Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Em cần mua

• 0 Lượt chia sẻ
  • 537 Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 472 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

Các mẹ ơi em cần mua buôn con Sá Sùng để nấu nc dùng cho hàng ăn , có mẹ nào biết mua ở đâu nói em biết với. em ở HN. cám ơn các mẹ nhiều
    MiQDp8

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 800 Bài viết

• 3,321 Được cảm ơn

con Sá Sùng là con gì mẹ nó ơi?
    • 1,701 Bài viết

• 175 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gdtit Xem bài viết
    Các mẹ ơi em cần mua buôn con Sá Sùng để nấu nc dùng cho hàng ăn , có mẹ nào biết mua ở đâu nói em biết với. em ở HN. cám ơn các mẹ nhiều
    Nhà tớ ở Quảng Ninh gần Vân Đồn nổi tiếng về Sá Sùng đấy.
    Hôm trc mẹ tớ cũng mua hộ mấy chị trong SG, loại ngon nhất 1.7triệu/kg cơ. Trông trong veo, to và ngon lắm. Không biết mẹ nó cần nhiều ko? nếu cần mình nhờ mẹ mình mua cho. Vài hôm nữa ông bà ngoại cũng muốn lên thăm cháu.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 472 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

ôi thế thì may quá. mẹ nó cho em hỏi có đia chỉ liên lac của người bán ko? hay nhà mẹ no bán luôn thế ạ?? nếu nhà mẹ nó bán luôn thì tư vấn cho em loại nào vừa phải cũng đc ạ, em lấy hàng thường xuyên và số lựong nhiều ạ
    MiQDp8
    • 1,701 Bài viết

• 175 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gdtit Xem bài viết
    ôi thế thì may quá. mẹ nó cho em hỏi có đia chỉ liên lac của người bán ko? hay nhà mẹ no bán luôn thế ạ?? nếu nhà mẹ nó bán luôn thì tư vấn cho em loại nào vừa phải cũng đc ạ, em lấy hàng thường xuyên và số lựong nhiều ạ
    Nhà bác tớ bán. Để tớ hỏi xem có những loại nào, giá cả thế nào tớ sẽ báo mẹ nó nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 472 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

cám ơn mẹ nó nhiều. mẹ nó quyến mại thêm công dụng và cách sử dụng thì càng tốt. vì thực ra mình chỉ nghe nói chứ chưa đc nhìn và nghe thấy bao giờ và cả cách sử dụng nữa.
    MiQDp8
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 472 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

à mẹ in dai ca ca cho mình hỏi thêm là có loại khô và tươi phải không?? minh cần loại khô nhé. cám ơn mẹ nó lần nữa
    MiQDp8