TIN TÀI TRỢ.

Gửi tiền tiết kiệm ở đâu? - Tầng 3

• 1 Lượt chia sẻ
  • 99.6K Lượt đọc
  • 783 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 688 Bài viết

• 472 Được cảm ơn

Tớ đang có 2 khoản
    - 1 khoản 600tr
    - 1 khoản 500tr
    khoản 600tr có thể gửi dài hạn, khoản 500 tớ định gửi kỳ hạn 1 tháng, nhưng vẫn gửi tiếp nếu chưa có nhu cầu.
    Bạn nào cần huy động PM tớ lãi suất nhé, hiện tớ đang có chỗ gửi đến 9% rồi, có dịch vụ đến tận nhà lấy tiền.
    Tớ ở HN, quanh khu Mỹ đình nhé.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các mẹ, nhà em hiện có khoảng 200tr đang cần gửi tiết kiệm ngắn hạn. Nhờ mẹ nào biết chỗ có lãi suất tốt thì inbox cho mình nhé. Địa chỉ email của mình: ngocneu1010@gmail.com
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 565 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

mình ở Sg muốn gửi khoảng 450tr, thời hạn có thể dài nhưng rút vốn linh hoạt. Bạn nào làm NH có lãi suất tốt PM cho mình ls và tên NH nhé. Thanks
    Mỗi ngày tôi chọn một niềm vui....

2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,373 Bài viết

• 3,798 Được cảm ơn

Thứ 7 này mình có sổ 50 triệu, gửi 1 năm. Các bạn PM cho mình lãi suất/chương trình khuyến mại và nơi gửi ở HN nhé. Tks!
    Don't make me sad, don't make me cry...
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 124 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Các bạn ơi,vui lòng check mail nhe,mình đã gửi mail cho các bạn rồi.Thanks!
    Tình yêu là ngọn lửa
    Khoãng cách là gió
    Gió sẽ thổi tắt ngọn lửa nhỏ và sẽ thổi bùng ngọn lửa lớn
    • 498 Bài viết

• 190 Được cảm ơn

mình có 100t, định gửi tk vài tháng, mẹ nào pm mình xem gửi lâu dài hoặc ngắn hạn thì ls thế nào nhé, tks
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 272 Bài viết

• 164 Được cảm ơn

Ngân hàng em đang có chương trình tặng sản phẩm khi khách hàng đến gửi tiết kiệm với những khoản từ 30 triêu đồng hoặc từ 1000 USD trở lên. sản phẩm tặng kèm là: hộp nhựa cao cấp, áo mưa (hàng đẹp) , bộ thìa dĩa inox, bộ 3 hũ thủy tinh, đồng hồ treo tường ạ.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 437 Bài viết

• 241 Được cảm ơn

Mình muốn gửi ít đô Úc, mẹ nào biết ngân hàng nào lãi suất tốt pm cho mình với
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 513 Bài viết

• 407 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Trung_op_la Xem bài viết
    Ngân hàng em đang có chương trình tặng sản phẩm khi khách hàng đến gửi tiết kiệm với những khoản từ 30 triêu đồng hoặc từ 1000 USD trở lên. sản phẩm tặng kèm là: hộp nhựa cao cấp, áo mưa (hàng đẹp) , bộ thìa dĩa inox, bộ 3 hũ thủy tinh, đồng hồ treo tường ạ.
    Mẹ nó ở NH nào thế? 30T thì cụ thể là tặng cái gì hả mẹ nó? tớ đang quan tâm hộp nhựa hoặc áo mưa, hic
    Ednyp7

GC sau này cũng thông minh như GM
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 111 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

m quan tâm, bác mình đag có trên trăm cần tìm chỗ gửi đây. có bạn nào tư vấn ko ạ?
    • 3,373 Bài viết

• 3,798 Được cảm ơn

check pm nhé, tks b
    • 267 Bài viết

• 106 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi HanoiHannah Xem bài viết
    check pm nhé, tks b
    Nhắn mình Đia chỉ Ngân hàng với nhé. Cản ơn bạn.
    “Tôi làm được mọi sự nhờ Đấng ban thêm sức cho tôi”
    • 272 Bài viết

• 164 Được cảm ơn

Em gửi tin nhắn vào hòm thư cho các chị hết rồi ạ Quà tặng hấp dẫn, số tiền gửi tiết kiệm từ 30 triệu hoặc 1000USD là nhận được quà tặng rồi ạ
    • 3,373 Bài viết

• 3,798 Được cảm ơn

T2 1-7 mới áp dụng chương trình này. Vậy đầu giờ sáng t2 c qua nhé. Hehe. Hóa ra là người quen
    • 70 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

nhờ chị pm hay cho đương link chi tiết để em tham khảo nhé, cám ơn chị, em đang muốn bộ hũ thủy tinh
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em có 100tr muốn gửi 1 tháng trong ngày mai hoặc ngày kia, khu vực Q6 TPHCM. Anh chị vui lòng pm cho em tên ngân hàng, lãi suất hiện tại hoặc quà tặng (nếu có), hình thức trả lãi như thế nào. Em xin cảm ơn nhiều nhiều ah.
    • Thành viên webtretho
    • 7 năm
    • 622 Bài viết

• 589 Được cảm ơn

Bạn nào có ls vnd tốt pm mình nhé. Đặc biệt bank nào đc tặng bộ hộp thủy tinh í
    M định mở sổ vào ngày mai, cũng ít thôi, m ở hn, thanks các bạn
    • 7 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình có khoản 700tr khu vực thanh xuân, đống đa bạn nào có ls tốt pm mình nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 184 Bài viết

• 224 Được cảm ơn

LS giờ hạ quá, gửi tiền cũng chán. Tiền Việt vừa bị phá giá lần 1 xong, LS TK lại hạ. NH nào gửi TK LS cao trên 10% các mẹ nhỉ. Mình đang quan tâm, Hiện đang gửi được 10% nhưng có lẽ ngày mai đến hạn chắc sẽ bị hạ thêm rồi. Mẹ nào gửi được cao cao chút thì pm cho mình với nhé. Số tiền là > 1 tỷ nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 124 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Các chị ơi em đã gửi mail cho các chị rồi,các chị check mail nhe,lãi suất hôm nay đã giảm rồi các chị ơi.
    Tình yêu là ngọn lửa
    Khoãng cách là gió
    Gió sẽ thổi tắt ngọn lửa nhỏ và sẽ thổi bùng ngọn lửa lớn