Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

HCM-Chuẩn bị mở xe bánh mì,các mẹ tư vấn giúp em ạ.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.27K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bánh mì Nguyệt Quế-Tiện Lợi,Vệ Sinh,Chất Lượng.
    Chào cả nhà!
    Em dự định cuối tháng này em mở ra 1 xe bánh mì thịt nguội để bán ăn sáng. Khu vực quận Bình Thạnh - HCM. Mà mình chưa biết nên mở bán ở đường nào là thích hợp nhất ???Các mẹ cho ý kiến giúp em với. Em bán vỉa hè thui, chứ ko thuê mặt bằng nổi. Nhưng em sẽ lấy các mặt hàng tốt nhất về bán chứ ko bán hàng dỏm, ko có nguồn gốc xuất xứ. Bánh mì thì em sẽ lấy loại bánh mì đặc ruột, vỏ giòn thơm với các nguyên liệu có chất lượng tốt như pate Vissan, xúc xích Vissan, Mayonnaise Aji Mayo về bán. Giá cũng rất bình dân 12k/ổ thôi. Vì em nhờ cô em làm chả lụa dùm tại nhà, bằng thịt nạc nóng lun. Cô em là thợ nấu 16 năm nay rùi nên em sẽ được giá gốc mà lại ngon hơn lấy hàng của chợ. Hàng chợ chắc bỏ bột hơi nhìu, hàn the, chất bảo quản cũng nhìu để bày bán ngày này qua ngày khác mà. Em sẽ bảo quản chả lụa trong tủ lạnh, bán tới đâu lấy ra tới đó, ko hàn the, ko chất bảo quản gì hết, em bán lỡ có ế thì em lấy về ăn lun hí hí. Các mẹ thấy đoạn đường nào phù hợp bán đồ ăn sáng, có nhìu người qua lại, người đi làm hay học sinh, sinh viên có thể ghé mua bánh mì mang đi thì tư vấn giúp em với. Dự định là ngày 29/11/2012 này em sẽ khai trương đó. Hép mi, hép mi !!! (Em sinh năm 1990)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ơi, ban đã khai trương chưa. Tình hình buôn bán thế nào? Mua mai bán đắt chứ?