TIN TÀI TRỢ.

hỏi các mẹ về việc ship hàng từ Hàn,Mỹ.. về Việt Nam

• 0 Lượt chia sẻ
  • 624 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ ơi em đang muốn order mỹ phẩm Hàn Quốc về ạ. Mà ship wa trung gian thì thể nào nó cũng mắc các mẹ ạ . Em nghe nhiều người quen bíêt tiếp viên qua bên ấy lấy hàng về thì sẽ rẻ hơn với đảm bảo không bị mất hàng, mà khổ cái em không quen ai làm tiếp viên hết. Các mẹ có quen bíêt ai k giúp em với. Em cám ơn nhiều ạ.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 28 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

mỹ phẩm hàn quốc thì mẫu mã và chất lượng rất là ok đó chị nhưng giá thành lại hơi cao . chị search gmarket của hàn quốc rồi vào tranng mỹ phẩm đảm bảo nhìn là mê luôn. bạn trai em người hàn quốc nên em thích là tìm trên gmarket rồi ảnh đặt hàng mua đem về cho em.cách 1 tháng thì ảnh về 1 lần .đôi khi mua nhiều cũng được tặng mấy món quà lĩnh khĩnh . giá cả tầm rẻ thì từ vài chục ngàn đồng tới giá vài triệu cũng có . nhưng đôi khi đặt hàng loại này nhưng nó lại đưa sản phẩm khác tương với nhau ,như vừa rồi em đặt 3 cây masscara chuốt lông mày ,nhưng lại đưa tới 3 cây bút sáp cùng màu , vì vậy đặt hàng thì cũng cẩn thạn chị ạ, chúc chị thành công .
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)