm đến việc tham gia

Theo mình nghĩ,
    - Thư giới thiệu về seminar nên trung thực với nội dung dự kiến
    - Nếu seminar có chất lượng, mời được diễn giả tốt, BTC nên thu tiền (mức thấp thôi, kiểu BTC tài trợ 50) thì thường cả 2 bên đều có nỗ lực tham gia.
    • 276 Bài viết

• 128 Được cảm ơn

Mình cũng muốn thu tiền lắm Mẹ Tiểu Long ạ. Nhưng Nokia không có chức năng training, nên không thể thu tiền được.

Còn phần PR cho một sản phẩm nào đó (ở đây là Nokia E72 ) thì chắc chắn phải có rồi. Nếu không thì nhà tài trợ lợi lộc gì ở đây ? Tuy nhiên, vấn đề là cách PR thôi.

Mọi người có thể tham khảo trước mức độ và cách thức PR của Nokia E72 bằng cách join vào Facebook "Diễn đàn bí quyết thành đạt" hoặc microsite Nokia - E72 - Toi chu dong, Toi chia se, Toi thanh cong.

Vậy mọi người sẽ thắc mắc là tại sao Nokia tài trợ chương trình này. Cái này mình mới được học, gọi là "human marketing".Tiếp thị nhân bản. Với những sản phẩm có chiều sâu, sự lựa chọn của KH không còn ở mẫu mã, giá cả, độ bền thì việc KH ưa thích nó,tin cậy nó rất là quan trọng. Nokia E72 muốn thể hiện nó là người bạn đồng hành của những người khao khát thành đạt, nên tổ chức campaign này với nhiều hoạt động như mình kể thôi.

Hy vọng mọi người tham dự hội thảo sẽ thấy nó bổ ích. Để lần sau mình mời là tham gia ngay nha.
    • 324 Bài viết

• 485 Được cảm ơn

Đăng ký ở đâu cho nó tiện nhỉ,,,,,,,,,,,,,,,,,
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào cả nhà,

Mình mới tham gia diễn đàn do tình cờ tìm hiểu về chương trình hội thảo này và lần tới đây, thấy có bạn quan tâm nên chia sẻ chút.

Bảy thói quen của người thành đạt , mình đã đọc cách đây gần chục năm và cũng tu luyện theo được vài thứ, khổ nỗi là có thói quen hay mới luyện được nhưng nhiều thói quen xấu lại nhiễm thêm nhiều hơn, nên giờ vẫn không thay đổi bản thân được và chưa mấy thành đạt.:Sigh:

Tuy thế theo đánh giá của mình là sách viết rất hay và hy vọng hội thảo là cơ hội để trao đổi thêm , mình cũng đã đăng ký dự và có code vé, rất vui được chia sẻ các ý tưởng cùng sách này và về hội thảo.
    Hẹn gặp mọi người cùng quan tâm tai hội thảo & diễn đàn .

Phần mềm sách này thấy có ở đây nếu ai muốn tải về đọc, tiếng Anh
    Website Việt nam về đào tạo, Khóa đào tạo, khóa học: Tiếng Anh, Công nghệ thông tin, Quản trị kinh doanh, Marketing,Tài chính kế toán... | Đào tạo nghề,Tư vấn hướng nghiệp và học tập - Khoadaotao.vn

Cheer !
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 27 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Của rẻ của ôi, nữa là miễn phí
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 671 Bài viết

• 663 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi matnaihn Xem bài viết
    Của rẻ của ôi, nữa là miễn phí
    Không hề ạ :Sad: Sáng nay nhà em cũng đấu tranh vật vã 1 lúc mới ra khỏi cái giường trong tình trạng bũng hơi rỗng

Nhưng mà hội thảo cũng chất, không hề ôi tí nào đâu nhé :Talktothe

Thực sự INSPIRING :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:

Thank you, mẹ heo tin :Rose::Rose::Rose: Tặng hoa hồng cho mẹ nó nhé, lần sau có gì lại vào ới chị em :Battin ey:
    Tình Nhị Hồ vẫn yêu âm xưa ...
    cung Nguyệt Cầm vẫn thương Cô Tô ...
    nên hồn tôi vẫn nghe trong mơ tiếng đàn đợi chờ mơ hồ ...

Yoga - Niềm đam mê bất tận:LoveStruc:
    Cà phê chiều thứ 7:LoveStruc:
    Tản mạn Hà Nội, mỗi con đường mỗi nỗi nhớ :LoveStruc:
    Biển học vô biên, quay đầu lại là bờ :Laughing: Tổng hợp tài liệu GMAT, TOEFL
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 39 Bài viết

• 403 Được cảm ơn

sáng nay mình cũng tham dự hội thảo này, Cảm ơn Nokia nhiều nhé, Thực ra, lúc đầu mình cũng bực mình, vì mời 8 h mà cứ để mọi người chờ ở ngoài tới tận 8:30, mình cảm giác hơi khó chịu và không chuyên nghiệp, nhưng cũng kiên nhẫn chờ xem cái trò PR của Nokia như thế nào, và cuối cùng thì thực sự ấn tượng về việc Nokia đã làm được một seminar như thế.

Về mặt nội dung, với những người đã trưởng thành và thành đạt thật thì vẫn có những clip tuyệt vời, còn với các em SV , mình nghĩ hội thảo có thể đã góp phần " lighting their life".

Cảm ơn Nokia. Lần sau mình sẽ tham gia nữa đấy :Applause:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 26 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Nhờ có Mẹ Heo Tin mà mình có dịp được nghe một đề tài thú vị với diễn giả chuyên nghiệp. Nokia tổ chức cũng chu đáo, khách mời vừa được ăn, được nghe, được nói, được cả... gói đem về nữa rooling:. Cảm ơn Mẹ Heo Tin nhiều nhé. lần sau có hội thảo gì hay ho lại ới chị em trên forum mình đi dự nhé :LoveStruc: