TIN TÀI TRỢ.

Cư dân Vincom Village vào đây thảo luận nhé! (Tiếp theo chủ đề: Nhà mình có ai đã mua vincom village chưa? Xin mời vào lập nhóm đi!!! )

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.88K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 60 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Tình hình là topic: "Nhà mình có ai đã mua vincom village chưa? Xin mời vào lập nhóm đi!!!" bi lỗi, không hiểu sao cứ đến trang 15 là không vào được. Lần trước mọi người thảo luận đến trang 16 rồi cũng bị mất hết bài. Vậy đề nghị các bạn vào đây trao đổi tiếp nhé. Tks

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 60 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Cập nhật tiến độ sân teniss:
    Hiện nay sân teniss đã hoàn thiện gần xong và chuẩn bị khánh thành. Các bạn đăng ký dần đi để thành lập CLB teniss VV luôn nhé.

img0953fe

Uploaded with ImageShack.us
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

vắng vẻ thế nhỉ, có mẹ nào ở đây ko, vào bàn luận
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 37 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Sống ở đây thích thật đó.
    • 8 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Giờ là cư dân Vinhomes Riverside thay vì là cư dân Vincom Village nữa. Cái tên Vinhomes Riverside nghe sang hơn
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ở đây thì tuyệt vời rồi các bác à, đúng là khám phá đỉnh cao cuộc sống
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cư dân Vinhomes Riverside chuẩn bị đón tiệc giáng sinh hoành tráng quá: http://vietnamnet.vn/vn/kinh-te/1544...riverside.html
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đợt tết này Vinhomes còn tổ chức hội chợ Tết tại đây đó mấy bác, nhà ở Times Roy hay VC đều được đi cho xôm tụ: http://dantri.com.vn/thi-truong/thuo...014-828385.htm

Bác nào đi trước tiền trạm thì chia sẻ ảnh cho bọn em hóng nhé!