Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Có bố mẹ nào đã mua đất khu An Khánh ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.78K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em đang có nhu cầu mua đất ở.
    Hôm qua em qua chỗ Ngãi Cầu An Khánh xem mấy mảnh đất tận trong làng, ngõ nhỏ xíu mà bạn cò dẫn em đi toàn hét giá những hai mấy. Có một mảnh tít trong cùng bạn í bảo em chủ nhà đòi 14. Cái khó của em là ít tiền mà chủ nhà lại đồng ý bán tầm 30m nên em lăn tăn quá, không biết có nên mua không. Có bố mẹ nào mua khu đó chưa, tư vấn giúp em với.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các bố mẹ ơi, không ai từng mua đất khu này à ??? Có bố mẹ nào biết tư vấn giúp em với. Em lăn tăn quá. Ngõ vào làng thì nhỏ xíu, chỉ hơn 1m, giá thì như thế có đắt không ạ ???
    • 31 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình nghĩ là bạn thử hỏi thêm vài bạn cò và dân ở đó nữa, tìm thêm thông tin rao bán trên mạng, trên báo để có thêm thông tin. Mình cũng đã từng tìm ở khu vực quanh đấy nhưng lâu rồi. Hồi đấy mình thấy tìm được mảnh nho nhỏ vừa tầm tiền thật khó vì đa số mọi người hay bán mảnh to.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 72 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Nhà mình ở Ngãi Cầu đây mẹ nó ơi. Đúng là đất ở khu đấy đang lên, vì cách đây đúng 3 tuần bà ngoại nhà mình bán mảnh ngay mặt đường 72, chỗ gần bưu điện ngãi cầu ấy, giá là 35tr/m, chỉ vài ngày sau thì nó lên 37tr, còn bây giờ thì không biết là bao nhiêu. Tất nhiên trong ngõ mà hai mấy triệu thì đắt quá rồi nên mẹ nó cần check giá cho kỹ.
    • Đã bị khóa
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 94 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Giá đó là rẻ đó bạn ơi, nhà tơ cũng ở ngay An Thượng giáp Ngãi Cầu đây này, đất trong ngõ nhà tớ mà giờ cũng lên 15.5tr/m rồi đó, ngõ nhà tớ thì rộng hơn chút, hơn 2m, nhưng vì gấp tay áo nên oto ko vào đc. Bạn nên mua đi.