TIN TÀI TRỢ.

em muốn hỏi về mua chung cư giá khoảng 1tỷ. ở Hà nội.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 872 Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 60 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Tình hình thế này các bác ạ! em năm nay 25t, nhà cửa ở quê ( Vĩnh phúc ) nhưng em học hành và làm ở HN cũng 7 năm rùi. giờ cv cũng tạm tạm rùi! chắc tốt đẹp thì 1, 2 năm nữa em lập GĐ.
    Hiện tại gia đình có khoảng 1 tỷ, em biết xèng ít nên cũng chỉ nghĩ tới c2 thôi. em rất muốn mua nhà vào cuối năm nay hoặc sang năm. Nhưng do kinh nghiệm ít, mà gđ thì lại không thích c2, tất nhiên e lấy vợ thì vc em ở riêng ( HN). em thấy bảo mua c2 theo kiểu trả góp gì đó, hay v...v mà giờ chả biết gì, chán quá! có bác nào giúp em với. có nên mua c2 không? mua ở đâu là hợp lý với số tiền đó. nên chọn chủ đầu tư là ai? để dự án kịp tiến độ, k bị treo> giao nhà kịp tiến độ ( hay mua nhà đã hoàn thiện rùi )...v...hix em cảm ơn ạ!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2,819 Bài viết

• 4,170 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    CC tân việt đó, đã xây đến tầng 10 rồi. Giá 15,7 cả VAT.
    Mình chỉ biết ttin các bạn đang rao bán thế thôi, chứ mình ko phải môi giới đâu nhé
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,819 Bài viết

• 4,170 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hoặc cc Đặng Xá - Gia Lâm
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 249 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

cc xala là hợp lý với số tiền đó.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 5 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chung cư thương mại giá rẻ nhất thị trường Hà Nội thời điểm hiện tại! mình có căn hộ 73.6m2 tính theo thông thủy, tổng giá trị khoảng 1 tỷ 20 triệu, đã bao gồm VAT+Nội Thất. Đặt cọc trước ngày 30-06 được tặng 1 lượng vàng trị giá 36tr! tính ra chỉ còn hơn 900tr. bạn cân nhắc thấy hợp lí thì alo cho mình 0986.203.282. Dự án cách bến xe Mỹ Đình khoảng 5km, gần Đại học Công Nghiệp